Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay mỏi tay rồi, load ngon mà ngồi nhìn thôi. hix, nhấc tay ko lên rồi.
Anh em vao chiến đi nào!!!!!!!!!!!!

ừa toàn pri 0 mới test , h em nào mà tăng lên 1 thôi tớ cũng diss khỏi group
chỉ chơi 0
Kinh khủng nhỉ, mình thì chưa test cái nào từ lúc giá mới, toàn chơi loại cũ, tình hình là log 8 id load hơi chậm, bạn nào pro chắc 10 trở lên mới đủ chiến, VNPT,Pixtyper . Chúc anh em chiến tốt mình đi ngủ :binhsua101:

Với tình trạng load như hiện nay thì hơi khó đó bạn, sợ là hết Invation luôn ấy
ko sợ hết , cạp kiểu công tử mừ , gõ trong sung sướng thì gõ ko thì thôi , ko chịu lỗ đâu , với tớ giá chót phải là 1$/1kpic
hơi chậm , 10 acc vừa tay

---------- Post added at 09:56 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------

Kinh khủng nhỉ, mình thì chưa test cái nào từ lúc giá mới, toàn chơi loại cũ, tình hình là log 8 id load hơi chậm, bạn nào pro chắc 10 trở lên mới đủ chiến, VNPT,Pixtyper . Chúc anh em chiến tốt mình đi ngủ :binhsua101:

id cũ tớ ban sạch rùi ko còn cái nào ;))

ko sợ hết , cạp kiểu công tử mừ , gõ trong sung sướng thì gõ ko thì thôi , ko chịu lỗ đâu , với tớ giá chót phải là 1$/1kpic
hơi chậm , 10 acc vừa tay

giống mình, nhưng mình thì acc pri 1 cũng chơi, pri 2 trở lên mới bỏ
đánh tầm 8 acc gõ 2 chữ thì cũng tạm, log 10 acc chắc vừa hơn

giống mình, nhưng mình thì acc pri 1 cũng chơi, pri 2 trở lên mới bỏ
đánh tầm 8 acc gõ 2 chữ thì cũng tạm, log 10 acc chắc vừa hơn
pri 1 0.9$ hay 0.95$ vậy LitNa ?

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:36 PM ----------

Thấy mấy bác đình công nhiều lắm mà, cuối cùng cũng đánh lại hả, id mới rate thấp mà cũng phải ráng làm (pri 4 phải hơn 200 code mới về 0), thế sao không tiếp tục đình công để pix nó load tốt hơn chút nữa, hi....
biến đi ba , ghét gặp quài . Đình công suốt đời ko làm lại ah . Theo tôi 4 ngày là vừa vặn rồi . Đọc email , pix nó cũng đã bớt ban nhiều như trc , chỉ ban rải rác , 1 sự thành công của cuộc đả đảo !

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

10 id speed 25 sctv p&p

@biến đi ba , ghét gặp quài . Đình công suốt đời ko làm lại ah . Theo tôi 4 ngày là vừa vặn rồi . Đọc email , pix nó cũng đã bớt ban nhiều như trc , chỉ ban rải rác , 1 sự thành công của cuộc đả đảo !

Nghe bác này nói ch mắc cười vãi ! làm ch xàm đã rồi h` tự sướng ! pix nó vẫn thế ! chỉ có mấy đứa đi biện hộ cho cái việc đình công nhảm nhí thôi =))
Làm ko dc j` ko thấy nhục + nhảm mà còn lôi ra tự hào =]]

VNPT, Pixtyper, 8 ID, lúc nhanh lúc chậm nhé.... SPEED 13 !

ID blance thấp <3K load nhanh gấp 2 lần ID trên 10k Balance !

Last edited by a moderator:
Thấy mấy bác đình công nhiều lắm mà, cuối cùng cũng đánh lại hả, id mới rate thấp mà cũng phải ráng làm (pri 4 phải hơn 200 code mới về 0), thế sao không tiếp tục đình công để pix nó load tốt hơn chút nữa, hi....
Bác này là bác trưởng nhóm 18 thì phải, thảo nào bác bị nhiều người ghét

@biến đi ba , ghét gặp quài . Đình công suốt đời ko làm lại ah . Theo tôi 4 ngày là vừa vặn rồi . Đọc email , pix nó cũng đã bớt ban nhiều như trc , chỉ ban rải rác , 1 sự thành công của cuộc đả đảo !

Nghe bác này nói ch mắc cười vãi ! làm ch xàm đã rồi h` tự sướng ! pix nó vẫn thế ! chỉ có mấy đứa đi biện hộ cho cái việc đình công nhảm nhí thôi =))

Bác nói đúng thật, chủ đình công là nhóm daithang, bị banned hết id, rãnh quá không còn gì làm nên đình công (đình công trong sự ép buộc đó bác, thế mà còn hô hào, ghét những người làm việc bình thường, thấy tức cười cho trưởng nhóm daithang), giờ lại phải tạo id mới để cày chấp nhận rate thấp mà trước kia thì nói rất ghê, bây giờ "cáo mới lòi đuôi" đó bác

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:36 PM ----------

biến đi ba , ghét gặp quài . Đình công suốt đời ko làm lại ah . Theo tôi 4 ngày là vừa vặn rồi . Đọc email , pix nó cũng đã bớt ban nhiều như trc , chỉ ban rải rác , 1 sự thành công của cuộc đả đảo !

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

10 id speed 25 sctv p&p

id mới thì pri 1 là 0.95$, pri 2 là 0.9 $ mà. ở đầu topic có đó.
P/s: vô đây lại thấy cãi lộn nữa rồi, thôi thôi các bác ơi.

Ai nói ít banned, nó chưa thôi, chuẩn bị banned tiếp hết tất cả các user trước đây đã từng đánh 1 code, mà id mới cũng ráng cày hả pro, đúng là pro thiệt, mất thời gian mà rate lại thấp, vẫn chịu được, hèn gì mod cho lên pro là phải

im lặng ko ai nói bạn câm đâu ! :)

Bác nói đúng thật, chủ đình công là nhóm daithang, bị banned hết id, rãnh quá không còn gì làm nên đình công (đình công trong sự ép buộc đó bác, thế mà còn hô hào, ghét những người làm việc bình thường, thấy tức cười cho trưởng nhóm daithang), giờ lại phải tạo id mới để cày chấp nhận rate thấp mà trước kia thì nói rất ghê, bây giờ "cáo mới lòi đuôi" đó bác
thằng này thích war rồi bác bao vào cắt tiết làm thịt ăn 8/3 dùm cái nhìn ngứa cả mắt:binhsua105:

Ai nói ít banned, nó chưa thôi, chuẩn bị banned tiếp hết tất cả các user trước đây đã từng đánh 1 code, mà id mới cũng ráng cày hả pro, đúng là pro thiệt, mất thời gian mà rate lại thấp, vẫn chịu được, hèn gì mod cho lên pro là phải
Tớ là tớ ko nói nhiều với thể loại chai mặt , bị ngta chửi mà ko biết nhục . Tớ thích report để mod xử hơn :m009: tránh war đáng tiếc chỉ vì loại như bạn

Mirinda ơi , ngta gõ id cũ hay mới có ảnh hưởng j đến ai ko hả mod , có kẻ châm ngòi gây sự kìa !

@letuann: bạn sắp "đi" rồi tớ bỏ tí thời gian vàng ngọc của tớ ra nói cho bộ não đậu hũ của bạn sáng lên 1 tí nhé . Với id mới ếh , pro đánh 1 loáng pri4 là về 0 hết ah , và khi gõ lên cũng ít khi nào tăng pri nhắm . Có mấy đứa bị cùi như "thạc sĩ nổ" mới phải "cày" thôi há há , tội nghiệp quá . Gặp ai cũng phe có 2tỷ mà đi tính toán từng đồng lúc test pri mới hài chứ ;)) .

Up: 10 acc vẫn tốt :x speed 25

Đề nghị mod banned hết những thằng tiến sĩ già đầu quá khích... cho vào đại lao đi... già đầu mà như mấy thằng chip hôi... ôi letuan... ôi thạc sĩ "thau" gây chiến tranh kìa anh em ơi... đúng là già đầu mà như tụi chíp hôi... :binhsua141::binhsua141::binhsua141:

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

Làm ko dc j` ko thấy nhục + nhảm mà còn lôi ra tự hào =]]

VNPT, Pixtyper, 8 ID, lúc nhanh lúc chậm nhé.... SPEED 13 !

ID blance thấp <3K load nhanh gấp 2 lần ID trên 10k Balance !

Thêm một thằng châm ngòi chiến tranh nữa nè mod ơi.. nhờ mod vào banned gấp... do có 2 kẻ châm ngòi chiến tranh trước đó nha mod Mirinda

Nêu tên 2 thằng châm ngòi chiến tranh cho anh em và mod xử đây: 1. letuann 2. KraziOmega

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

[/COLOR]

Thêm bằng chứng nữa đây cho mod vào xử... :binhsua141::binhsua141:

Last edited by a moderator:

0.95$ ấy, pri 1 thì có khi nó còn nhảy về 0
chứ 2 thì đợi nó về 1 rồi về 0 nghĩ tới thấy phát mệt -> bỏ
đình công vik mail là để xem pix nó có thay đổi theo nguyện vọng của mem ko thôi mà bác letuann
2 ngày nay mn vào làm lại thì thấy load khá nhanh hơn trc rồi còn gì ( theo mình thì mình thấy thế @@ )

Đề nghị mod banned hết những thằng tiến sĩ già đầu quá khích... cho vào đại lao đi... già đầu mà như mấy thằng chip hôi... ôi letuan... ôi thạc sĩ "thau" gây chiến tranh kìa anh em ơi... đúng là già đầu mà như tụi chíp hôi... :binhsua141::binhsua141::binhsua141:

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

Thêm một thằng châm ngòi chiến tranh nữa nè mod ơi.. nhờ mod vào banned gấp... do có 2 kẻ châm ngòi chiến tranh trước đó nha mod Mirinda

Nêu tên 2 thằng châm ngòi chiến tranh cho anh em xử đây: 1. letuann 2. KraziOmega

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

Thêm bằng chứng nữa đây cho mod vào xử... :binhsua141::binhsua141:

Có đọc hết cm của người ta ko mà bảo châm ngòi ! xem lại cách nói chuyện của thằng Lucky đi rồi hãy phán nhé ! muốn đủi ai là đủi, band ai là band à , ta đâu có đui đâu mà ko thấy chữ WAR = BAND ở đầu topic !

VNPT, pixtyper , pix load nhanh lại rồi ! 6 ID => speed 15

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week