• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

tiếp tục nhận reg acc GA giá 0.1$ rẻ như cho ủng hộ topic bạn Tblog

Status
Not open for further replies.

phamvantruong

Senior
Reactions
307
MR
0.000
GA down giá quá mình cũng chỉ bán rẻ giúp newbie với up vấn đề lên cho admin với mod vào bàn luận vấn đề này.:binhsua03:
Báo cáo với anh em là hiện Google đang mở chiến dịch BAN google adsense tập thể đấy nhé. Rất nhiều người trong SEO chết rồi nhé :binhsua144:

Tôi đề ngị các ông các bà đang reg acc GA giá rẻ không nên làm nữa :|
Có vài $ của anh em new lấy mà không thấy ngại à :-/
Bro thì không ai mua GA giá rẻ đâu :-/ có mua thì cũng để gian lận mà thôi , như thế vietnam có thể không được chơi ga nữa
theo mình thì cứ bỏ tiền ra mua thì no kèm theo 1 cái j đó như là bảo hiểm hay la hướng dẫn ban đầu cho new . còn nếu share thì đem con bỏ chợ reg xong cũng bỏ rùi lại đưa zo tình trạng reg tràng lan xong lai cheat chit tùm lùm bể cả nồi cơm
Mà GA ko phải dể chơi đâu thật sự quan tậm thì bỏ tiền ra 1 mua thì sẽ có tâm huyết hơn sẽ để thành công hơn . GA 10 chơi 9 người bỏ 1 mà
:binhsua03:

t lập cái thread này cũng để mấy người kia đừng có down giá nữa. còn chuyện reg hosted với t quá đơn giản. tôi chẳng kiếm vài đồng lẻ của newbie để rồi mang tiếng hại cả cộng đồng GA việt. tôi đâu có thiếu vài đồng lẻ, chỉ là biện pháp ngăn chặn những ai có ý muốn down giá thêm mà thôi. hôm qua đã reg được cho 5 hay 6 bạn gì đó. nhưng sau khi có acc thì đã ai thanks lấy 1 tiếng???? cũng chỉ là 5-6 $. tối làm cái event free là xong. xin lỗi mấy newbie. Tôi đề nghị forum cấm tất cả các chủ đề sell GA giá rẻ. Mod quản lý box này cực kỳ lỏng lẻo. cần xem lại.

ai đi ngang đá top giúp cho hot! sẽ thanks nhiệt tình

bonus mấy cái hình trước 1 ngày topic reg GA 5$ mọc lên, ko phải để dìm hàng:

Last edited by a moderator:
hot qúa khi nào miễn phí thì chơi :D

dăng kí giùm mình nah thớt
nếu đăng kí thì bạn lamfhooj mình thứ 7 qlink pay mình pay cho
nếu thik mình đưa card dt

cho chủ pic :D

well well well.............. toàn bộ số tiền reg acc GA mình sẽ đem ủng hô cho event miss -mr đang diễn ra. hoan nghênh bạn tiếp sức

acc hosted tớ thấy còn khó xơi hơn cả content ấy, dù dễ reg nhưng ai ai cũng có acc mà mọi người đã định chơi ntn chưa?
acc ga youtube ko phải cứ đem đi thuê click là xong đâu :p

reg hộ 1 acc với bác ơi.

acc hosted tớ thấy còn khó xơi hơn cả content ấy, dù dễ reg nhưng ai ai cũng có acc mà mọi người đã định chơi ntn chưa?
acc ga youtube ko phải cứ đem đi thuê click là xong đâu :p
chị pro GA lên tiếng :D
cho e xin yaho hỏi 1 vài vấn đề với chị

do bọn newbie ko biết gì về GA, biết reg thôi lên đây đã phá giá !! bực mình !! ủng hộ thread reg free cho anh em đi bọn ngu newbie đói chết mẹ nó!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week