• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[TUT] Lấy không giới hạn coupon 500$ Google Cloud để add lần 1.

Status
Not open for further replies.
có ích nhưng không biết xai
thank tinh thần của thớt

coupon hạn sử dụng bn ngày nhỉ

Này cái vụ kêu tui send thử rồi ngó source lấy code tui còn chưa nói đến nhé, đừng ăn nói kiểu đó nhé. Trước mặt thì anh anh em em, sau lưng thì đi pm khách tui bảo thằng vietlove này thằng vietlove nọ. Đừng có mà làm trò nhe.

Thôi bác, mấy thể loại ăn mẻ thì không tồn tại được lâu bác ơi :))

Startercredit not currently available. try again
bác ơi em bị thế này là sao
Bác nên dùng gmail để nhận, sẽ ko bị lỗi này. Nếu bác dùng email khác gmail thì nên nhận cách nhau 5 phút, nếu nhận nhanh quá nó ra lỗi đó.

Tại sao lại chữi nhau ở đây :D

tóm lại , em không muốn cả nhau nữa , em xóa hết cmt trong này , coi như mọi việc chưa xãy ra vậy thôi

1. Cậu chịu nhận là cậu lấy code tớ đúng không? Thế thì post comment khích đểu như trên để làm gì?
2. Cậu cũng thừa biết coupons acevnvn sell lúc trước là của ai rồi. Cậu bảo tớ ko sell thì cậu sell là ngụy biện.
3. Ông @acevnvn lúc đó nói do cậu túng nên làm càng tớ cũng bỏ qua, nhưng dạo gần đây chắc cậu đói quá nên càng ngày càng phá giá.
4. Có promocode thì đâu cần phải ngưng topic 1 thời gian, xong khi chôm được tiếp code từ source thì lại mở lại topic.
5. Cậu thích nói chuyện kiểu này tùy cậu, nhưng người ngoài nhìn vào sẽ xem thường cậu hơn thôi.

Chưa kể vụ vô luôn cả facebook của tớ mà rao phá giá luôn.
@acevnvn coi như là em có lổi với anh , nhưng em k hề sell cùng nguồn với anh , k hớt tay trên anh bằng cách mua lại cùng nguồn và sell giá rẻ hơn , anh cũng thấy rồi đó , lúc em định resell em cũng đã quyết định k sell ở mmo vì sợ làm ảnh hường đến làm ăn của anh , nhưng rồi em kiếm đc promocode và em sell lẻ , đó làm quyền của em , nó là hàng của em lấy chứ không phải là mua cùng nguồn để chơi anh , tóm lại , coi như anh em mình từ nay chấm dứt , anh cungx vì quyền lợi của anh , em cũng vậy thôi , em vẫn nghĩ k sai
Gì vậy 2 chú :eek:. Cãi nhau mà tag tớ vào à :confused::

Thế này nhé, ăn của người thì để lại cho người. Anh không quên em đã share cho anh Net traffic, anh em mình cũng từng hỗ trợ lẫn nhau. Có điều em phá giá quá, làm anh cũng điêu đứng 1 time. Tuy nhiên a có nhiều nguồn khác nên hầu như chả ảnh hưởng gì tới anh cả. @vietlove có nói là em lấy code nguồn từ bạn ấy, a nghĩ em sinh viên này nọ, cần tiền nên cứ có "khả năng" là bán. Em làm ko sai với bản thân nhưng cũng không nên "quá" phá giá với người khác, còn với anh thì chả sao cả :). Ai cũng ăn cơm và nhu cầu riêng, sống đâu thì âu đó. Em biết a sống thế nào rồi đấy. @vietlove thì đang hợp tác và chưa có gì gọi là quá nên a không nói thêm. Tuy nhiên vấn đề nội bộ hai người thế nào với nhau tự biết nhá :eek:. Tag vào làm rối óc thêm :p

tóm lại , em không muốn cả nhau nữa , em xóa hết cmt trong này , coi như mọi việc chưa xãy ra vậy thôi
Ok cậu lùi 1 bước thì tớ cũng xóa hết cmt. Biết tính nhau thế sau này tránh nhau tí thôi.

cho hỏi cái promote này lấy ở đâu ấy nhỉ,không thấ share rộng trên mạng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,227
Latest member
Digitalsagarpur

Most viewed of week