update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay mà không cho ae kiếm chút để tặng quà chị em phụ nữ :(
banned ác liệt là biết thằng pix người ác rùi , có phải người lãng mạn đâu mà tôn trọng ngày 8/3 hả cậu :m054:

ai bị ban...có thể show hình gõ 2 chữ mà bị ban lên để kiểm chứng pix đang bị điên ko.........hồi bữa h nghe nói ko thấy tận mắt gì hết....:binhsua117:

:binhsua122: 1 chữ thì chắc chắn bị ăn BAN rồi - chiều mới tiển thêm 1 nhóm (đánh 3 nhóm chỉ đi 1 nhóm thôi) :binhsua117:
:binhsua141: còn 2 chữ thì chưa thấy bị BAN - 3 thằng bạn làm chung phòng chã thằng nào bị ban hết
:binhsua104: ta ĂN GIAN -- ta bị BAN ta CHỊU --- ai em nào 2 chữ cứ yên tâm mà chiến đi :binhsua119:
:binhsua122: chỉ sợ một ngày không xa pix nó ko còn phân biệt acc cũ - mới thôi --- a e hạn chế gõ acc mới nhá :binhsua113:

ai bị ban...có thể show hình gõ 2 chữ mà bị ban lên để kiểm chứng pix đang bị điên ko.........hồi bữa h nghe nói ko thấy tận mắt gì hết....:binhsua117:

có show cũng thế thôi bạn ạ ban 1 chữ nhưng lại bảo gõ 2 chữ .Show proof thì kiếm cái group nào 2 chữ chụp hình đưa lên như thế ai cũng có thể làm đc , bảo gõ 2 chữ bị ban 1 2 ID mình còn tin chứ ban nguyên group là ko tin nổi vì ban group là check tay nó kiểm tra thấy nó mới ban

có show cũng thế thôi bạn ạ ban 1 chữ nhưng lại bảo gõ 2 chữ .Show proof thì kiếm cái group nào 2 chữ chụp hình đưa lên như thế ai cũng có thể làm đc , bảo gõ 2 chữ bị ban 1 2 ID mình còn tin chứ ban nguyên group là ko tin nổi vì ban group là check tay nó kiểm tra thấy nó mới ban

mình cũng nghĩ như vậy luôn.
P/s: ngó qua topic update thấy cậu có dàn pri đẹp ghê ha.:binhsua113:

mình cũng nghĩ như vậy luôn.
P/s: ngó qua topic update thấy cậu có dàn pri đẹp ghê ha.:binhsua113:

còn nhiêu đó ID đó bạn, 2 group mới mà có 1 group còn mỗi 1 invi , h phải ráng cày kiếm thêm invi
P/s: daisy có yahoo đc thì send qua hộp thư của mình nhé

Last edited by a moderator:
còn nhiêu đó ID đó bạn, 2 group mới mà có 1 group còn mỗi 1 invi , h phải ráng cày kiếm thêm invi
P/s: daisy có yahoo đc thì send qua hộp thư của mình nhé
mấy id mới đó pri vậy là tạm ổn roài. hi. cày quốc thêm tí nữa cho có thêm invite. t định chuyển qua qlink nhưng làm đêm thì có vẻ ko ổn lắm nên còn đg xem xét đã.
P/s: đã pm inbox nhá

hôm nay gõ 1 chữ lia lịa mong là ko ban ná, ẻm ở hải phòng đừng có ban em

hôm nay gõ 1 chữ lia lịa mong là ko ban ná, ẻm ở hải phòng đừng có ban em
Đã banned thì ở đâu nó ko banned chớ.

Hồi đó h tớ gõ 2 chữ kiểu này , ko bik có gọi là gian lận ko mà thấy chưa bị banned lần nào ? Chắc chưa tới lượt mình :"> Có khi post bài xong ra coi bị banned mất rồi :binhsua113:

Last edited by a moderator:
Hồi đó h tớ gõ 2 chữ kiểu này , ko bik có gọi là gian lận ko mà thấy chưa bị banned lần nào ? Chắc chưa tới lượt mình :"> Có khi post bài xong ra coi bị banned mất rồi :binhsua113:

potay cho tuyệt chiêu gõ 2 chữ của bác luôn... chắc chết mất... :m184::m184::m184:

nghe phong phanh thì nó check tay mà, check dính thì cũng ăn banned thôi @@

8/3 toàn phụ nữ ăn banned, ở đây em nhèo là phụ nhữ hèo hihi :binhsua122:

lát rảnh mình up hinh` group mới ban ngày hôm wa lên, hic
làm ăn lương thiện thôi
:binhsua115: :binhsua144:

Tớ cũng xác nhận tớ làm ăn lương thiện, chuyên gia hàng đầu về việc gõ 2 chữ k sót chữ nào, đang đợi nó banned rồi cập nhật proof sau, mà hổng thấy nó banned mới là lạ, sao ấy nhỉ hehe ... :binhsua117:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week