Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
Tớ là tớ ko nói nhiều với thể loại chai mặt , bị ngta chửi mà ko biết nhục . Tớ thích report để mod xử hơn :m009: tránh war đáng tiếc chỉ vì loại như bạn

Mirinda ơi , ngta gõ id cũ hay mới có ảnh hưởng j đến ai ko hả mod , có kẻ châm ngòi gây sự kìa !

@letuann: bạn sắp "đi" rồi tớ bỏ tí thời gian vàng ngọc của tớ ra nói cho bộ não đậu hũ của bạn sáng lên 1 tí nhé . Với id mới ếh , pro đánh 1 loáng pri4 là về 0 hết ah , và khi gõ lên cũng ít khi nào tăng pri nhắm . Có mấy đứa bị cùi như "thạc sĩ nổ" mới phải "cày" thôi há há , tội nghiệp quá . Gặp ai cũng phe có 2tỷ mà đi tính toán từng đồng lúc test pri mới hài chứ ;)) .

Nếu mod banned thì có gì là phải phục mod, cái này mình chỉ nói sự thật, hô hào rủ người khác đình công, còn mình lại cố tình test id mới, chỉ có người như cậu mới không tính toán rate của pix, thử nghĩ coi nếu gõ 1k code đầu tiên cậu được bao nhiêu??? Tại mình thấy cậu thường xuyên hô hào lên để mọi người làm theo điều vớ vẫn của cậu thôi, còn nói cho cậu nhé, mình không bao giờ đánh captcha hết, thời gian đâu mà rãnh như cậu để đánh, mình chỉ quản lý là đủ mệt rồi, vả lại đây chỉ là công việc làm thêm công việc chính thôi, tại thấy cậu nói mình chướng mắt nên nói vài câu để cậu tự suy ngẫm, vì nhóm daithang lúc nào cũng hô hào và la to hết nên mình mới nói, tạm biệt mmo!!!

Ôi... đúng là thạc sĩ không biết đọc chữ... đáng tự hào ghê... không biết đọc cái này àh... WAR=BAN... tự hào cho thạc sĩ "thau" 2 tỷ... hahaha... :binhsua141::binhsua141:

p/s:"...tạm biệt mmo!!!"... là người lớn... là thạc sĩ có 2 tỷ thì hãy nói lời hãy giữ lấy lời nhé bác... từ ngày hôm nay trở về sau nếu còn gặp bác trong mmo nữa thì tui sẽ không xem bác là người nữa đâu đó... :binhsua141::binhsua141::binhsua141:

Last edited by a moderator:
Tớ là tớ ko nói nhiều với thể loại chai mặt , bị ngta chửi mà ko biết nhục . Tớ thích report để mod xử hơn :m009: tránh war đáng tiếc chỉ vì loại như bạn

Mirinda ơi , ngta gõ id cũ hay mới có ảnh hưởng j đến ai ko hả mod , có kẻ châm ngòi gây sự kìa !

@letuann: bạn sắp "đi" rồi tớ bỏ tí thời gian vàng ngọc của tớ ra nói cho bộ não đậu hũ của bạn sáng lên 1 tí nhé . Với id mới ếh , pro đánh 1 loáng pri4 là về 0 hết ah , và khi gõ lên cũng ít khi nào tăng pri nhắm . Có mấy đứa bị cùi như "thạc sĩ nổ" mới phải "cày" thôi há há , tội nghiệp quá . Gặp ai cũng phe có 2tỷ mà đi tính toán từng đồng lúc test pri mới hài chứ ;)) .

Nếu mod banned thì có gì là phải phục mod, cái này mình chỉ nói sự thật, hô hào rủ người khác đình công, còn mình lại cố tình test id mới, chỉ có người như cậu mới không tính toán rate của pix, thử nghĩ coi nếu gõ 1k code đầu tiên cậu được bao nhiêu??? Tại mình thấy cậu thường xuyên hô hào lên để mọi người làm theo điều vớ vẫn của cậu thôi, còn nói cho cậu nhé, mình không bao giờ đánh captcha hết, thời gian đâu mà rãnh như cậu để đánh, mình chỉ quản lý là đủ mệt rồi, vả lại đây chỉ là công việc làm thêm ngoài công việc chính thôi, mình quản lý hơn 500 nhân viên nên dù sao cũng hơn cậu về cách ăn nói với người khác, và tại sao nhóm mình vẫn nhiều thành viên trung thành làm việc với mình, chắc cậu hiểu được. Tại thấy cậu nói mình chướng mắt nên nói vài câu để cậu tự suy ngẫm, vì nhóm daithang lúc nào cũng hô hào và la to hết nên mình mới nói, tạm biệt mmo!!!

ê Tuấn

biến gấp đi , miểng dính đầy cả mặt dòng họ tuấn rồi kia zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz , xàm xí . . . .

Nếu mod banned thì có gì là phải phục mod, cái này mình chỉ nói sự thật, hô hào rủ người khác đình công, còn mình lại cố tình test id mới, chỉ có người như cậu mới không tính toán rate của pix, thử nghĩ coi nếu gõ 1k code đầu tiên cậu được bao nhiêu??? Tại mình thấy cậu thường xuyên hô hào lên để mọi người làm theo điều vớ vẫn của cậu thôi, còn nói cho cậu nhé, mình không bao giờ đánh captcha hết, thời gian đâu mà rãnh như cậu để đánh, mình chỉ quản lý là đủ mệt rồi, vả lại đây chỉ là công việc làm thêm ngoài công việc chính thôi, mình quản lý hơn 500 nhân viên nên dù sao cũng hơn cậu về cách ăn nói với người khác, và tại sao nhóm mình vẫn nhiều thành viên trung thành làm việc với mình, chắc cậu hiểu được. Tại thấy cậu nói mình chướng mắt nên nói vài câu để cậu tự suy ngẫm, vì nhóm daithang lúc nào cũng hô hào và la to hết nên mình mới nói, tạm biệt mmo!!!

@biến đi ba , ghét gặp quài . Đình công suốt đời ko làm lại ah . Theo tôi 4 ngày là vừa vặn rồi . Đọc email , pix nó cũng đã bớt ban nhiều như trc , chỉ ban rải rác , 1 sự thành công của cuộc đả đảo !

Nghe bác này nói ch mắc cười vãi ! làm ch xàm đã rồi h` tự sướng ! pix nó vẫn thế ! chỉ có mấy đứa đi biện hộ cho cái việc đình công nhảm nhí thôi =))

Bác nói đúng thật, chủ đình công là nhóm daithang, bị banned hết id, rãnh quá không còn gì làm nên đình công (đình công trong sự ép buộc đó bác, thế mà còn hô hào, ghét những người làm việc bình thường, thấy tức cười cho trưởng nhóm daithang), giờ lại phải tạo id mới để cày chấp nhận rate thấp mà trước kia thì nói rất ghê, bây giờ "cáo mới lòi đuôi" đó bác

Thấy mấy bác đình công nhiều lắm mà, cuối cùng cũng đánh lại hả, id mới rate thấp mà cũng phải ráng làm (pri 4 phải hơn 200 code mới về 0), thế sao không tiếp tục đình công để pix nó load tốt hơn chút nữa, hi....

Ai nói ít banned, nó chưa thôi, chuẩn bị banned tiếp hết tất cả các user trước đây đã từng đánh 1 code, mà id mới cũng ráng cày hả pro, đúng là pro thiệt, mất thời gian mà rate lại thấp, vẫn chịu được, hèn gì mod cho lên pro là phải

Đúng rules là 7 ngày nhưng vì câu nói của bạn thì nhớ nhớ lời đó, đi đâu đi xa chút đi nhé ! :binhsua113:

cái này mình chỉ nói sự thật, hô hào rủ người khác đình công, còn mình lại cố tình test id mới, chỉ có người như cậu mới không tính toán rate của pix, thử nghĩ coi nếu gõ 1k code đầu tiên cậu được bao nhiêu??? Tại mình thấy cậu thường xuyên hô hào lên để mọi người làm theo điều vớ vẫn của cậu thôi, còn nói cho cậu nhé, mình không bao giờ đánh captcha hết, thời gian đâu mà rãnh như cậu để đánh, mình chỉ quản lý là đủ mệt rồi, vả lại đây chỉ là công việc làm thêm công việc chính thôi, tại thấy cậu nói mình chướng mắt nên nói vài câu để cậu tự suy ngẫm, vì nhóm daithang lúc nào cũng hô hào và la to hết nên mình mới nói, tạm biệt mmo!!!
thôi tớ ko nói nhiều với cậu đâu cứ gọi tớ lại nói chuyện hoài ;)) Lượng người đình công đông đảo đè bẹp lác đác vài người chỉ biêt nghĩ cho bản thân mình thì cậu phải hiểu việc làm bên nào dc sự ủng hộ . Thôi ban nick rồi thì có nhiều thời gian quản lý nhóm hơn... đỡ mất thời gian cậu vào đây quậy

p&p 10 acc load tốt

@biến đi ba , ghét gặp quài . Đình công suốt đời ko làm lại ah . Theo tôi 4 ngày là vừa vặn rồi . Đọc email , pix nó cũng đã bớt ban nhiều như trc , chỉ ban rải rác , 1 sự thành công của cuộc đả đảo !

Nghe bác này nói ch mắc cười vãi ! làm ch xàm đã rồi h` tự sướng ! pix nó vẫn thế ! chỉ có mấy đứa đi biện hộ cho cái việc đình công nhảm nhí thôi =))

Bác nói đúng thật, chủ đình công là nhóm daithang, bị banned hết id, rãnh quá không còn gì làm nên đình công (đình công trong sự ép buộc đó bác, thế mà còn hô hào, ghét những người làm việc bình thường, thấy tức cười cho trưởng nhóm daithang), giờ lại phải tạo id mới để cày chấp nhận rate thấp mà trước kia thì nói rất ghê, bây giờ "cáo mới lòi đuôi" đó bác

ê letuann

biến gấp đi , xàm xí mía lao quá , miểng văng đầy mặt dòng họ nhà letuann rồi kìa . Thu nhập bao nhiêu mà to mồm thế = tớ ko . Vớ vẩn , lựu đạn , sinh nhầm thời bom đạn à , nhiêu tuổi rồi ???

Có đọc hết cm của người ta ko mà bảo châm ngòi ! xem lại cách nói chuyện của thằng Lucky đi rồi hãy phán nhé !
ủa thêm 1 nhân vật phản diện mới . Mình nhớ hầu như chưa hề nói chuyện 1 câu nào với bạn này . Sao tự nhiên kêu mình bằng "thằng" vậy bạn ? Mình có làm j bạn chăng ? Nhờ giải thích dùm

10 acc tốt !

vẫn còn xuất hiện nhiều phe phái trong capcha quá...bao giờ mới bình ổn box capcha đây..giờ đây chẳng dám post kinh nghiệm capcha nữa..sợ ném gạch quá..Đã test xong 2 ngày thử khoảng time gõ capcha định chia sẻ nhưng Sợ...

vẫn còn xuất hiện nhiều phe phái trong capcha quá...bao giờ mới bình ổn box capcha đây..giờ đây chẳng dám post kinh nghiệm capcha nữa..sợ ném gạch quá..Đã test xong 2 ngày thử khoảng time gõ capcha định chia sẻ nhưng Sợ...

Bạn muốn share hay không là tùy bạn mà... miễn sao không đụng chạm, đâm chọt người khác là good mà... vì có lẽ nhiều bạn khác cũng muốn biết điều đó...

Các bạn đừng WAR nữa nhé, cứ kệ để đó ai vi phạm mình sẽ xử lý, tập trung vào vấn đề chính của Topic nhé !
:binhsua119:

Bạn muốn share hay không là tùy bạn mà... miễn sao không đụng chạm, đâm chọt người khác là good mà... vì có lẽ nhiều bạn khác cũng muốn biết điều đó...

Bạn đi theo chiều hướng tích cực ! muốn giúp mọi người ! nên dù đúng thì mọi ng` cám ơn, sai cũng ủng hộ tin thần cho bạn tiếp tục ! bạn cứ yên tâm mà post :)

Tiếp tục nhanh lát rồi chậm...
7 ID, VNPT, PIXTYPER, có SORRY và 1 số captcha ảnh ko đáng kể, cứ blank wa là OK ! speed 15

vãi các bác, dư thời gian war thế, k đi chơi 8-3 vs gõ capt đi, cứ phải làm lão Mirinda bận rộn :))
7 acc gõ k kịp, sp30, p&p, vnpt

---------- Post added at 11:23 PM ---------- Previous post was at 11:23 PM ----------

P/S: lr ai rs chưa vậy, sao hôm nay rs trễ vậy nhỡ

bây giờ là 12h15' sáng ngày 9-3, sao pix nó Request acc đăng ký tài khoản WMZ mà ko Request tài khoản đăng ký LR nhi

có chuyện gì hot thế cả ngày nay bận ko vào mmo.mà nhìn sơ qua củng biết rồi 2` câu chuyện muôn thuở :met:

Tự nhiên giật 1 phát , ra 1 đống we sory , anh em cẩn thận :binhsua123:
P/S : ngựa quen đường cũ , P&P + FPT :binhsua104:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa