[TUT] Lấy không giới hạn coupon 500$ Google Cloud để add lần 1.

Status
Not open for further replies.

vietlove

Junior
Reactions
926
MR
0.281
Insuree Balance
0
Trước tiên bạn vào đường link này https://cloud.google.com/developers/starterpack/ rồi ấn APPLY NOW

Điền đầy đủ thông tin như yêu cầu

Phần Promo code bạn điền vào :
Một trong những promo sau:
SOTEC

SYSTEMSUP
NOOVLE

Xong bạn check mail và click Redeem now.

Sau đó sẽ có 1 tab hiện ra như hình dưới, bạn ấn Continue

Bạn quay lại tài khoản và vào phần Billing chọn tab Credits và lúc đó bạn đã có $500 rồi. (Credit có thể vào chậm 15-20 phút)

TUT này có thể lấy không giới hạn cả ngàn coupons cũng được, điều kiện mỗi mail chỉ được nhận 1 coupons, các bạn dùng temporary mail để get sll nhe.

Muốn add thêm 500$ lần 2 để thành 1000$ credit xài thoải mái?
Muốn gỡ suspend project (Billing vẫn còn Live) vì vi phạm rules của Google Cloud?
Xin mời qua topic này:

https://mmo4me.com/threads/nhan-add-1000-credits-google-cloud-fix-suspend-project-6-wmz.263355/

Last edited:
thanks bác

Cái này cứ giữ cái code khi nào cần là add thôi à mấy bác @ em chưa dùng cái này lần nào.

Cái này cứ giữ cái code khi nào cần là add thôi à mấy bác @ em chưa dùng cái này lần nào.
Đúng rồi, mấy cái kia điền từa lưa cũng được. Khi nào cần thì vác email chưa nhận coupons và code điền vào, xong vào check email nhận coupons.

Đúng rồi, mấy cái kia điền từa lưa cũng được. Khi nào cần thì vác email chưa nhận coupons và code điền vào, xong vào check email nhận coupons.
À ý em là giờ em nhận 5 cái mail 1 cái 500$ ấy. Xong em giữ cái code 500$ đấy khi nào cần dùng thì add thôi ạ bác?

À ý em là giờ em nhận 5 cái mail 1 cái 500$ ấy. Xong em giữ cái code 500$ đấy khi nào cần dùng thì add thôi ạ bác?
Coupons khi lấy ra rồi thì có hạn dùng 30 ngày thôi bạn. Qua 30 ngày bạn không dùng thì coupons đó hết hạn.

Từ ngày dùng vps google xong bị khóa hàng loạt acc google thì mình cạch đến già, chả dám dùng vps google lần nào nữa :confused:

e hỏi ngu phát cái coupon này sử dụng vào mục đích gì ạ

Reg acc live hay chết là một chuyện
Còn cái redem này hoàn toàn không liên qua đến acc live hay chết
Nếu redem mà acc sống thì đm công ty google cloud cũng éo đủ sever cho member ở mmo này dùng
chứ đừng nói cả thế giới
Topic này mọc ra thì sẽ không có người nói ngọt để dụ dỗ newbie
Dù sao cũng thank tinh thần thớt

Last edited:
Cũng định share :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,189
171,262