• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Share Tools Cheat My Browser Cash Cho 10 Bạn Để Test

lam gi co tool, bi no lua roi, no du cac ban lam ref do,

ý tưởng của bạn mmo84 ko phải là ý tưởng của mình đâu mà ăn cấp với không văn cắp :p
Của bạn chậm vì bạn phải dò khi nó có ads và click còn của mình thì tấn công thẳng vào source của nó để lập trình lại đoạn code đã mã hóa rồi sau đó lấy code đã được lập trình lại chuyển cho tool xử lý thành liên kết ads và auto surf các link ads ấy.
Sau khi build xong Tool Cheat MBC v2.0 này thì mình sẽ nghiên cứu cheat tiếp thằng ayuware.com. (báo trước tool này bán chứ ko share ^^)

đợi bác ^^
mình cũng đang chơi con này

Chet chet. Hum wa em lo tay chay 4$ rui. Chay 3$ la du tjen tieu vat rui. Hy vong moj nguoj cheat hop li cho toan the moi nguoj. Bac kia cam kieu zi ma ghe the nhj .ngay 30$ .cha may choc no sap tjem
THì em lỡ tay đem lên vps ngày đầu nó ko lên nhiều có 1.9$ không hiểu hôm sau nó bị gì làm em lên cả chục $ rồi giờ bị cấm luôn buồn
Dù sao cũng lỗi tại em sorry nếu em làm ảnh hưởng

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:41 PM ----------

lam gi co tool, bi no lua roi, no du cac ban lam ref do,
Chủ thớt có share tool mà bạn

Last edited by a moderator:
hoangdouis12 <- đề nghị bác nói chuyện cho đàng hoàn. Đừng có nghi oan cho người khác như thế! Bạn hỏi nhưng bạn đã dùng tool của mình đi xem coi mình có lừa gạt ai không nào?

Đề nghi mod kiểm điểm bạn này dùm mình! Mình khá bức xúc với câu nói vu oan này đấy

Update Tool Cheat MBC v2.0 ở #1

Riêng bác bị em cấm thì vui lòng pm với em để nói chiện! Em muốn có lời hứa từ bác :binhsua157:

thế chạy 2.5-3$/ngày là OK. may mà chưa vác lên vps k thì k đc share tool

Hình như My Browser Cash nó phát hiện ra bug rồi các bác à! Em test Tool rất kỷ rồi. Tool hoạt động bình thường mà tiền nó không lên nữa.

Ủa, cái của mình dùng chiêu của bác sao vẫn còn lên tiền nè?

Các bác chú ý:
"> Reminder: Creating Multiple Accounts Is NOT Allowed (you can however use the same account on more than one PC). < "
Ai có dòng chữ ngày trong tài khoản thì đã bị ban vì bị nghi là dùng nhiều acc để cheat ^^ . Và thế nó sẽ ko cộng tiền

gửi support yêu cầu nó kiểm tra lại :)

---------- Post added at 01:16 AM ---------- Previous post was at 12:27 AM ----------

Mình sẽ thương mại tools nếu vào ngày mai hoặc hết tuần sau MBC chưa fix bug! Còn bây giờ ngừng share và support nha các bạn! Mình phải tìm bug khác của my browser cash để dự phòng

> Reminder: Creating Multiple Accounts Is NOT Allowed (you can however use the same account on more than one PC). <

bị thế này rồi làm sao ạ :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,914
170,987
Latest member
gamesunwin
Back
Top Bottom