TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Bạn có thể up file cài BLUESTACK bản bạn đang dùng đc không ?
Mình down bản mới không có HELP ?

down hết đc 1k4 chưa đủ min @@

Các bạn nhớ fake sang Ip nhiều nước khác để có offer khác nhau, khi download ở nước nào phải dùng tài khoản itunes nước đó. Hôm qua mình dùng IP của US, Pháp, Hà Lan, Úc, Ý, TBN là được 3100 point, đủ min pay.
Hiện nay phần giả lập có nhiều lỗi, thực chất Featurepoint áp dụng tốt nhất cho iphone nên android và giả lập khó có point cao được, mình đang chờ bản giả lập khác hướng dẫn luôn 1 thể.

Các bạn nhớ fake sang Ip nhiều nước khác để có offer khác nhau, khi download ở nước nào phải dùng tài khoản itunes nước đó. Hôm qua mình dùng IP của US, Pháp, Hà Lan, Úc, Ý, TBN là được 3100 point, đủ min pay.
Hiện nay phần giả lập có nhiều lỗi, thực chất Featurepoint áp dụng tốt nhất cho iphone nên android và giả lập khó có point cao được, mình đang chờ bản giả lập khác hướng dẫn luôn 1 thể.
a cho e hỏi e làm = con 3gs, down apps ấn vào là nó hiện id apple k đổi đc chỉ đánh pass tkôi z fải làm s

There are currently 33 users browsing this thread. (15 members and 18 guests)

Đưa ra mấy cái này làm gì vậy? vô bổ

- - - Updated - - -

There are currently 33 users browsing this thread. (15 members and 18 guests)

Đưa ra mấy cái này làm gì vậy? vô bổ

Chờ xem ngày mai thớt có kiếm thêm đc 3000 points nữa k nhé? =))
Toàn mấy ông chém gió vê lù... proof thì chục bài trên mạng giống nhau đến 11 bài :))

mà s e lấy itunes việt down apps us đc nhỉ, chả hỉu
mà nước nào cũng fải đăng kí z nhìu mail gớm @@

Nói chung ID itunes VN và US có thể download hầu hết app, chỉ một số app Pháp, TBN, Ý mới cần itunes nước đó. Nên bạn chịu khó tạo nhiều itunes lần đầu, từ đó về sau sử dụng lại!

cái này làm có đủ min pay đâu giả lập trên PC làm cũng k đủ min, IOS thì còn may ra còn android thì chịu, newbie thì chỉ biết vậy, ng hưởng lợi nhất là người có ref chứ newbie vào cũng k làm đc :D

bạn gái mình ko biết gì mà làm trên ipad cũng kím đc ~10$ 1 ngày

Announcements

Forum statistics

Threads
419,525
171,569
Latest member
zi12zi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week