Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
gõ 1 chữ bỏ 1 chữ có bị warning không mấy bạn(chưa thấy ai bị warning cái này,mấy dự án khác cho phép gõ 1 chữ được ah nha

gõ 1 chữ bỏ 1 chữ có bị warning không mấy bạn(chưa thấy ai bị warning cái này,mấy dự án khác cho phép gõ 1 chữ được ah nha
Cái kolo
nó có cái duyệt riêng của nó hay lắm
1 nửa chữ còn lại là sang dòng khác
nên cậu gõ 1 chữ đảm bảo nó bắt load lại ảnh
:))
kolo bắt fai? 2 chữ

kolo cái mà yên tâm nhất là payment, mấy cái còn lại thì người dc người ko thích, điển hình là rate thấp. Nhưng rate thế thì riêng tớ thấy chấp nhận dc vì tớ hiểu lý do của nó tại sao lại như thế :binhsua90:

mỗi cái MMO đều có cái khó cái dễ của nó cả :binhsua87:

mấy bạn cho hỏi chút ,gõ 1 code có 2 chữ(nhưng không hiện yêu cầu 2 từ,trường hợp không có nhấn tab ấy),thì mình gõ 1 chữ có chấm đen thôi có bị warning hay block không mí bạn^^,để tăng năng suất bù cho rate thấp đó mà

mấy bạn cho hỏi chút ,gõ 1 code có 2 chữ(nhưng không hiện yêu cầu 2 từ,trường hợp không có nhấn tab ấy),thì mình gõ 1 chữ có chấm đen thôi có bị warning hay block không mí bạn^^,để tăng năng suất bù cho rate thấp đó mà

ko rõ, nhưng tớ thấy code 2 từ mà 1 từ có chấm đen thì tớ gõ 1 từ chấm đen thì chưa thấy bị gì

khuyên bạn 1 câu chân tình ,nếu chưa gõ kolo bjo thì tốt nhất đừng gõ .rate bèo dã man .gõ pix đê

---------- Post added at 01:16 AM ---------- Previous post was at 01:15 AM ----------

bạn mua k tớ giới thiệu cho 1 ng uy tín chị nguyên có 1 topic bán grup rấy uy tín đó qua đó mà xem

mình là newbie trong kolo thôi, vì chưa làm kolo bao giờ, pix mình cũng đã có group rồi, nhưng mấy bữa nay bị điên lúc được lúc không, ban đêm thì còn tạm tạm.

p/s:
CHO TỚ HỎI CÁI NỮA:
1. KOLO GÕ CÓ PHÂN BIỆT CHỮ HOA THƯỜNG, GÕ 1 CHỮ HAY 2 CHỮ, CÓ ĐÁNH KÝ TỰ ĐẶC BIỆT KO?
2. SOFT XIAO MUA Ở ĐÂU VẬY? CÓ AI ADD SOFT XIAO KO NHỈ? GIỚI THIỆU TỚ VỚI

1. KOLO GÕ CÓ PHÂN BIỆT CHỮ HOA THƯỜNG, GÕ 1 CHỮ HAY 2 CHỮ, CÓ ĐÁNH KÝ TỰ ĐẶC BIỆT KO?
2. SOFT XIAO MUA Ở ĐÂU VẬY? CÓ AI ADD SOFT XIAO KO NHỈ? GIỚI THIỆU TỚ VỚI

1 - ko gõ ký tự đặc biệt, ko phân biệt hoa thường nhưng càng gõ chính xác thì rate cao và duy trì lâu, nếu ko rate sẽ mau thấp có khi 0.26
2 - Mua thì ko nhớ web, còn add thì mình có nhờ bác này add cho mình với giá cũng dc, 0.5$ cho 5ID
http://mmo4you.net/showthread.php?7073-Add-id-kolo-va-koloteam-dung-tren-phan-mem-cua-xiao

Theo mình biết là Kolo bạn gõ có chính xác chuẩn 100% cũng thế rate nó lên xuống thất thường không theo số tính đúng sai mà ta:D:binhsua85:

Theo mình biết là Kolo bạn gõ có chính xác chuẩn 100% cũng thế rate nó lên xuống thất thường không theo số tính đúng sai mà ta:D:binhsua85:

vấn đề nay ko rõ, nhưng tớ gõ thì cảm thấy vậy

kolo thì có tình hình gì để mà bàn .load 24/7 có bàn thì bàn về vấn đề rate thôi .

cách phân chia rate như thế nào vậy các bạn, rate bao nhiêu thì ứng với số tiền bao nhiêu /1k cap vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom