Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
nãy ra 1 loạt sorry đánh 2-3 cái lại ra 1 cái,phan vô 'ời biết rồi' hoăc u confessed.ok=))
load tốt,hơi loading và sub 1 chút

FPT XD cái pixtyper ít sorry mà thỉnh thoảng ra 1 cái. Vẫn load ngon.

vừa gõ vừa thắp huơng cho ông địa :binhsua141: , phù hộ độ trì cho con tai qua nạn khỏi :binhsua144:

nếu group có 5 id thì nên gõ lun id chủ
còn group có nhiều hơn 30id thì ko gõ id chủ
load tốt nhé bà kon

gio này đang load ngon mà ko dám làm sợ wa' , hình we sory hơi ít nhưng nó xem mạng của mấy ID như cỏ rác nên ko dám làm sợ bị banned là làm ko công luôn.:binhsua56::binhsua56::binhsua56:

@HoThuNguyet: Hô hô pro captcha gõ toàn 1 chữ sao mà tốc độ khủng zị, 2 giờ 02 phút là >4k captcha, ôi thật là vãi, thích ăn ban của pix tiếp hả, nếu k gõ 1 chữ hoàn toàn 100% thì cũng 30-40% roài.

@HoThuNguyet: Hô hô pro captcha gõ toàn 1 chữ sao mà tốc độ khủng zị, 2 giờ 02 phút là >4k captcha, ôi thật là vãi, thích ăn ban của pix tiếp hả, nếu k gõ 1 chữ hoàn toàn 100% thì cũng 30-40% roài.

gõ một chữ là sao vậy bạn, mình không hiểu, mà sao tốc độ khủng thế 32 mpw ah:binhsua141:

1 hay 2 kệ họ ông nói nhiều làm j..

ngựa quen đường cũ thôi , tại ngứa tay chịu ko đc :binhsua105: . ban thì nghĩ lun cho phẻ , đỡ thức đêm thức hôm măt nổi đầy mụn :binhsua122:

@ho thu nguyet: tui thức còn ghê hơn bạn mà có nổi 1 cục mụn nào đâu=)).đừng uống caffe là được í mà:)) (nói thiệt tui uống caffe cũng hơi bị ghê=)) ) chiến tới đi bạn =))
load hơi chậm rồi nhé

5id load ok nhưng nhiều cod "sorry' quá, 30 cái/h.pixtyper, XD,3GVT.

@ho thu nguyet: tui thức còn ghê hơn bạn mà có nổi 1 cục mụn nào đâu=)).đừng uống caffe là được í mà:)) (nói thiệt tui uống caffe cũng hơi bị ghê=)) ) chiến tới đi bạn =))
load hơi chậm rồi nhé

mụn cám không nổi, toàn mụn đá không :binhsua146: load chậm rùi nha đồng bào p2p

---------- Post added at 06:42 AM ---------- Previous post was at 06:40 AM ----------

gõ một chữ là sao vậy bạn, mình không hiểu, mà sao tốc độ khủng thế 32 mpw ah:binhsua141:

chủ đề nhạy cảm, bác cam dặn đứa nào mà hỏi cái này là ăn ban đó u

chủ đề nhạy cảm, bác cam dặn đứa nào mà hỏi cái này là ăn ban đó u

Nhạy cảm qua topic # cũng trong box captcha vẫn bàn tán đầy đó cụ . =)) vs tốc độ khủng thja' thì chắc chắn như thế như kìa rồi, k nói ra chỉ như thế như kia thui u nhá lỡ bị banned nữa khổ =))

>> ĐỌC ĐI U

Last edited by a moderator:
mấy pro chơi lại hèn chi load chậm vãi :binhsua117:

Nhạy cảm qua topic # cũng trong box captcha vẫn bàn tán đầy đó cụ . =)) vs tốc độ khủng thja' thì chắc chắn như thế như kìa rồi, k nói ra chỉ như thế như kia thui u nhá lỡ bị banned nữa khổ =))

>> ĐỌC ĐI U
bit rùi nhưng newbie thì cứ phải nhắc vì thấy cái wpm là đứa nào cũng tò mò rùi ăn ban từ quê ra thành phố :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,442
Latest member
marcelbreuer
Back
Top Bottom