Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.

kingstom1

Newbie
Reactions
147
MR
0.000
:binhsua74::binhsua74:

Hiện tại kolo có rất nhiều công việc để làm. Và họ mới update giờ tiền làm mỗi giờ . MỌi người có thể xác định được giờ làm việc của bản thân.

giờ làm việc nhiều tiền nhất là lúc 2h . Họ trả 0.68$/1k captcha

nếu mỗi ngày gõ 1000k thì tháng sau tầm 2h sáng bạn cũng sẽ có 0.816$/1k.

newbie nếu chịu khó làm thì cũng ổn nhỉ

kolo gần như load 24/24 luôn. kolo lúc nào chẳng thế. từ tháng 12 dương lịch đến tháng 2 dương lịch mới load ít

kolo nó lực sĩ thì cần gì update :D

khi update thông tin thì cần ghi rõ:
_Tốc độ load (nhanh, bt, chậm)
_Giá tiền (ví dụ 0.55->0.65).....
Thân!

:binhsua74::binhsua74:

Hiện tại kolo có rất nhiều công việc để làm. Và họ mới update giờ tiền làm mỗi giờ . MỌi người có thể xác định được giờ làm việc của bản thân.

giờ làm việc nhiều tiền nhất là lúc 2h . Họ trả 0.68$/1k captcha

nếu mỗi ngày gõ 1000k thì tháng sau tầm 2h sáng bạn cũng sẽ có 0.816$/1k.

newbie nếu chịu khó làm thì cũng ổn nhỉ

cái nj gõ sai nhiều có bị khóa tài khoản ko hề

nghe mấy bác nói ham quá....cho mình xin cái soft kolo đc chứ :binhsua157:

Mấy ngày nay kolo hay bị vấn đề là lâu lâu không truy cập được website kolo, điều này dẫn đến khi làm việc trên soft thì nó không thể login vào được nên nó bị fail, tình trạng này hiện nay xảy ra thường xuyên hơn, không biết có ai bị nữa không?

có mình cũng bị bạn refresh modum lại là vào ok mình fake ip vào dc chắc lâu lâu nó cấm ip
a` mà làm sao bik acc của mình hiện dc bonus bao nhiêu (coi bonus kolo ở đâu)

bạn vào nick rồi xem mục thanh toán nó có phần bonus ma` không thì vào làm việc xem ở dưới cùng cũng thấy

các bro cho mình hỏi cái
mình mới gõ kolo sao lúc 5h sáng hôm qua pay tiền về ví rồi mà sao đến giờ vẫn chưa nhận được nhỉ
không biết có phải nick bị band không
mà làm sao biết nick nó band thế ạ
mình gõ soft nhiều lúc tắt đi rồi vào lại wep để xem nhưng thỉnh thoảng nó báo id bị tạm khoá vì gõ chậm
m gõ 3acc trên soft thôi
gõ được tầm 1k code 1h
bác nào từng làm rồi tư vấn giúp mình với

nick bị band thì vào là nó thông báo bị band. Bạn chịu khó đợi khoảng 24h là nó pay
mình nhấn pay từ 5h sáng hôm qua đến giờ được gần 2 ngày rồi mà nó vẫn chưa pay bạn à
mình pay mấy lần trước thì sáng pay đến tối là nhận được không biết có phải bị band không nữa:-s

mình nhấn pay từ 5h sáng hôm qua đến giờ được gần 2 ngày rồi mà nó vẫn chưa pay bạn à
mình pay mấy lần trước thì sáng pay đến tối là nhận được không biết có phải bị band không nữa:-s
mình cũng bị này :) , trước giờ thì chỉ sáng đến tối mà nhận được , đợi thôi , không phải bị ban đâu

các bro cho mình hỏi cái
mình mới gõ kolo sao lúc 5h sáng hôm qua pay tiền về ví rồi mà sao đến giờ vẫn chưa nhận được nhỉ
mình gõ soft nhiều lúc tắt đi rồi vào lại wep để xem nhưng thỉnh thoảng nó báo id bị tạm khoá vì gõ chậm
m gõ 3acc trên soft thôi
gõ được tầm 1k code 1h

hì từ từ bạn ak mình ban đầu cũng như bạn

các bro cho mình hỏi cái
m gõ 3acc trên soft thôi
gõ được tầm 1k code 1h

Bạn ơi bạn gõ bằng soft gì thế? có phải dùng fakeIP không?
Mình dùng soft chỉ gõ nhanh, load nhiều được 1-2 hôm sau đó thì chỉ gõ được 1-2 code/ acc rồi bị loading luôn (kể cả gõ lúc đêm cũng bị thế).:binhsua153:

Không biết như vậy là sao? cách khắc phục thế nào? Các bác chỉ giúp với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,712
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back