• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Web tập gõ captcha cho các bạn newbie

boyswat

Hero
Hot Boy
Reactions
1,015
MR
1.019
Tính làm 1 web riêng nhưng cái này yêu cầu host mạnh tí + không rành web làm bị lỗi, nên đưa lên cho mọi người luyện tập luôn.Hi vọng sau này sẽ có soft :D
Link:
http://www.google.com/recaptcha/learnmore
Các bạn gõ nếu ra "Incorrect" là sai còn " Correct!" là đúng. Cái này load nhanh lắm đấy tha hồ mà test :)
Đúng

Sai:

Web này là của google, mình k nhận được tiền gì khi mà các bạn gõ nhé :)

Last edited by a moderator:
mình chưa lập được bạn :D,mà thôi dùng ở đó tốt và load nhanh hơn, cái này k phải tư lợi gì đâu nhé :), gõ k được gì
captcha ở đó giống của pix đó :), nhưng có loại k có chỉ có mỗi loại đó thôi

web hay.nếu đánh trên đó thì thấy đánh phần chữ nghiêng viết tay thôi là đúng rồi,với lại có thể bỏ chữ cuối của phần chữ nghiêng vẫn đúng như thường.

k sai cái nào mình pro quá. load nhanh ấy host k sài dc sao mà đăng ở đây rùi

Sao không tư lợi nhỉ ? :))

sao chẳng thấy ai bấm thanks nhỉ
Thanks thì tùy lòng hảo ...tay, chú cứ ép người ta :D
@ web hay đó ,qua test code chữ viết tay ko phân biệt hoa thường rất okie :binhsua119:

cái này k phân biệt hoa thường
gõ thiếu hay sai 1-2 kí tự vẫn tính đúng
từ sau khỏi cần gõ cũng tính đúng
Pix mà load nhanh như thế này thì 1 ID cũng đủ sống

Đây là dịch vụ của google mà :| Cái loại captcha này là reCaptcha do Google làm ra. trang này giải thích về dịch vụ captcha của nó (nên bác kia dùng để giải thích cách gõ tiết kiệm time trong topic nóng kia mấy bữa nay) kèm luôn demo xác nhận Correct hay không cho người dùng test :|
Chủ thớt cũng đã nói rõ là tính làm web cho anh em test nhưng không làm được đành nhờ cái trang này rồi còn gì :|

mình chưa lập được bạn :D,mà thôi dùng ở đó tốt và load nhanh hơn, cái này k phải tư lợi gì đâu nhé :), gõ k được gì
captcha ở đó giống của pix đó :), nhưng có loại k có chỉ có mỗi loại đó thôi
vkl bác boyswat có cái clip hot ghê,*** gặm củ lang =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom