Announce Tuyển MOD lần 3

Status
Not open for further replies.
Họ và tên: Nguyên
Nơi ở hiện tại: Sài Gòn
Địa chỉ Email (Yahoo): [email protected]
Số điện thoại: 090ababxxx
Box muốn làm MOD: Paid to Upload
Ý tưởng để phát triển Box: Hỗ trợ cho các bạn chơi PTU và luôn tìm kiếm những trang PTU UY TÍN nhất (đã kiểm tra) để giới thiệu cho thành viên MMO4VN cùng chém! :D
Hy vọng sớm được bạn Shin duyệt!
Thank you so much!!!!

tên: trung
email: [email protected]
đt: 01218196517
box: Internet Payments
ý tưởng là do tình hình hiện nay PP thì limit, AP thì phí cao vì thế muốn cung cấp cho các bạn những Phương thức thanh toán mới linh hoạt hơn tốt hơn, tuy cũng chưa có kinh nghiệm nhiều nhưng sẽ cố gắng học tập ^^
P/S: hiện đã có bác công tham gia box này nếu đc cho mình làm mod chung box nha

Thích làm mod CB thui > xem đc thì set mình nhá :p 8-}

Họ và tên: hỏi làm gì
Nơi ở hiện tại: Bình Dương
Số điện thoại: 0909xxxxxx
Box muốn làm MOD: CB
Ý tưởng để phát triển Box: Ngồi spam cả ngày chả biết làm gì :p

NickName : twillno1
Địa chỉ Email (Yahoo): twillno1
Số điện thoại: 09.73.73.44.68
Box muốn làm MOD: Box New Site PTC
Ý tưởng để phát triển Box: Dọn dẹp lại Box , đưa các mem dễ tìm Site mới hơn

Cũng đua đòi đăn ký thử xem có được chấp nhận ko :D
Họ và tên: Ngô Cường Quốc
Nơi ở hiện tại: Hà Nội
Y!M: ruakute007
Box muốn làm MOD: HYIP
Ý tưởng để phát triển Box: phát triển box HYIP, tương lai có thể là Forex nữa ;;)

Họ và tên: Nguyễn Đức Trọng
Nơi ở hiện tại: Nha Trang city
Địa chỉ Email (Yahoo): [email protected], [email protected]
Số điện thoại: 0935.899.5xx ( số điện thoại làm ăn - nếu BQT cần mình sẽ cho riêng, sợ spam MMS lắm )
Box muốn làm MOD: MMO's Job Market
Ý tưởng để phát triển Box: khẩu huyết "nghiêm khắc-công bằng-nhiệt tình-kịp thời"
kiên quyết tiêu diệt tận gốc những nhân tố "S scam", giải quyết hợp tình hợp lý các vụ việc liên quan đến hợp tác làm ăn, bố trí thời gian online phù hợp để hỗ trợ các mem, cảnh báo ngăn chặn kịp thời nếu thấy có dấu hiệu " SOS"
Shin xem xét và set cho anh nhé !

Last edited by a moderator:
Họ và tên: Nguyễn Đức Trọng
Nơi ở hiện tại: Nha Trang city
Số điện thoại: 0935.899.5xx ( số điện thoại làm ăn - nếu BQT cần mình sẽ cho riêng, sợ spam MMS lắm )
Box muốn làm MOD: MMO's Job Market
Ý tưởng để phát triển Box: khẩu huyết "nghiêm khắc-công bằng-nhiệt tình-kịp thời"
kiên quyết tiêu diệt tận gốc những nhân tố "S scam", giải quyết hợp tình hợp lý các vụ việc liên quan đến hợp tác làm ăn, bố trí thời gian online phù hợp để hỗ trợ các mem, cảnh báo ngăn chặn kịp thời nếu thấy có dấu hiệu " SOS"
Shin xem xét và set cho anh nhé !
lời nói nên đi kèm hành động chúc biwon thành công

ơ thế bác ko để 1 cái gì có thể liên lạc lại thì sao mà biết lối hỏi han phỏng vấn chứ ? yahoo thì ko sđt cũng ko

cảm ơn em đã nhắc, anh quên để yahoo theo mẫu, nhưng gmail vẫn liên lạc được mà. Add thêm địa chỉ yahoo nữa đó !

Chào các bạn,

Đây là bản cập nhật các mục cần tuyển MOD còn lại. Ai có nhu cầu thì cứ viết đơn như Rules nha:

1. Offers
  2. HYIP
  3. Affiliate Programs
  4. Google Adsense
  5. Poker
  6. Forex
  7. Business Zone
  8. MMO's Job Market
  9. Design & Development

Cám ơn các bạn đã ủng hộ Forum
BQT MMO4VN
Thân

Mình nghĩ là Shin nên xem lại hệ thống mod chứ không lại có kiểu đăng ký để lấy nick màu thì không xong ....

hungvan giống ý kiến mình khi đc làm trial mod poker, chia thành các hõ nhỏ cho dể quản lý

Mình nghĩ là Shin nên xem lại hệ thống mod chứ không lại có kiểu đăng ký để lấy nick màu thì không xong ....

trial mod mà cha TN này cứ lo xa , có gì cho họ về bình dân được mà :)

Thời gian test là ~ 1 tháng mà , ai ko làm dc thì về mem thường , các bạn dc set trial mod cố gắng hoàn thành những gì đã viết trong bản đăng ký là được rồi.

Hôm nay lượn 1 vòng box support newbie mới thấy có câu hỏi của newbie mà vài tháng không có câu trả lời :|

Hôm nay lượn 1 vòng box support newbie mới thấy có câu hỏi của newbie mà vài tháng không có câu trả lời :|
bên đó có 4 mod nium4ever nokia241186 ngocthiem83 increaseptc toàn nhân vật tên tuổi rồi khỏi cần thêm

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:47 PM ----------

cảm ơn em đã nhắc, anh quên để yahoo theo mẫu, nhưng gmail vẫn liên lạc được mà. Add thêm địa chỉ yahoo nữa đó !
ơ thế bố già biwon không muốn làm mod mà spam chi cho tốn giấy mực ?
add nick yahoo thì ko cho add . admin pm cũng ko trả lời . thui bác đợi đến khi nào có đợt tuyển vip member thì tham gia nha thích hợp hơn vs bác

bên đó có 4 mod nium4ever nokia241186 ngocthiem83 increaseptc toàn nhân vật tên tuổi rồi khỏi cần thêm

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:47 PM ----------

ơ thế bố già biwon không muốn làm mod mà spam chi cho tốn giấy mực ?
add nick yahoo thì ko cho add . admin pm cũng ko trả lời . thui bác đợi đến khi nào có đợt tuyển vip member thì tham gia nha thích hợp hơn vs bác
Mod tên tuôi ntn không quan trọng :| quan trọng là có rất nhiều bài yeu cầu support bị lờ đi :|

gì vậy bem bem, cả ngày nay hết mmo không vào được rồi lại đến hub bị hư, cứ bị lỗi 105 ( không tìm thấy máy chủ ), vừa xả ghost xong, tậu ngay cái hub mới về ( nhà anh là tiệm net ), bậy giờ anh mới vào được nick yahoo nè, vừa ad nick của vinhquang và bembem ( bimbim gì đó ) rồi, giờ đi ăn cưm đã ! loay hoay cả chiều đến giờ rồi ! vẫn online nick đó ! anh ko thích làm víp trên mạng đâu, ngoài đời là víp rồi ! haha !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week

Most discussed of week