Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Đây cũng SMS sale à :|

Bác nào cần upgrade acc
Uploadable.ch,
Uploaded.to
Rapidgator.net

Pm yahoo mình nhé, bảo hành trọn thời hạn sử dụng.
Cái bố này đi rao lắm thế, bảo hành trọn thời hạn thì lúc đấy nó banned hay block mẹ nó account rồi còn bảo với cả hành. Nói không với các bố xài hàng chùa và đồ rẻ

Mình có acc RG PPS muốn bán. Acc gần 2 năm, chiến ppd lên được 10$ rồi, có thể chuyển qua PPS. Mình bán giá 20$ ( giá đã bao gồm cả 10$ trong balance )
Ai mua inbox nhé!

làm sao để tải file torrent như trong hình để tốc đọ nhanh các bác?, mình tải file torent tốc độ nó quá cùi mía 0.1kb/s,
file torrent thì up lên RG, file thật sự nằm ở host nào nhỉ, speed phụ thuộc host torent hả các bác?

Mình có acc RG PPS muốn bán. Acc gần 2 năm, chiến ppd lên được 10$ rồi, có thể chuyển qua PPS. Mình bán giá 20$ ( giá đã bao gồm cả 10$ trong balance )
Ai mua inbox nhé!

có bác nào bị Band ThemaPoster không
bực quá tự nhiên bị band

Ai mua inbox nhé!

làm sao để tải file torrent như trong hình để tốc đọ nhanh các bác?, mình tải file torent tốc độ nó quá cùi mía 0.1kb/s,
file torrent thì up lên RG, file thật sự nằm ở host nào nhỉ, speed phụ thuộc host torent hả các bác?
Nó phụ thuộc vào lượng người seeding. UTorrent nó tự seed sau khi người dùng tải về thành công, càng nhiều người tải thành công mà ko tắt Utorrent đi thì tốc độ người sau tải càng nhanh.

Ai mua inbox nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,565
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week