• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool Đào BTC

Status
Not open for further replies.
Kệ nó thôi :) Lập toppic rồi kiếm đứa clone vào blahblah . Mấy đứa dạng này ko tiếp . Cảnh báo thế đủ rồi . Tớ có bạn xác nhận 2 đứa nó là 1 rồi . Nó cũng là 1 pro ở svit nhưng lấy nik khác đi buôn bán . Cậu vào cái toppic sell ở svit cũng có cậu up đoạn chat với nó , thì nó cũng giới thiệu tới binh6699 ở foum mình đấy :) .
Rồi giờ ở đây cũng kêu binh6699.
Ko nhắc đến nó nữa . Tốn thời gian :) . Thằng nào có khả năng scam là cảnh báo lun . Tết nhất tới nơi rồi :) . Còn mấy ngày nữa để anh em ăn tết vui vẻ chứ hehe !!!

quan trọng là nhanh hay chậm . Hơn 1 Ngày :D có lẽ mình thiên về khả năng thứ 2
Update site :D rate giảm và không cheat đựoc nữa để mình còn hơn 0.02 BTC về được ví :D
Nếu cậu cheat khả năng thứ 2 thì có lẽ site ko nát đâu. Nhưng sẽ không ăn được thêm nửa vì admin sẽ fix lại. :D

Cứ Từ Từ Cậu Ạ Đang Có hai Khả năng xảy ra
1 . Site nát
2. update site có thể cheat hay không thì chịu , và rate chắc sẽ giảm khó nhai hơn :D

hề cậu định scam hay sao , ăn được của người ta đâu có dễ :D tiêu chí của mình từ lúc khởi đầu đến giờ thì vẫn thế , người ta kiếm được người ta mới tìm đến mình những lần sau chứ ăn 1 lần bị nguyền rủa như đúng rồi thì xin lỗi cậu không phải minh :D mà cậu làm đi 10 triệu 1 ngày đó , ngồi mà mò mẫm mà tìm cách cheat :D

Giờ lại phải refund hết lại ah :( . Cũng đang tính như chủ theart đấy . :p:p

vừa nghe 1 số a e pm yahoo cho hay topic định lóng ngóng vào thử chưa gì gặp biến cố rồi à,
hóng tiếp thôi,hy vọng chưa nát để a e còn kiếm tiền mà ăn tết :D

Các bạn cho mình hỏi , mua dung dịch làm mát ở đâu là tốt nhất , vì thường ngày chạy điều hòa mà dàn máy vẫn không thấy ổn , vẫn có cảm giác nóng , bác nào tư vấn giúp em , em cần số lượng nhiều nên cần mua chỗ uy tín 1 chút :)

Các bạn cho mình hỏi , mua dung dịch làm mát ở đâu là tốt nhất , vì thường ngày chạy điều hòa mà dàn máy vẫn không thấy ổn , vẫn có cảm giác nóng , bác nào tư vấn giúp em , em cần số lượng nhiều nên cần mua chỗ uy tín 1 chút :)
:D mang ra hà nội là hết cần mua

Giờ lại phải refund hết lại ah :( . Cũng đang tính như chủ theart đấy . :p:p
2 người theo mình từ hồi trybtc đến giờ thì không , còn người thứ 3 đã loạn hết lên thì trunggian đã cầm được cắc nào đâu :D
vừa nghe 1 số a e pm yahoo cho hay topic định lóng ngóng vào thử chưa gì gặp biến cố rồi à,
hóng tiếp thôi,hy vọng chưa nát để a e còn kiếm tiền mà ăn tết :D
lâu lắm mới thấy hình bóng thiên thần :D

có tut thiệt không ta! 500 vps của mình mà ngày có 20 usd nè có tut nào ngon ngon cho test cái nhỉ rùi mua
cho e 1 con đi bác. Chưa biết vps nó ra làm sao :(

đại gia VPS rùi 500 con ngày phải 1 tr là ít chứ :D:D
trc mình 300 vps bạn cũng báo thế free hẵn 100vps cho bạn chỉ mình đào có khá hơn nhưng chẳng ăn thua lắm!
500 cón đó vào tay tớ thì bèo phải 250$/ngày @lephongtran làm cái gì mà ngày có 20$ :confused:
đào coin thôi bác 500vps 1 core ram 512 thôi kiếm được 250 như bác nói thì loạn ah! chỉ mong 50 là mừng rùi

trc mình 300 vps bạn cũng báo thế free hẵn 100vps cho bạn chỉ mình đào có khá hơn nhưng chẳng ăn thua lắm!

đào coin thôi bác 500vps 1 core ram 512 thôi kiếm được 250 như bác nói thì loạn ah! chỉ mong 50 là mừng rùi
Nó nát sớm quá :) Hôm nay thì ngon hơn chưa . độ khó giảm sâu rồi nhé !!! mỗi tội cái rate hơi cùi

Thớt hở ra là trung gian, thì biết là trung gian ròi, nhưng mà sau khi giao dịch xong đào không hiệu quả thì sao? Nếu hàng chuẩn thì bác cho trung gian giữ tiền 24g đi nào. Lúc đó hả nói trung gian.

Thớt hở ra là trung gian, thì biết là trung gian ròi, nhưng mà sau khi giao dịch xong đào không hiệu quả thì sao? Nếu hàng chuẩn thì bác cho trung gian giữ tiền 24g đi nào. Lúc đó hả nói trung gian.
thì theo cậu trung gian là đến bao giờ :D chả nhẽ 1 bên giao tool 1 bên giao tiền thì trung gian làm quái gì khi không hỗ trợ người ta làm
nếu proof mà có ngay chả đến lân mình lên 4rum mà rao bán , mà cũng chả đến lượt cái topic này xuất hiện :D

Site đã trở lại và ăn hại gấp đôi . Minpay đã lên gấp 10 lần là 2mBTC càng đơn giản rate vẫn thế chủ yếu là site có trả tiền không . Giá Tool Vẫn Thế Bảo Hành Vẫn Vậy :D Trung Gian Cũng Thế :D Lo Xa Quá Vững Tin Nha 2 ông đại gia của tui :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week