TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

cho mình hỏi chỉ cần thay đổi tài khoản iTunes US thổi hả, còn trong Iphone mình vẫn còn ID cũ dc ko vậy bạn

Proof mới về. up lên cho anh em xem

nhìn proof phát thèm
Blue thì ko sài dc
Ko có Iphở để làm :((

Minh da dung VPN fake sang USA ma sao it offer de lam wa ah

cài cả trong điện thoại lẫn trong blue bị màn hình đen, làm thế nào bây giờ :(

cũng giống như bác này. ai có cao kiến gì không:(

ai cần mua HMA để chiến nhìu $ hơn thì pm chữ kí nhá

Lâu lâu bạn fake rôi vào lại sẽ có offer mới, hôm nay fake IP sang TNB, Hà Lan có nhiều off
Mình fake ip qua TBN và tạo acc AppStore TBN rồi mà có thấy APP đâu bạn. Mới lần đăng kí fake ip qua US thì nhiều APP thật nhưng đc lần đó giờ fake ip tạo acc mấy nước rồi mà có APP đâu mà tải bạn. Cái này chắc ko ai làm đc cả đâu $5 của bạn đó chắc do bạn ăn ponit của ref mới có thôi chứ như bạn nói bữa hôm giờ cả Đống proof rồi làm gì có cái đó đc!

Mình fake ip qua TBN và tạo acc AppStore TBN rồi mà có thấy APP đâu bạn. Mới lần đăng kí fake ip qua US thì nhiều APP thật nhưng đc lần đó giờ fake ip tạo acc mấy nước rồi mà có APP đâu mà tải bạn. Cái này chắc ko ai làm đc cả đâu $5 của bạn đó chắc do bạn ăn ponit của ref mới có thôi chứ như bạn nói bữa hôm giờ cả Đống proof rồi làm gì có cái đó đc!

Bạn chịu khó lâu lâu fake IP vào lại là có, chuyển sang nhiều nước lên. Lúc mới làm, trong 1 ngày mình tải hết app của nhiều nước là đủ min pay. Còn ref của mình không nhiều có 7 ref, cũng được vài trăm point, còn lại do mình tự tải app và xem video bằng Flickpoint./

Làm được 3000 point vào reward lấy Paypal 5$ thì nó về có 4,5$ thôi, bị trừ mất 0,5$ rồi

Sao mình fake sang các nước khác nhưng list app vẫn giống nhau nhỉ?

Sao mình fake sang các nước khác nhưng list app vẫn giống nhau nhỉ?
Fake mỗi nước 1 app khác nhau chứ bạn! Lâu lâu vào lại có app khác.

- - - Updated - - -

Làm được 3000 point vào reward lấy Paypal 5$ thì nó về có 4,5$ thôi, bị trừ mất 0,5$ rồi

Chúc mừng bạn! Phí mất 0.5$ nhưng được cái tiền về ngay nên không lo scam!

ai cần mua HMA để chiến nhìu $ hơn thì pm chữ kí nhá

Bác chủ theart chơi IOS hay Adroid vậy? PC hay Mobile? Nếu PC thì fake IP = gì đấy? ntn?:binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week