Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
cái key 2 tháng e mua mà chưa kich hoạt , hôm nay ghost lại cái máy desktop bây h kích hoạt nó ko nhận , e đả pmmm yahoo bác , bác onl change giúp e cái key nhé , thanks :binhsua57:

bác xuân đức đâu mất tiêu rồi send từ tối wa đến h mà vẫn chưa có key :binhsua159: sắp chết đói rồi ooooooooooooooooooooooooooooooo

bạn nào ko có soft dùng mà nóng ruột thì dùng tạm soft free trong khi chờ soft bác XD vậy, ai thích thì pm mình, mình send cho soft free mà dùng tạm

tình hình là mình dùng soft , go 4id chẵng hạn thì cứ go xong 4 hinh cũa 4 id , nó lại submit 1 cái , 3,4 s j đó rồi lạ waiting cã 4 id đễ gõ !
gõ xong 4 hình lại subting tiếp
chậm ko gõ được , tưỡng do mạng , nên đêm cũng thữ log vào gõ , 4 h sáng cũng vậy !
trong khí đó , lần nào gõ soft XD ko được mình vào asian thì bình thường !
3 ngày nay rồi , toàn phãi sữ dụng asian ko , mặc dù thích soft XD hơn !
ai bị vậy ko ?
bác XD cho giãi pháp cái !

tình hình là mình dùng soft , go 4id chẵng hạn thì cứ go xong 4 hinh cũa 4 id , nó lại submit 1 cái , 3,4 s j đó rồi lạ waiting cã 4 id đễ gõ !
gõ xong 4 hình lại subting tiếp
chậm ko gõ được , tưỡng do mạng , nên đêm cũng thữ log vào gõ , 4 h sáng cũng vậy !
trong khí đó , lần nào gõ soft XD ko được mình vào asian thì bình thường !
3 ngày nay rồi , toàn phãi sữ dụng asian ko , mặc dù thích soft XD hơn !
ai bị vậy ko ?
bác XD cho giãi pháp cái !
hoho bác này y chang em. Em bị từ trước khi pix chậm trong mấy ngày nay. Tưởng mạng chậm mà ko thấy ai kêu la gì. Đc mấy hôm thì cả nhà chậm hết nên quên luôn. H bác nhắc em mới nhớ:binhsua160:

bạn nào ko có soft dùng mà nóng ruột thì dùng tạm soft free trong khi chờ soft bác XD vậy, ai thích thì pm mình, mình send cho soft free mà dùng tạm
hjx bạn send cho mình đi không biết có dùng đc không chứ sài soft free của hùng toàn bị out đẩy ra giũa chừng thui

bác xuân đức đâu mất tiêu rồi send từ tối wa đến h mà vẫn chưa có key :binhsua159: sắp chết đói rồi ooooooooooooooooooooooooooooooo
Hix dạo này bác XD bận hay làm gì vậy nhỉ, e cũng đang chờ soft :binhsua76:

Đêm qua mình ko onl được sáng nay đã onl gửi hết key cho các bạn rồi đó :D

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

<?xml version="1.0" encoding="utf-8"?>
<configuration>
<appSettings>
<clear />
<add key="serial" value="" />
</appSettings>
<system.net>
<defaultProxy enabled="false">
<proxy/>
<bypasslist/>
<module/>
</defaultProxy>
<connectionManagement>
<add address="*" maxconnection="6500" />
</connectionManagement>
</system.net>
</configuration>
Bạn nào thấy load chậm hay bị nhiều dấu chấm than thử sửa file captcha.exe.config thành thế này rồi nhập lại key xem

bác đức vào yh cái em mới mua key sửa lại cái đó nó đòi key lại nhập lại key mới lấy thì không được

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:28 PM ----------

a được rùi hihi

---------- Post added at 01:41 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

vẫn chậm như bình thường ^^

tình hình là vô soft hiện lên lỗi này :check your internet connection OR proxy. ok thì hiện lại bảng điền key. Bác XD vô xử lý giùm đi.:binhsua137:

HỒI SÁNG MÌNH VẪN VÀO ĐƯỢC NHƯNG BÂY GIỜ KHI CLICK VÀO SOFT NÓ HIỆN THẾ NÀY :

ebd4c27648f543ad0966c9dea3a4ccd6_36888519.loisoft.bmp

XUANDUC LÊN GIÚP MÌNH CÁI NHÉ :(

Các bạn chờ chút, mình sẽ update lại soft, khoảng 15' nữa nhé. Trang whattimeisit.com mình dùng để check time bị down @@

---------- Post added at 03:55 PM ---------- Previous post was at 03:43 PM ----------

Xong, các bạn vào down về dùngnhes

lỗi kìa :((

---------- Post added at 04:21 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

ạh đc rồi hjx mấy ngày nay sôi nổi mà chả dc cái gì cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week