Waiting for Answer Vấn đề bị CA triệu tập liên quan đến bác account_vietmaker

Status
Not open for further replies.
giờ mà đòi proof nguồn tiền zeek thì ông tổ sống dậy cũng ko biết móc đâu ra =))
lục mail thì cũng dc vài cái, lúc đó mới mmo ham lắm thức cả đêm chơi đống acc mà, còn có JSS nữa sau đó rút ra lr, gôm cả cục bán cho ông này hinh như là 3 lần thôi :confused:

lục mail thì cũng dc vài cái, lúc đó mới mmo ham lắm thức cả đêm chơi đống acc mà, còn có JSS nữa sau đó rút ra lr, gôm cả cục bán cho ông này hinh như là 3 lần thôi :confused:
hồi đó tớ cheat thì thôi rồi.haha =)) biết bao nhiêu acc mà kể :)) mail giờ vứt hết ai mà nhớ :d

bác là ai và bác từ đâu đến thế @TheGhost sao phải clone nick làm gì, có lẽ nào bác là cớm ?
là ai thì mình quan tâm làm gì nhỉ? mình chỉ thấy bạn này đang rất nhiệt tình với mọi người, ít nhất là để giải tỏa nỗi hoang mang cho anh em ;)

hồi đó tớ cheat thì thôi rồi.haha =)) biết bao nhiêu acc mà kể :)) mail giờ vứt hết ai mà nhớ :d
còn nhớ cái acc chính bác, mà tính ra lúc đó rút về vui , nhưng sau đó máu quá mua lr đập zo lại zeek, JSS tiếp và thế là trở về 0 rồi tiếp tục đầu tư UPC và từ đó từ bỏ invest :((, giờ lum nhặt từng $ trả tiền mạng, trọ :(

còn nhớ cái acc chính bác, mà tính ra lúc đó rút về vui , nhưng sau đó máu quá mua lr đập zo lại zeek, JSS tiếp và thế là trở về 0 rồi tiếp tục đầu tư UPC và từ đó từ bỏ invest :((, giờ lum nhặt từng $ trả tiền mạng, trọ :(
chắc bác lụm zàng lụm bạc mới đc 12 củ bảo hiểm hehe :D:D:D

chắc bác lụm zàng lụm bạc mới đc 12 củ bảo hiểm hehe :D:D:D
còn 1 ít vốn bác, giờ kiếm tí hoa hồng lãi thôi mà cũng nhác mmo ko còn như lúc mới biết nữa :D

vụ này rất nhiều người . danh sách dài lắm ..................

tất cả đều thông qua NVCuong ah,co giao dich hai ba lần năm 2011:( mà ko phai ông này

vụ này rất nhiều người . danh sách dài lắm ..................
mình mong là chỉ lên giúp hỗ trợ điều tra thôi.Không biết nó có coi mình là đồng phạm với lão đó ko nữa. Tại mình cũng có 1 thời gian giao dịch số tiền lớn với ông này

mình mong là chỉ lên giúp hỗ trợ điều tra thôi.Không biết nó có coi mình là đồng phạm với lão đó ko nữa. Tại mình cũng có 1 thời gian giao dịch số tiền lớn với ông này

hỗ trợ điều tra là cái cớ ???? ... mày làm gì có vài k giao dịch với nó . mày có tham gia ug không . mày phải khai cho thành thật ...??? nó sẽ hỏi những câu này

cũng có khi mời hỏi và ký xác nhận để chứng minh tiền thằng shoplr thu dc với tông số tiền bao nhiêu đó,thì các men nào giao dịch xác nhận để truy tố xác nhận đã từng ấy nguoi giao dich , tổng la bao nhiêu, ngu kiến :D

hỗ trợ điều tra là cái cớ ???? ... mày làm gì có vài k giao dịch với nó . mày có tham gia ug không . mày phải khai cho thành thật ...??? nó sẽ hỏi những câu này
bạn có bị nó hỏi những câu đó không??? nếu có bạn đã trả lời nó như nào để giải thích hợp lí số tiền lớn mà bạn giao dịch vậy.

Mình cũng chơi justbeenpaid r bán cho lão ấy. khoảng 3 - 4 lần :( tổng khoảng 100LR :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,925
Latest member
yeutuvi

Most viewed of week

Most discussed of week