Waiting for Answer Vấn đề bị CA triệu tập liên quan đến bác account_vietmaker

Status
Not open for further replies.
tôi đã khai xong ký gì nữa ... tôi ko biết gì nó . khi nào có = chứng thì cứ tới nhà bắt tôi . còn không tôi không ký !
thanh niên cứng 2014 là đây, thật ngưỡng mộ bạn quá đi :D

:D gõ captcha ra lr gd cũng nhiều trên site đó ko biết có dính ko nữa
có khi nào ca seach google ra thấy kêu captcha là giúp hack hiết nó bắt bỏ tù ko đây
ko có chuyện này đâu, CA chỉ gọi những người có gd lớn lên thôi bạn ah . captcha có thể chứng minh đc nguồn tiền mà nên ko phải lo, còn việc giúp hacker hay ko thì bên CA biết rỏ captcha lợi hại thế nào, nhưng ko có luật nào bắt bạn đc cả yên tâm . :D

tôi đã khai xong ký gì nữa ... tôi ko biết gì nó . khi nào có = chứng thì cứ tới nhà bắt tôi . còn không tôi không ký !
Ký và không ký cũng là Đ Ồ N G P H Ạ M :p:p:p. Bản kết luận điều tra sẽ nói như thế :D:D:D

LR hiện tại đã die rồi nên việc truy ra nguồn LR rất khó vì thế sẽ ko bị truy kỹ càng đâu, nhưng trả lời thì phải trả lời hợp lý 1 tí chứ gd mấy K$ mà khai captcha thì bạn nên xác định đi . offer thì ko có pay LR chỉ có Invest thôi . Nhưng mà nếu bạn làm cái gì ra nguồn tiền đó thì cứ khai thật ra . nếu dính đến nguồn bẩn thì ngay từ bây giờ bạn hãy chuẩn bị xóa hết các dấu tích còn lại đi, và chuẩn bị 1 bài diễn trình 9 xác vào . ví dụ Invest kiếm site nào pay bằng LR mà đã die rồi ấy để dự phòng sau này còn khai :)

nguồn LR từ Đây có thể xem là bẩn không cậu :oops:. Lúc trước nó cho thanh toán = LR

Ký và không ký cũng là Đ Ồ N G P H Ạ M :p:p:p. Bản kết luận điều tra sẽ nói như thế :D:D:D
làm gì có chuyện này, nhưng bác đó có lẻ hơi làm nhiều cái thừa, vì theo mình biết lệnh trịu tập lần này liên quan nhiều và ở các vùng khác nhau nữa ko phải 1 nơi, vì thế 100% là có lệnh từ trên đưa xuống vì thế các bạn bị trịu tập lên có thể nói là 1 trong những đối tượng cần điều tra vì vậy CA có quyền lấy lời khai và yêu cầu ký vào bản khai, nếu mình ko ký nếu gặp những CA khó tính hỏi cung thì sẽ ko hay cho lắm vì ko ký vào là đang chống đối . chứ nếu ko có lệnh trên xuống thì làm gì mà lại trịu tập nhiều và 1 ở các nơi khác nhau lên như vậy đc.
p/s : mình chỉ khuyên các bạn bị mời lên đừng rung nếu ko làm gì sai thì sẽ ko bị gì đâu, nhưng nên tỏa ra hợp tác 1 tí, hỏi gì cứ Trả lời nhưng phải biết trả lời làm sao vừa đúng sự thật mà vừa tốt nhất cho bạn, Vì dụ : bạn có quen người này ko ? TL : Ko . Vậy tại sao bạn lại gd với người này 1 số tiền lớn khi 2 người không quen nhau : Vì ông ta có bảo hiểm bảo đảm gd nên tui tin tưởng gd .
Chúc mọi người ko có ai Xuân này con ko về :D

:( chủ G rúp ông ơi 1 tháng pay cũng 1k ko biết có ông nào chủ Group captcha gd site này bị gọi lên ko
hình như có 1 bạn, nhưng ko sao cả vì captcha thì có gì đâu cứ khai nguồn pay từ site captcha đoài xem proof thì vào G cho xem

mình nói rồi nguồn tiền miễn ko dính đến UG là ok cả .

thật mình cũng chẳng hiểu dính đến UG là dính đến cái j nữa :confused:

trước minh tham gia zeek free vì chơi đợt đầu mà rút dc ít pz đổi qua lr có bán cho bác này, liệu có sau ko nhỉ :confused:,đang lo quá, mà minh ko ở quê gọi minh lên là gọi ở quê hay ở đâu, gọi thì lên chỉ sợ gia đình ko hiểu nói này nói nọ nữa mệt lắm :(

hình như có 1 bạn, nhưng ko sao cả vì captcha thì có gì đâu cứ khai nguồn pay từ site captcha đoài xem proof thì vào G cho xem
các site invest và hyip của mình chơi thì đã scam hết rồi,nếu nó đòi proof thì thật sự là ko thể có được. Nếu như ko chứng minh được thì không biết có bị gì ko bạn.

trước minh tham gia zee free rút dc ít pz đổi qua lr có bán cho bác này, liệu có sau ko nhỉ :confused:,đang lo quá, mà minh ko ở quê gọi minh lên là gọi ở quê hay ở đâu, gọi thì lên chỉ sợ gia đình ko hiểu nói này nói nọ nữa mệt lắm :(
ở quê theo cmnd nhé

Nói chung các vấn đề liên quan đến CC chùa dùng để ship đồ .

Ồ, thế thì đỡ rồi, thanks cậu nhiều! :)

ở quê theo cmnd nhé
chán thế nhỉ, người ngoài nói họ không hiểu tưởng mình trộm cướp gì thì khổ :(, nhất là ở quê toàn mấy người nhiều chuyện :confused:

làm gì có chuyện này, nhưng bác đó có lẻ hơi làm nhiều cái thừa, vì theo mình biết lệnh trịu tập lần này liên quan nhiều và ở các vùng khác nhau nữa ko phải 1 nơi, vì thế 100% là có lệnh từ trên đưa xuống vì thế các bạn bị trịu tập lên có thể nói là 1 trong những đối tượng cần điều tra vì vậy CA có quyền lấy lời khai và yêu cầu ký vào bản khai, nếu mình ko ký nếu gặp những CA khó tính hỏi cung thì sẽ ko hay cho lắm vì ko ký vào là đang chống đối . chứ nếu ko có lệnh trên xuống thì làm gì mà lại trịu tập nhiều và 1 ở các nơi khác nhau lên như vậy đc.
p/s : mình chỉ khuyên các bạn bị mời lên đừng rung nếu ko làm gì sai thì sẽ ko bị gì đâu, nhưng nên tỏa ra hợp tác 1 tí, hỏi gì cứ Trả lời nhưng phải biết trả lời làm sao vừa đúng sự thật mà vừa tốt nhất cho bạn, Vì dụ : bạn có quen người này ko ? TL : Ko . Vậy tại sao bạn lại gd với người này 1 số tiền lớn khi 2 người không quen nhau : Vì ông ta có bảo hiểm bảo đảm gd nên tui tin tưởng gd .
Chúc mọi người ko có ai Xuân này con ko về :D
Bất cứ 1 vụ nào thì cũng có 1 tên đầu vụ (buylr) và những ĐỒNG PHẠM giúp sức, và tùy theo vụ việc mà số lượng người dính theo sẽ ít hay nhiều, hợp tác tốt hoặc có hành vi chống đối.... Ông bà có câu" ..... trước là ..... khôn". Nếu cảm thấy có thể thì hãy BIẾT ĐIỀU nhằm qua khỏi mấy vụ lùm xùm này càng nhanh càng tốt.

trước minh tham gia zeek free vì chơi đợt đầu mà rút dc ít pz đổi qua lr có bán cho bác này, liệu có sau ko nhỉ :confused:,đang lo quá, mà minh ko ở quê gọi minh lên là gọi ở quê hay ở đâu, gọi thì lên chỉ sợ gia đình ko hiểu nói này nói nọ nữa mệt lắm :(
ko dích đến rửa tiền thì chả sao đâu bạn...bản thân LR trước đây nó là một hệ thống thánh toán hợp pháp..(có hợp pháp nó mới tồn tại) chúng ta sử dụng nó ko có gì là sai cả... Việc các bác UG lợi dùng nó để rửa tiền thì mới là vấn đề... nếu chúng ta chỉ dùng nó giao dịch bình thường thì bác cứ khai bình thường thôi :)

các site invest và hyip của mình chơi thì đã scam hết rồi,nếu nó đòi proof thì thật sự là ko thể có được. Nếu như ko chứng minh được thì không biết có bị gì ko bạn.
proof kiểu gì bạn, LR die rồi nên sẽ ko bị đoài proof đâu, nhưng nếu là LR thì còn có mail mà nhưng họ sẽ ko hỏi đến và ko đoài proof nếu ko nghi vấn nhiều về bạn, bạn cứ Trả lời tốt đừng rung quá mà ngọng, Cứ khai là chơi Invest hyip như bạn nói là đc đừng sợ quá ko có gì đâu, lên đc uống nước trà free . Vì đây là hỏi cho có thôi, ko phải hỏi cung nên ko có gì mà phải lo cả

ko dích đến rửa tiền thì chả sao đâu bạn...bản thân LR trước đây nó là một hệ thống thánh toán hợp pháp..(có hợp pháp nó mới tồn tại) chúng ta sử dụng nó ko có gì là sai cả... Việc các bác UG lợi dùng nó để rửa tiền thì mới là vấn đề... nếu chúng ta chỉ dùng nó giao dịch bình thường thì bác cứ khai bình thường thôi :)
LR hợp pháp trước đây thôi nhưng nhưng năm sau này khi mem MMO dùng đến nó thì nó đã ko còn giấy phép rồi .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week