Suggest Rút wmz về sacombank thì sau bao lâu nhận dc

1. Bán cho exchange 295.41WMZ cho rate 20.4 đi => 295.41 * 20.4 = 6026k
2. Rút về bank trừ fee còn 282.71WMZ cho rate max 21.175 => 282.71 * 21.175 = 5986k

=> rút về bank thua rate bán cho exchange ( chưa kể rate có thể hơn 20.4) chưa tính bán cho exchange nhanh gọn lẹ khỏi mất công chờ đợi và ít bị dòm ngó hơn là rút về bank

1 và 2 các bạn chọn ai

Sáng nay mình đặt lệnh rút về sacombank
Tất nhiên là trước đó đã qua xác minh veri phone của bọn wmz
Nó gọi từ Nga về cho mình nhưng mình ko biết nói tiếng Anh or tiếng Nga thì một lúc sau có đại diện webmoney tại VN gọi để xác minh rút tiền
Ai đã từng rút tiền wmz thì trả lời cho mình biết nhé
Thanks !!!

WMZ thì sao bán mịa cho nhanh mà rút về làm gì cho rườm rà hả thớt?

2. Rút về bank trừ fee còn 282.71WMZ cho rate max 21.175 => 282.71 * 21.175 = 5986k

=> rút về bank thua rate bán cho exchange ( chưa kể rate có thể hơn 20.4)

1 và 2 các bạn chọn ai
khổ quá cơ
ai chả thích bán
tk em bị block nó ko cho sử dụng nữa chỉ cho rút bank thôi :D

=> rút về bank thua rate bán cho exchange ( chưa kể rate có thể hơn 20.4) chưa tính bán cho exchange nhanh gọn lẹ khỏi mất công chờ đợi và ít bị dòm ngó hơn là rút về bank

1 và 2 các bạn chọn ai

Đồng ý với bạn, vả còn nhanh hơn. Nhưng mình nghĩ không có gì an toàn bằng wire transfer đâu dù cho exchanger cực kỳ uy tín.:)

Bạn nói mình mới để ý, tại sao lại 295.41 - 2.37 = 282.71 ???o_O @aitishare

Đồng ý với bạn, vả còn nhanh hơn. Nhưng mình nghĩ không có gì an toàn bằng wire transfer đâu dù cho exchanger cực kỳ uy tín.:)

Bạn nói mình mới để ý, tại sao lại 295.41 - 2.37 = 282.71 ???o_O @aitishare
thì toàn bộ phí đó chứ mình có biết đâu
chắc là phí wmz là 2.37 còn kia là phí bank

Exchange cho lành rút chi cho tốn tiền mua thuốc trợ tim!...:D

Rút được, nhưng ngoài các phí phải trả: 0.8% (fee transation) + 0.6% (fee webmoney), còn mất tầm 50 usd cho fee AHS ( phí liên ngân hàng)
Tóm lại nếu các bác rút 1000 - 5000 wmz thì mất khoảng 2%, rút 10.000 wmz mất khoảng 1.6% ( những phải có chứng chỉ personal passport)
Thời gian: nhanh 1,5 ngày, chậm 3 ngày.

Bác cho hỏi rút tiền về có cần add bank vào trước như Skrill hay Paypal ko? Phí nhận tiền từ nguồn ngoài vào WebMoney là bao nhiêu ạ? cái $50 AHS bác nói là em rút bao nhiêu cũng phải chịu $50 đó à?

Bác cho hỏi rút tiền về có cần add bank vào trước như Skrill hay Paypal ko? Phí nhận tiền từ nguồn ngoài vào WebMoney là bao nhiêu ạ? cái $50 AHS bác nói là em rút bao nhiêu cũng phải chịu $50 đó à?
Phí SHA (phí shared) thường là do bên nhận chịu, phí này phụ thuộc vào ngân hàng trung gian chuyển về ngân hàng VN, tối thiểu 20$ , tối đa 50$.
Dĩ nhiên phải Add tài khoản trươc khi làm lệnh rút tiền
Lưu ý kẻo mất tiền oan: họ tên tài khoản tại ngân hàng phải khớp 100% với wmid.

Lưu ý kẻo mất tiền oan: họ tên tài khoản tại ngân hàng phải khớp 100% với wmid.

Vậy nên các thím chơi WM nhớ khai info thật nhé, đừng nghĩ WM nó như LR, ai nghĩ thế đều vỡ a nhô hết :))

Vậy nên các thím chơi WM nhớ khai info thật nhé, đừng nghĩ WM nó như LR, ai nghĩ thế đều vỡ a nhô hết :))
em điền tên bậy bạ giờ phải ra sacom làm thẻ lucky gift card theo đúng tên đó . hi vọng chiều nay check tk có tiền về

Webmoney kiểm soát hơi chặt, bất tiên cho người dùng, nhưng sẽ không bị vỡ trận như LR

co 3 lit mà rút về bank bạn pro quá,ko ex cho nhanh,hơn kém nhau máy đồng mà khổ sở làm gì,
bỏ time làm việc khác có hay ko?

em điền tên bậy bạ giờ phải ra sacom làm thẻ lucky gift card theo đúng tên đó . hi vọng chiều nay check tk có tiền về

Cũng là 1 cách cho các thím nhỡ chơi info bậy bạ :)).

co 3 lit mà rút về bank bạn pro quá,ko ex cho nhanh,hơn kém nhau máy đồng mà khổ sở làm gì,
bỏ time làm việc khác có hay ko?

TK của bạn ấy bị banned tạm thời rồi, nó đòi verified info hoặc rút về Bank. Bạn ấy dùng info bố nháo nên ko verified đc phải chọn cách rút về bank :))

21.180 đó bác nó tính theo giá usd thị trường

1 và 2 các bạn chọn ai
Rút WMZ về sacombank không biết có bị hold tiền không, chứ rút PP toàn bị hold tiền mất công phải giải trình + lo lắng nữa mệt vãi, nếu rút thì nên chọn VCB hay ACB thì hơn né mịa thằng SCB ra .

Sao k bán Ex cho nhanh trời bó tay 1phút GD tiền về tưởg 2-3kZ chứ 300 thì bó tay :)

Rút WMZ về sacombank không biết có bị hold tiền không, chứ rút PP toàn bị hold tiền mất công phải giải trình + lo lắng nữa mệt vãi, nếu rút thì nên chọn VCB hay ACB thì hơn né mịa thằng SCB ra .
Techcombank, bảo đảm 100% ko bị giữ và hỏi han gì, rút càng nhiều họ càng khoái

Techcombank, bảo đảm 100% ko bị giữ và hỏi han gì, rút càng nhiều họ càng khoái

Techcom phục vụ chu đáo lắm, tới cửa bảo vệ mở cửa mơi anh vào. Làm tk hay rút $ chỉ cần ký ký ..nội dung nhân viên nó viết cho hết. Ghét nhất thằng vietin và BIDV, Agribank chúng nó còn nặng tính bao cấp quá, tụi nhân viên mặt vênh kaka.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom