Theo bạn: Sau khi đọc TOPIC của VINHKHANHPY các bạn có hoang mang không

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,357
MR
49.213
Chào các bạn,

Sau khi tham khảo với vinhkhanhpy và cùng đưa ra quyết định là sẽ lập Poll, để tìm ra rằng vinhkhanhpy đúng hoặc mình đúng. Với câu hỏi:

Đây là giao kèo nhỏ của mình và vinhkhanhpy:
  • Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
  • Nếu mình đúng: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn

Poll sẽ diễn ra 3 ngày bắt đầu từ giây phút này. Hy vọng các bạn tham khảo và đưa ra quyết định cũng như ý kiến của riêng mình.

Đây là một số Topic các bạn có thể tham khảo thêm:

Và cho mình gửi lời xin lỗi đến các bạn vì đã làm tốn thời gian của các bạn rất nhiều nha. Chúc các bạn một buổi tối tốt lành
Thân

Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
Nếu mình sai: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn
Thua bạn Admin luôn :)

Upvote 0
Mình thấy admin cứ áp dụng luật mà xử , và khi xử hãy copy luật của forum ghi bên cạnh để thuyết phục vinhkhanhpy hơn là đưa ra một cuộc bình chọn không có tính khách quan thế này . Nếu đã có luật tại sao không xử nhanh chóng mà lại phải POLL , xin hỏi có phải admin cũng không nắm chắc được cách hành xử của mình là đúng hay sai ko ? Cuộc bình chọn này dù ai thắng hay thua uy tín cũng đều mất rất nhiều , đặc biệt là với 1 admin , admin xử sai rồi đi xin lỗi , vậy sau này nói ai nghe chứ .Nếu bạn đã đưa ra luật rồi cứ thế mà làm ,trừ khi trong luật bạn đưa ra không có những qui định về việc vinhkhanhpy đã làm , và hiện giờ bạn đang xử theo kiểu bỏ phiếu thế này .Tôi chưa thấy toàn án tử hình ai mà kêu người dân bỏ phiếu cả .

Cảm ơn bạn đã có nhận xét khách quan .

Upvote 0
thằng này chuyên ép giá. lúc nào mình cần cũng bị nó ép rate 1.3. giờ nó lập topic này mình chửi luôn,xóa yahoo nó ra khỏi lít luôn. ghét quá. đề nghị admin banned nick nó vĩnh viễn. để anh em mmo còn đỡ bị thằng ex như nó chém, lợi dụng anh dương không còn EX mà lên mặt
Bạn nói tới mà không nói lui .
Những lúc bạn cần tiền mình có biết là bạn đang cần để mình đưa cái giá đó ra không .
Có phải mình cầm tiền của bạn rồi mình mới đưa ra giá trao đổi không .
Sao bạn không nghĩ đến những lúc bạn không có tiền để trao đổi phải đi van xin mình cầm cố đỡ account ZEEK để lấy LR đi chơi trò đỏ đen trên CAKIEM.com .
Sao bạn không nghĩ đến việc mình giao dịch trễ với bạn thì mình đền bù lại đầy đủ cho bạn .

Giờ bạn lại quay mặt lại nói này nọ .

Upvote 0
Đả có người post trước rồi . Đáng lẻ bạn VINHKHANHPY phải kiểm chứng thông tin rồi mới post lên . Đằng này bạn ấy lại bồi thêm 1 cú nửa . Theo mình đây lần đầu nên nhắc nhở bõ qua .

Upvote 0
Những lúc bạn cần tiền mình có biết là bạn đang cần để mình đưa cái giá đó ra không .
Sao bạn không nghĩ đến những lúc bạn không có tiền để trao đổi phải đi van xin mình cầm cố đỡ account ZEEK để lấy LR đi chơi trò đỏ đen trên CAKIEM.com .
Sao bạn không nghĩ đến việc mình giao dịch trễ với bạn thì mình đền bù lại đầy đủ cho bạn .

Đời là thế mà .

Upvote 0
Bạn đọc topic vậy bạn có suy nghĩ không ? Hay chỉ đọc qua loa rồi có 1 chút không hài lòng với vinhkhanhpy sẵn dịp ném đá luôn . Có ai lại biết PP xóa sổ Việt Nam lại đi mua PP không bạn,riêng điều này đã thấy bài viết vinhkhanhpy là hết sức vô lý rồi .Tôi thấy hiện giờ PP chưa xóa sổ , mà các EX thu PP cũng không còn mặn mà gì nữa rồi nói chi là bị xóa sổ .

Vậy lập topic ra làm gì bạn ? Bạn comment có suy nghĩ không hay là .............

Upvote 0
Cực kỳ hoang mang vì không biết thế giới MMO đi về đâu vì càng ngày vietnam bị đưa vào blacklisted càng nhiều.
Mà hạ 1 cấp thì có sao đâu nhỉ, bạn vinhkhanhpy vẫn nổi tiếng trên forum, không ai vì cấp bậc mà thay đổi cách suy nghĩ về bạn
Admin làm vậy để giữ lại trật tự cho forum, MMO4VN dạo này lộn xộn quá
Hy vọng sau sự kiện này, ai cũng thận trọng với phát biểu và hành động của mình
PS: Tuy nhiên, bác vinhkhanhpy cũng không hoàn toàn có lỗi, nên xem xét hình thức giảm nhẹ cho bác ấy

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Lúc đầu cũng hoang mang, nhưng nhờ đó mà biết được và tìm hiểu kỹ thì lại không hoang mang nữa.Không biết vote thế nào nhưng cũng ủng hộ vinhkhanhpy

Upvote 0
Lúc đầu cũng hoang mang, nhưng nhờ đó mà biết được và tìm hiểu kỹ thì lại không hoang mang nữa.Không biết vote thế nào nhưng cũng ủng hộ vinhkhanhpy
Cũng như bác này.:) Hoang mang bình thường.Hehe.thấy bác nhathaovn kia có vẻ ghét bác vinhkhanhpy lắm hay sao mà cả 2 topic đều thấy bác í nói năng lời thật.Có lẽ nên Closed topic này và cảnh cáo nhốt vinhkhanhpy 1 ngày là hợp lí chăng ???

Upvote 0
Vậy lập topic ra làm gì bạn ? Bạn comment có suy nghĩ không hay là .............
Bạn nghĩ vinhkhanhpy sẽ thu lợi từ topic đó sao , với tôi đọc topic đó chỉ là nhảm nhí và mang tính khôi hài hơn là trục lợi . Theo cá nhân tôi thì xử phạt với với này là chưa hợp lý lắm , có thể cảnh cáo để thì nghe có vẻ hợp lý hơn .vinhkhanhpy thực ra chỉ dựa vào topic của 1 cá nhân nào đó đang thắc mắc có phải PP xóa tên Việt Nam ko , và dựa vào chỗ lá cờ có Việt Nam nhưng trong list không xuất hiện chữ VN với mục đích không có gì sâu xa cả . Ai cũng nói đó là hành vi trục lợi , thế có ai đưa ra được nạn nhân từ topic đó không ? 1 topic vớ vẫn thế làm sao có thế dễ dàng gạt ai chứ dù đó là 1 newbie .

Upvote 0

tôi cầm, ừ vay 10LR. chưa đầy 1 tiếng trả cậu 11LR. chính xác là 10.9. thế cậu cho vay không chắc?

Upvote 0
Chẳng có gì phải hoang mang cả. ebay đâu phải là trẻ con đâu mà chơi cái trò đó chứ. Dù thế nào thì nó cũng sẽ thông báo cho mình hết mà.

Upvote 0
Thà admin thẳng tay xử phạt luôn vinhkhanhpy theo luật , đằng này admin còn làm POLL thiết nghĩ ai cũng có thể dự đoán được POLL này sẽ có kết quả như thế nào . Đồng thời tạo cơ hội cho những bạn có thành kiến vơi vinhkhanhpy vào ném đá .

Upvote 0
Ông VKP này ex chuyên ép giá a e chắc cũng biết rồi. Mới nghe phong phanh việc PP xóa tên VN liền lập topic thu mua PP giá rẻ mạt thì cũng đủ nói lên nhân cách của 1 con ng rồi.

Khó nói sai hay đúng nhưng bác hanhphuclacoem cm chuẩn nè . Nhân cách của 1 con người :)

Upvote 0
cũng thấy bình thường thôi . vì cũng đã có kinh nghiệm trên MMO rồi , đấy chỉ là top mua bán kinh doanh thôi mà

Upvote 0
Cũng như bác này.:) Hoang mang bình thường.Hehe.thấy bác nhathaovn kia có vẻ ghét bác vinhkhanhpy lắm hay sao mà cả 2 topic đều thấy bác í nói năng lời thật.Có lẽ nên Closed topic này và cảnh cáo nhốt vinhkhanhpy 1 ngày là hợp lí chăng ???

Mình đọc xong topic kia dù ko hoang mang nhưng cũng ko có cảm tình lắm,dù gì bác ý cũng là master,ở đây giá bác ý mua mình ko nói,chỉ nói đến tinh thần của bác ý,bác ý hưởng ứng 1 việc mà tất cả mọi người ko mong muốn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,384
171,438
Latest member
thaontasieuthi
Back
Top Bottom