Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Thanks mọi người nhiều nhé. Vậy thì em đăng kí chuyển paypal cho Bác Trung nhé. Sẽ pm, wa yahoo bác.

Thanks..bạn để lại yahoo hoặc số dt nhé..mình sẽ liên lạc khi online:D

@all: Bà con còn ai đủ rút mà ko muốn tạo Paypal thì pm mình nhé...

Last edited by a moderator:
Thanks..bạn để lại yahoo hoặc số dt nhé..mình sẽ liên lạc khi online:D

@all: Bà con còn ai đủ rút mà ko muốn tạo Paypal thì pm mình nhé...
Em add yahoo bác rồi mà. Đã pm bác rồi, mỗi tội lúc đó còn tơ tưởng đến gửi qua séc.:))=)).
YH: khatvongdoingoi

Tình hình đã gởi Mail 2 ngày 1 ngày 5 mail mà chưa có tính hiệu ..
p/s: bác Trung onl giờ khiếp thật ( 12 giờ trưa 11 giờ đêm ) :binhsua04:

Tình hình đã gởi Mail 2 ngày 1 ngày 5 mail mà chưa có tính hiệu ..
p/s: bác Trung onl giờ khiếp thật ( 12 giờ trưa 11 giờ đêm ) :binhsua04:
yahoo của bạn mình pm lại ko được đừng chọn thoát yahoo là log moblile nữa..Tối nay mình gọi điện cho:D. Hôm qua muộn quá ko dám gọi:D

dangtrung86

ban oi neu minh ban paypal thi ban chuyen tien cho minh bang cach nao ha ban . minh ko the ra ngan hang hang lam duoc mong ban giup do minh nha

ban oi neu minh ban paypal thi ban chuyen tien cho minh bang cach nao ha ban . minh ko the ra ngan hang hang lam duoc mong ban giup do minh nha
Nếu ở HN thì mình chuyển tiền mặt cũng ok mà. ko thì chuyển qua LR hoặc cái khác tương đương....:D

các bạn ơi cho mình hỏi

nếu một tháng mình chạy 30.000point và 2,3 cái offers us thì tính ra tiền việt nam là được bao nhiêu?
nếu một tháng mình chạy 30.000point và 2,3 cái offers vn thì tính ra tiền việt nam là được bao nhiêu?

Sell acc Cashfiesta, có 25$ trong acc. Bác nào cần thì pm cho em: i_love_music_crazy

Sell acc Cashfiesta, có 25$ trong acc. Bác nào cần thì pm cho em: i_love_music_crazy

25$teỏng ac là chuyện bt, tui cũng có nè, nhưng căm bản là rút về PP có bị band ko là vấn đề ;))

Bác Trung đi đâu mấy ngày nay nhỉ. PM bác đưa email PP cho em payment mà không thấy trả lời gì cả là sao??? Em request rồi. Nếu nhận được PP thì sẽ pm bác mua giúp em vậy> Hix

Last edited by a moderator:
Bác Trung đi đâu mấy ngày nay nhỉ. PM bác đưa email PP cho em payment mà không thấy trả lời gì cả là sao??? Em request rồi. Nếu nhận được PP thì sẽ pm bác mua giúp em vậy> Hix

Để vào PP mình nè :)

Ngày nào mình chẳng online Yahoo, ko thấy tin nhắn của bạn mà.....rút rồi thì bán sau cũng được mà:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,876
Latest member
silva08701136
Back
Top Bottom