Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
can giup do

cho mình hỏi khi rút tiền bằng paypal từ cashf..... là nó trừ 60 ngàn phải không khi về vn
mình rút bằng thẻ vietcombank được không?
một tháng chạy 30000point va 3 offer us thì tính ra tiển vn là bao nhju?
một tháng chạy 30000point va 3 offer vn thì tính ra tiển vn là bao nhju?

cho mình hỏi khi rút tiền bằng paypal từ cashf..... là nó trừ 60 ngàn phải không khi về vn
mình rút bằng thẻ vietcombank được không?
một tháng chạy 30000point va 3 offer us thì tính ra tiển vn là bao nhju?
một tháng chạy 30000point va 3 offer vn thì tính ra tiển vn là bao nhju?

Bạn tự qui đổi đi..1 offer dc duyệt thì 1000 p = 0.04$, 2 thì 0.33..6 thì 1000 = 1$..cứ vậy là ok:D

chưa thấy duyệt off tháng trước nhỉ...

Sell acc Cashfiesta, có 25$ trong acc. Bác nào cần thì pm cho em: i_love_music_crazy
Giá rẻ cho bác nào quan tâm.

moi nguoi oi

mình thử hai lần rồi . mỗi lần tải phần mềm làm off us và chạy phần mềm là bị rớt mạng. mà romove là lại lên mạng được . bởi vậy mình chỉ làm được offer vn thui . có ai biết vì sao chỉ mình zới huhu:binhsua112::binhsua112::binhsua112:

mình thử hai lần rồi . mỗi lần tải phần mềm làm off us và chạy phần mềm là bị rớt mạng. mà romove là lại lên mạng được . bởi vậy mình chỉ làm được offer vn thui . có ai biết vì sao chỉ mình zới huhu:binhsua112::binhsua112::binhsua112:

up cho pro vào :-?
mà kiểm tra lại cái vpn đó xem

nếu bạn dùng firefox thì dùng thử add-ons anonymox đi, mình toàn dùng cái này nhẹ lắm

nếu bạn dùng firefox thì dùng thử add-ons anonymox đi, mình toàn dùng cái này nhẹ lắm

Lúc nào bạn làm mấy cái hình hướng dẫn cách này được ko cojkute..Mình sẽ update lên #1

@all: Mình đang dính vào vụ lùm xùm ở forum. Mình đã giải quyết ổn rồi.Ai đã bán PP cho mình thì yên tâm nhé..Mình sẽ ko thiếu mọi người tiền đâu...Cảm ơn vì đã tin tưởng mình, và hãy tiếp tục tin tưởng nhé..Thanks tất cả các bạn..!!!

Last edited by a moderator:
Đầu tiên các bạn down tại đây nhé :" chú ý cái này chỉ cho Fire fox "
https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/anonymox/

cài xong vào tiện ích bật kich hoạt nó lên(Alt + Ctrl+X) chọn US nếu làm Off Us( chỉ có US,UK,NL nhưng nhiêu đây là đủ :) )
nếu ok sẽ hiện dòng này chỉ nhiêu đó đủ kiếm $$ rồi :binhsua168:

Last edited by a moderator:
Đầu tiên các bạn down tại đây nhé :" chú ý cái này chỉ cho Fire fox "
https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/anonymox/

cài xong vào tiện ích bật kich hoạt nó lên(Alt + Ctrl+X) chọn US nếu làm Off Us( chỉ có US,UK,NL nhưng nhiêu đây là đủ :) )
nếu ok sẽ hiện dòng này chỉ nhiêu đó đủ kiếm $$ rồi :binhsua168:
bổ sung tí :D
để bắt đầu thì click vào ô Active nhé, muốn chọn nước nào thì vào phần country để chọn

Và làm xong rồi thì bỏ Active đi, hoặc disable luôn cũng đc, khi nào làm tiếp lại vào enable sau

bổ sung tí :D
để bắt đầu thì click vào ô Active nhé, muốn chọn nước nào thì vào phần country để chọn

Và làm xong rồi thì bỏ Active đi, hoặc disable luôn cũng đc, khi nào làm tiếp lại vào enable sau

các ip đó có trùng nhau ko nhỉ :-?

ai chơi cái này lâu năm cho mình hỏi thời gian nó trả sec đến tay mình là bao lâu và thời gian nó thanh toán = pp là bao lâu? mình đang chon phương thức thanh toán wa pp mà đợi mái chả thấy tâm hơi

ai chơi cái này lâu năm cho mình hỏi thời gian nó trả sec đến tay mình là bao lâu và thời gian nó thanh toán = pp là bao lâu? mình đang chon phương thức thanh toán wa pp mà đợi mái chả thấy tâm hơi
Bạn rút tiền đầu tháng thì chờ đến tầm 18 tháng này nhé, tháng trứoc 18.6 là có proof của mọi người:D
Chúc may mắn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back