Event Thưởng 100PM cho bạn nào tìm được a,b,c,d

Status
Not open for further replies.
+ - x / lại đi cậu gần chính xác rồi. sau khi chính xác inbox mình quy luật cậu sẽ nhận đucowj $

5029245201 - 5205224 - 2106024 - 0

tính đi tính lại vẫn ra số này. Bác xem lại cách tính của bác thế nào :(

để kiểm chứng lại bạn quay ngược lại tính 1 trong các hàng tren coi có khớp ko

Ai có số phone của GS NGÔ BẢO CHÂU cho em xin.Em hứa cưa đôi 50-50 sô tiền của chủ thớt =]]

đã có ai giải ra chưa :v

đã có ai giải ra chưa :v
chưa :D

cái này hên xui may thì dò ra :D

đề có 10 dòng dữ liệu và dòng 11 có chưa ẩn cần tìm.

nhưng thớt lại có thêm gợi ý phía trước dòng chứa ẩn chứng tỏ từng dòng này không hề liên quan tới thứ tự nghĩa là quy luật nằm ở ngay mỗi dòng :D

mỗi dòng có 4 vị trí cách nhau bởi dấu '-', và số a,b,c được tính ngay bằng quy luật ở vị trí đó cách sắp xếp nhân chia hay biểu thức toán học các phần tử ở vị trí đó.

còn số 'd' thì chỉ 1 số nên cách tính k giống a,b,c. có thể là cách tổng hợp nào đó từ những số 3 vị trí trước. :D

nhưng lại có 2 dòng này

4597869613 - 8809140 - 170119 7 - 4

4605704228 - 8706308 - 170419 8 - 6

vị trí có màu chỉ khác nhau 1 và 4 nhưng lại cho ra số cuối là 7 và 8, dù sắp xếp nhân chia kiểu gì cũng k ra :confused:

chưa :D

cái này hên xui may thì dò ra :D

đề có 10 dòng dữ liệu và dòng 11 có chưa ẩn cần tìm.

nhưng thớt lại có thêm gợi ý phía trước dòng chứa ẩn chứng tỏ từng dòng này không hề liên quan tới thứ tự nghĩa là quy luật nằm ở ngay mỗi dòng :D

mỗi dòng có 4 vị trí cách nhau bởi dấu '-', và số a,b,c được tính ngay bằng quy luật ở vị trí đó cách sắp xếp nhân chia hay biểu thức toán học các phần tử ở vị trí đó.

còn số 'd' thì chỉ 1 số nên cách tính k giống a,b,c. có thể là cách tổng hợp nào đó từ những số 3 vị trí trước. :D
đoán lụi k cần quy luật đc k nhỉ :D

ngồi cheat off đi cho nhanh =]

đoán lụi k cần quy luật đc k nhỉ :D

nếu đoán thì ko được fỏum có mấy triệu người mỗi người 1 kết quả thì kiểu gì cũng có người đúng

Cho em hỏi "-" có phải dấu trừ ko hay tách số thôi ?

đấu - chỉ để tach cho dễ nhìn thôi quan trọng nó cùng 1 hàng ( abcd là các số cần tìm ) làm sao tìm được quy luật mới là quan trọng nhất

bạn tính làm sao khi tính ngược lại abcd của 10 dòng trên đều khớp lúc đó sẽ ra được quy luật

nhìn thôi đã thấy chán rồi. 1 đống số thế này chỉ cần random 1 quy tắc thì các bạn thử đến tết.

nhìn thôi đã thấy chán rồi. 1 đống số thế này chỉ cần random 1 quy tắc thì các bạn thử đến tết.
dùng code chạy nhanh thử tay mệt lắm :p

ví dụ vị trí số 4 có 7 chữ số abcdefg

ví dụ có ý tưởng là +-*/ các số trước ra số g. am1bm2cm3dm4em5fm6 = g

cho lặp m1,m2,m3,m4,m5,m6 lần lượt có các giá trị +, -, *, / :D

nhưng k ra :D

chắc là phép toán phức tạp hơn có cả dấu ( và )

ví dụ g. (am1bm2cm3)m4dem5fm6 = g hoặc g. am1(bm2c)m3dm4(em5f) = g :D

nói chung là khó, hóng thớt đưa ra đáp án, nếu thớt k có đáp án và giải thích chính đáng vote banned vì làm mất thời gian ae :rolleyes:

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week