Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
MÌnh update bản mới để thêm chức năng renew mà. Sau khi renew hạn dùng sẽ cộng thêm 30 ngày, hoặc k lần 30 ngày

Khj nào chủ thớt onl pm cái nhé, nick biaruouonly.
Trao đổi thêm tý, đang cần mua cho team

sao sotf của mình tới ngày 14/09 mới hết hạn mà hôm nay mới là 13/09 mà nó đã đòi key mới rồi nhỉ ? mình nhập key cũ nó vẫn ko chịu hic..hic.. Định ngày mai mua key mới mà hôm nay như thế này thì lấy gì mà cạp..cạp đây . Chủ thớt lại ko thấy online nữa chứ , bác XUÂN ĐỨC khi nào online thì PM cho em theo yahoo! : changcongtuhotran2007 nhé !

Đã giải quyết dc vấn đề . Thank chủ thớt đã support nhiệt tình

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

thank chủ thớt thêm lần nữa

Last edited by a moderator:
Bác xuanduc có đang online yh ko ??? Mình muốn mua key mới bác có online yh thì reply giúp mình với nhé !

Người ta làm ăn nên có rất nhiều người pm cùng 1 lúc. Khó có thể xoay sở dc.
Cho nên theo mình thì các bạn ko cần phải pm piec gì nhiều. Cứ Pay tiền rồi vào đưa code, sẽ nhận dc request key của người ta :)
Nãy mình mới lấy key xong, pm nhiều nhưng chả trả lời đâu. Cứ lấy đugns nick yahoo, đưa code cho người ta là dc key về :)

ddasdas.JPGđề nghị XD làm cái bán key auto đi , send $ xong , kêu gởi code , gởi qua , mà cả tiếng chưa nhận đc key , bận mấy thì cũng giải quyết cho người ta còn làm việc , có dư time đâu mà ngồi chờ cái key của bác giống như ăn xin vậy

Last edited by a moderator:
View attachment 3095đề nghị XD làm cái bán key auto đi , send $ xong , kêu gởi code , gởi qua , mà cả tiếng chưa nhận đc key , bận mấy thì cũng giải quyết cho người ta còn làm việc , có dư time đâu mà ngồi chờ cái key của bác giống như ăn xin vậy
có thễ lúc này bác ấy bị rớt mạng hoặc bận việt đột ngột ! bạn nên thông cãm !
cũng mong bác XD làm được cái auto key !
mấy bạn tháy hết key thì pm trước mấy hôm đi ! key + dồn mà ! mình thì ko phãi key hết thời hạn mà là máy đòi key , 2 lần bất ngờ vậy ! phãi chấp nhận ngày đó ko cap thui !
ko thì mua mấy cai panel 5id asian dùng đi ! lỡ soft XD bị đòi key hay j thì lấy dùng tạm !

mấy bạn có muốn gia hạn thì pm sớm trước vài ngày đi
đừng để tới ngày hết hạn rồi mới mua tiếp

Thấy soft asian mới có chức năng invert picture khá là hữu dụng, mình thêm luôn, các bạn download tại đây: http://www.mediafire.com/?nzka7ylyozt11
Các bạn down file captchapro.zip về nhé, 2 file captchapro_C và captchapro_CPU là dành cho những bạn lần trước chạy file mình gửi qua yahoo

mà cũng công nhận là nếu bác xuanduc bán key tự động thì tiện lợi cho anh em quá!!!!

gần hết hạn thì anh em tranh thủ mua đê, đừng để đến hết rồi mới cuống lên mà tìm anh XD.:))

soft bác XD ngon thật nhưng mà e lỡ xóa cả folder mất key từ đời ma nào r, hôm nay là vừa đúng hết hạn cái key bị xóa đó :D

giờ asian thôi vậy :(

bao giờ bác auto key r auto reset key lưu key trên server riêng hoặc log lại những ng đã mua để mất thì cấp lại thì e ủng hộ. Mà bác xem thế nào chứ cái kiểu wifi 3g cable 2 máy như e thì bao nhiêu key cho nó vừa :(

Có ai dùng soft xuanduc bị lỗi gì không
Riêng minh dùng 2 lần và có vấn đề này:
1. lần đầu dậy 3h sáng test 2acc pri 4, gõ lần đầu mối acc được khoảng 200pic rồi bấm pause để nghỉ 1 lát . Vào lại gõ thì vẫn bình thường (mỗi acc thêm 50pic nua) rồi nghỉ. Nhưng khi vào lại web pix để xem thì số pic gõ được sau khi pause không cập nhật ==>> Nút Pause không có tác dụng.
2. lần 2 mình dùng 2 acc pri 0 gõ, mỗi cái gõ được hơn 200pic thì có 1 acc không load hình nữa (không để ý) và cái còn lại mình gõ đến gần 300pic. Nhìn lại thì mới biết có 1 acc không load nữa ===>>> 1acc giu pri 0, cái kia lên 4. HUHU,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,418
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week