Suggest Rút wmz về sacombank thì sau bao lâu nhận dc

aitishare

Banned
Reactions
77
MR
0.000
Sáng nay mình đặt lệnh rút về sacombank
Tất nhiên là trước đó đã qua xác minh veri phone của bọn wmz
Nó gọi từ Nga về cho mình nhưng mình ko biết nói tiếng Anh or tiếng Nga thì một lúc sau có đại diện webmoney tại VN gọi để xác minh rút tiền
Ai đã từng rút tiền wmz thì trả lời cho mình biết nhé
Thanks !!!

Last edited:
ko ai giúp em dc hả

ủa , rút được hả , hồi giờ chưa thấy ai rút wmz trực tiếp từ webmoney về bank cả!

chủ thớt cho xin chút kinh nghiệm rút được các bank nào của VN để làm thẻ rút với đang cần rút trực tiếp về VN :))

VCB và ACB có rút được ko bạn , cho mình cái hướng dẫn rút về VN qua sacombank bạn với để có gì mình còn áp dụng :)

chủ thớt cho xin chút kinh nghiệm rút được các bank nào của VN để làm thẻ rút với đang cần rút trực tiếp về VN :))
bank nào cũng rút dc cả bạn à như rút bank paypal thôi

rút từ webmoney về bank Việt Nam có phải chịu thêm các loại phí khác không, như trước mình rút tiền nước ngoài về thì mất gần 40$ phí các loại

chủ thớt giờ mình đọc lại cái câu là : Nó gọi từ Nga về cho mình "nhưng mình ko biết nói tiếng việt" thì một lúc sau có đại diện webmoney gọi để xác minh rút tiền . Vãi cả chủ thớt =))

trc giờ toàn bán cho exchange chứ chắc chưa ai rút đâu bạn, vì rút lằng nhằng mà rate chưa chắc đã cao bằng bán cho exchange :D
mất từng đó phí đó bác

trc giờ toàn bán cho exchange chứ chắc chưa ai rút đâu bạn, vì rút lằng nhằng mà rate chưa chắc đã cao bằng bán cho exchange :D
9 xác luôn, trước có rút về MB thì nó đòi lập tk ngoại tệ, lấy 10$ tiền cọc thẻ rồi phí linh tinh, rút 300 mà về dc có hơn 260, tính ra ko bằng sell cho exchanger.
cũng có rút qua VCB thì ko thấy đòi hỏi gì và bị trừ ít phí hơn

chủ thớt giờ mình đọc lại cái câu là : Nó gọi từ Nga về cho mình "nhưng mình ko biết nói tiếng việt" thì một lúc sau có đại diện webmoney gọi để xác minh rút tiền . Vãi cả chủ thớt =))
nhầm tiếng Anh đó hehe

rate rút về nhiu vậy cậu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week