Help RoboInfo v3 - Tìm info nhiều nhiều country khác nhau

Status
Not open for further replies.
Bó tay - Giúp em gấp với - đang sài win8 - ghost về win7 tool sài được ở win7. Giờ quay về win8 lại không sài được. giúp em với :-s giờ đưa key cũ vào nó cứ báo phát hiện share key

ID máy cũ win8 sài đầu tiên key cũ nè: F2078BF8E3531F6FBFF

Giúp em ngay nhé.

Cái này phải bên mình hỗ trợ thì mới tìm đc nhé. Bạn đề xuất ra country cần. Mình sẽ làm trong phiên bản sau

- - - Updated - - -

Nghĩa là khi chuyển máy, cài lại win thì Key cũ đều xài đc. Ko phải mất công pm yahoo đi xin lại

Chủ thớt ơi cấp lại cho mình cái key với key hix hix F65FEBFAC0867DDFBFF

Chủ thớt ơi cấp lại cho mình cái key với key hix hix F65FEBFAC0867DDFBFF

Đã bảo cậu ko cần quan tâm đến số ID làm gì cả. Coi như Key bây giờ ko còn gắn liền với số ID nữa. 1 Key có thể Active cho bất kỳ ID nào. Nhưng 1 Key ko đc share cho nhiều người dùng. Chỉ cần dùng Key cũ đáp vào là OK

- - - Updated - - -

Bó tay - Giúp em gấp với - đang sài win8 - ghost về win7 tool sài được ở win7. Giờ quay về win8 lại không sài được. giúp em với :-s giờ đưa key cũ vào nó cứ báo phát hiện share key

Giúp em ngay nhé.

Lưu ý là ko được kích hoạt key trên máy đã đc kích hoạt trước đó. Chỉ đc kích hoạt trên máy mới khi cài lại win hoặc chuyển máy mà ko dùng trên máy cũ nữa.
Trường hợp của bạn là như sau:
Bạn kích hoạt Key cho id1 ==> OK
Bạn kích hoạt Key cho id2 (là máy bạn muốn chuyển hoặc cài lại win) ==> OK
Nhưng bạn lại quay lại kích hoạt Key cho id1 (là máy cũ) ==> Báo lỗi share Key. Thì như vậy là bạn đã hiển nhiên dùng 1 Key trên 2 máy là vi phạm quy định.
Bạn chỉ có thể kích hoạt cho id2 hoặc một id nào khác tất cả các id trước

Đã bảo cậu ko cần quan tâm đến số ID làm gì cả. Coi như Key bây giờ ko còn gắn liền với số ID nữa. 1 Key có thể Active cho bất kỳ ID nào. Nhưng 1 Key ko đc share cho nhiều người dùng. Chỉ cần dùng Key cũ đáp vào là OK

- - - Updated - - -

Lưu ý là ko được kích hoạt key trên máy đã đc kích hoạt trước đó. Chỉ đc kích hoạt trên máy mới khi cài lại win hoặc chuyển máy mà ko dùng trên máy cũ nữa.
Nhưng bạn lại quay lại kích hoạt Key cho id1 (là máy cũ) ==> Báo lỗi share Key. Thì như vậy là bạn đã hiển nhiên dùng 1 Key trên 2 máy là vi phạm quy định.
ko phải bạn ơi. đợt trước ông anh mình có mua 2 tool của bạn, ông ấy send cho mình key và mình active ok. giờ mình cài lại win, ko còn key nữa nên ko active đc :(

Thế vậy giờ win8 lúc đầu coi như xong à. Không sử dụng được key nữa. lại phải ghost quay trở lại win7 nè

Giờ làm thế nào sài lại win8 đó bác. em lưu lại file ghost của bản win8 lần đầu tiên đó???

Last edited by a moderator:
Thế vậy giờ win8 lúc đầu coi như xong à. Không sử dụng được key nữa. lại phải ghost quay trở lại win7 nè

Giờ làm thế nào sài lại win8 đó bác. em lưu lại file ghost của bản win8 lần đầu tiên đó???

Bạn gửi lại ID cũ hoặc Key để mình reset lại.
Chứ bạn gửi ID mới thế kia mình ko get cho bạn đc

Bạn gửi lại ID cũ hoặc Key để mình reset lại.
Chứ bạn gửi ID mới thế kia mình ko get cho bạn đc

ID trên vẫn là ID cũ của mình nhé - nhưng hiện tại lại quay về win7 rồi - chờ bác lâu quá. nên ko sài win8 nữa. Khi nào quay lại win8 em PM bác sau vậy @_@

- - - Updated - - -

Dùng key cũ nhưng có được đâu ,nếu được thì đã không phải lên đây nói với bạn làm chi .tool này là tool bản cũ mà .cứ cài lại win thì nó lại đổi id ,thay key cũ vào không được nữa .bạn cấp lại cho mình cái key của id trên là được sao mà khó khắn thế .

Fix gấp cái tìm info CA ( whipage.ca ) đi bác ơi. Nó tìm info bị lỗi, tìm 10 tên thì cả 10 tên có address giống nhau. Với lại 1 IP nó chỉ cho tìn info CA có 2 lần thôi, bác thêm cái chế độ Fake socks thể tìm info luôn đi

chủ thớt ơi cấp lại cho mình cái key với key hix hix f65febfac0867ddfbff

3gptf-sjjnq-r4duz-praqh-ulasnlsukt

- - - Updated - - -

Giúp em ngay nhé.

Đã RESET. Vào tool điền lại Key cũ

- - - Updated - - -

Fix gấp cái tìm info CA ( whipage.ca ) đi bác ơi. Nó tìm info bị lỗi, tìm 10 tên thì cả 10 tên có address giống nhau. Với lại 1 IP nó chỉ cho tìn info CA có 2 lần thôi, bác thêm cái chế độ Fake socks thể tìm info luôn đi

OK. Tối nay sẽ check và fix

thôi, có lẽ ta lại quay về get info free///

Sơ xuất quá. Rep thiếu của cậu. Key của cậu là: D0SQL-ENWYQ-IMS2I-EF2OB-ULASNGMUKT
Nếu cậu chỉ có nhu cầu get us thì tool free dùng cũng tốt. còn của mình thì nhiều lựa chọn hơn

Fix mấy lỗi cụ thể đi cậu - chờ dài cổ lâu quá

và thêm một số contry nữa đi
Poland
Brazil
Belgium
Finland
Denmark
Norway
New Zealand
Sweden

Ngon ngon ủng hộ 2 tay luôn :D

Sơ xuất quá. Rep thiếu của cậu. Key của cậu là: D0SQL-ENWYQ-IMS2I-EF2OB-ULASNGMUKT
Nếu cậu chỉ có nhu cầu get us thì tool free dùng cũng tốt. còn của mình thì nhiều lựa chọn hơn
Key ko chính xác bạn ạ. :) công nhận mình cũng sơ suất khi ko lưu lại ID của bản win cũ. Anh mình mua của bạn 2 key lúc trước. Yh của ông ấy là leo-89 :)

bác chủ ơi sao get info us bằng trang whitepages và adresses không được. chỉ get đc bằng trang phonebook. e get info của AZ - Phoniex thì tool get info tất cả các city của AZ luôn là sao?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,421
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week