Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Bạn rút tiền đầu tháng thì chờ đến tầm 18 tháng này nhé, tháng trứoc 18.6 là có proof của mọi người:D
Chúc may mắn!

qua giải quyết vụ scam đi kìa. :|

a e cân thận với thang dangrung86 đây đúng là một dog scam

Đây là topic của nó
http://mmo4me.com/showthread.php?65736-Mua-Account-Paypal-gia-cao-nhat-so-luong-co-han
Nó đã edit lại rồi
nick:meocondethuong88888888 đây là nick của nó
Nều ai hay vào mục mua bán chắc biết.
còn đây là loc chat

Mọi người vào xem để biết mà phòng
Do thấy nick của nó cũng đổi mau nên cũng tin.ai de gập dog scam.chó vẫn là chó.
Mọi người thông cảm

Hiện giờ nó đang online.a e cảnh giac.mong admin giải quyết sớm thăng dog scam này

Mọi người vào đây đọc
http://mmo4me.com/showthread.php?66...pp-roi-chay-mat-tieuMong-admin-vao-giai-quyet

Last edited by a moderator:
Dù ai nói ngã nói nghiên lòng ta vẫn vững như kiền 3 chân :)
anh em mà có thanh toán qua Pay của A Trung thì cứ theo phương châm trên nhé
p/s: anh em có $$$ chưa show đê :))

Anh Trung scam hay ko, các pạn ko có quyền Report ở topic này nhá, xin mod vào xóa bài Report
Anh trung scam thì liên quan gì dến topic kiếm $ cho newbir của anh ấy :|, các pạn muốn Report, thì mời ra chỗ khác

dangtrung off thang 7 cho moi nguoi nhe

bac nh0kbstupid noi dung do. muon noi ve chuyen scam di topic khac ma noi. con top pic nay la noi de cho dangtrung va cac ban cung nhau lam $$ voi cashfreste

chủ thớt giải quyết vụ này chưa nhể

Chủ thớt là ở đây nè

Cash fiesta hỏng rùi, kiểu này phải tạo 1 topic mới + bầu 1 người nmowis ra đảm nhiệm thui,
chứ ko cập nhập được poof + updaate off cho men rùi :((, mọi người nghĩ ai có năng lực nào :((

thông báo là anh yêu dangtrung là lên đường ra đảo không hẹn ngày gặp lại nha mấy bợn. ai theo anh í thì chuẩn bị tinh thần đi luôn cho kịp :m131:

tình hình là đã bán tiền cash tháng vừa rùi cho bác trung tiền sắp về, bác trung có onl thì xác nhận xem thử tình hình này giải quyết sao nếu qua ngày 14 mà ko rep thì mình hủy giao dịch nhé

tình hình là đã bán tiền cash tháng vừa rùi cho bác trung tiền sắp về, bác trung có onl thì xác nhận xem thử tình hình này giải quyết sao nếu qua ngày 14 mà ko rep thì mình hủy giao dịch nhé

scam rồi còn đâu nữa mà rep cho bạn , hủy giao dịch gấp đi nha bạn

1 khi đã yêu cầu rút tiền ở cash, bạn có hủy bằng niềm tin, trừ khi may mắn bạn pm được nó

Mọi người có nghĩ nên lập 1 topic mới ko, để mình lập luôn :-?, ko những pro làm off thì pót ở đâu, post ở đây thì newbie đọc thế nào được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,330
171,381
Latest member
go88applink
Back
Top Bottom