Share Tools Cheat My Browser Cash Cho 10 Bạn Để Test

Lúc đầu cứ tưởng dính dòng chữ đó là hết cứu nhưng ko phải vậy? Nó thông báo cho mình biết là ko dc dùng nhiều tài khoản. nhưng có thể dùng 1 tài khoản cho 1 máy! Hiện Tool đã cheat lại dc nhưng tiền lên khá ít vì nó fix bug rồi. Tối đa 1 giờ có thể kiếm được từ 0,7$ - 1$ nếu hên.
Đáng lẽ ko định thương mại làm gì nhưng vì có nhiều bác muốn có quá nên em phải thương mại nó lun là vừa... :binhsua74:
Hiện em có 2 bản
1 - Free:
Xài 1 tiếng tự tắt
2 - Pro:
Giá: 1$/ID
Số lượng lớn sẽ được giảm giá
Đây là proof mới nhất:

Last edited by a moderator:
bác phong chỉ cách gỡ Reminder: Creating Multiple Accounts Is NOT Allowed (you can however use the same account on more than one PC) cho anh em đi

Không phải bị như thế là ban, đó là nó nói không cho phép tạo nhiều tài khoản, tuy nhiên bạn có thể dùng cùng một tài khoản trên nhiều máy tính.
Mình cũng có dòng đó (và nghĩ chắc ai cũng có), mà tiền thì vẫn lên nè.

Các bác chú ý:
"> Reminder: Creating Multiple Accounts Is NOT Allowed (you can however use the same account on more than one PC). < "
Ai có dòng chữ ngày trong tài khoản thì đã bị ban vì bị nghi là dùng nhiều acc để cheat ^^ . Và thế nó sẽ ko cộng tiền

Cái này có nghĩa là: tạo nhièu tài hoản là không được chấp nhận , tuy nhiên bạn có hể dùng cùng 1 account trên nhiều hơn 1 máy tính

Cái này mang tính cảnh báo thui :|

trời 38$ kinh vậy chắc nó cam mất
Ko biết cái phía dưới nó có scam ko?
Mình cũng ăn cắp ý tưởng của bác chủ thớt làm được cái này rồi, nhưng mình cho nó click chậm thôi, chậm mà chắc. Tình hình này chắc chẳng dám share, nó cấm VN mất thôi. :(
Bác giống em ;)) mà em lại cheat lên được cái này =))

Chờ withdraw :(
@:Làm sao cash out đây mấy pro

Last edited by a moderator:
Đề nghị mấy bác ăn ít lại để ăn lâu dài, chứ làm 1 phát như thế thì nó phát hiện nhanh thôi, 1 thời gian ngắn với số tiền như vậy thì chỉ có cheat mà ra cả, một người vì mọi người đi :binhsua95:

VN ko co offer, hix

chán các bác vãi
cheat thì vừa vừa để người ta ăn nữa
ăn 1 mình nghẹn nuốt ko trôi đâu :D

hehe. cheat nhiều là site sập liên tục, giờ lượng tiền cực kỳ ít

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 10:28 AM ----------

Xác nhận là click tay vẫn lên tiền, còn click chân..... ý lộn auto thì ko lên 1 tí nào :D

Hiện đang nghiên cứu xem coi nó fix tới đâu! Nếu bug được nữa thì bug! Không thì các bạn thông cảm vì mình lực bất tòng tâm rồi! Mấy bạn hum qua buy tool vui lòng chụp hình đã chuyển tiền gửi lên để mình trả tiền lại nha! Thank!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom