Tình Hình Vụ Scam Của Vicgiap sau khi điều tra

Status
Not open for further replies.
Làm Police mà ko biết Face Ip trước khi hành động à :m070:

Có phải vì BET ko Rin??? :((. Hix , max đã cảnh tỉnh rất sớm rùi :|

Quá Hot, liệu có chuyện 2 ng cùng nhà trọ cùng xài 1 mạng như uytinlagi ko :))

đời thật lắm trái ngang, mình pm báo cho rinny đầu tiên để ngăn chặn vụ scam không bị như mình vậy mà sáng nay lên đọc lại thấy vầy :( , ông rinny này cùng ở bờ nam với mình thì phải :( , sao lại như vầy chời

Last edited by a moderator:
THu cuối - có lẽ nào em vội đi hút thuốc lào - yanbi mr T

Thấy chưa, hôm trc nó đòi send LR trước, ko send tiền thì nó report. Anh em giờ cẩn thận nhé. may quá ........

anh đã ko chứng minh được gì và nói ko ai tin thì thôi thừa nhận cho em và vic hài lòng
em bảo giải quyết nội bộ đừng để ồn ào trên forum ý em và vic bảo anh scam và bỏ tiền ra để cho qua vụ này nhưng anh làm thế thì lại ko phải là anh nữa .
Nực cười cho 1 polive người hiểu hơn hết cách thức và các thủ đoạn của bọn scam giờ đi scam để sơ hở thế này thì police này cùi bắp quá
Thôi đã ko giải thích dc gì nữa thì a bảo a thừa nhận em và vicgiap hài lòng rồi chứ

Chú này tuổi gì mà được làm police nhỉ?

nhìn anh cười đểu quoá :))..........kể từ cái ngày e bị liệt kê vào box scam hình như tình hình 4rum loạn nhất từng có =]]

Chú này topic nào cũng có. :)). cái nào cũng ":))". Đanh khoái chí đây. ANh em cẩn thận thằng này nha. Chim to đấy :))

có thể điều tra thêm được gì ko?
đầu mình choáng hết cả rui

Mình cũng thật sự bất ngờ.K có tools check ip như mod.Cả tối hum wa check mà k được gì.

oh my google ko thể tin được,cảnh sát mà cũng đi hack nik sờ cam sao,chắc 1 ngày nào đó mềnh cũng bị hack nik đi sờ cam người khác quá,phải đặt chế độ verifone thôi!!!haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzz đời thật là chó đẻ 3 con :m020:

anh đã ko chứng minh được gì và nói ko ai tin thì thôi thừa nhận cho em và vic hài lòng
em bảo giải quyết nội bộ đừng để ồn ào trên forum ý em và vic bảo anh scam và bỏ tiền ra để cho qua vụ này nhưng anh làm thế thì lại ko phải là anh nữa .
Nực cười cho 1 polive người hiểu hơn hết cách thức và các thủ đoạn của bọn scam giờ đi scam để sơ hở thế này thì police này cùi bắp quá
Thôi đã ko giải thích dc gì nữa thì a bảo a thừa nhận em và vicgiap hài lòng rồi chứ
Minh` cũng nghĩ một police qua' hieu thu đoạn scam vậy ma` lại để sơ hở như thế này có lẽ bị điên cmnr ....
chắc chắn có uẩn khúc zi` đó. Tình ngay lý gian :(
:binhsua18:

Thôi ĐI TÌM LẠI BẦU TRỜI của tuấn hưng thôi , chẳng hiểu sao mấy hôm nay toàn chuyện sau cơn mưa trời mọc lắm nấm thế ? trắng đen lẫn lộn , hàng giả hàng tàu nhiều vô đối ?

Bet bet bet sẽ làm hỏng con người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week