Help RoboInfo v3 - Tìm info nhiều nhiều country khác nhau

Status
Not open for further replies.
vl thu tiền , tưỡng free :)

thế tôi đã mua 20 key bản roboinfo v2 vĩnh viễn 4$/key của ông thì có cấp lại key cho tôi không hay phaỉ mua mới.

Phiên bản v2 vẫn dùng forever bình thường với Key cũ
Key cũ ko dùng đc cho v3

Mình tưởng những ai mua V2 của cậu thì được miễn phí nâng cấp lên các phiên bản cao hơn chứ!

bác còn chưa fix xong lỗi Au bên kia mà chơi thế này ràu .............

Up cái giao diện coi thử đi bạn.

bác còn chưa fix xong lỗi Au bên kia mà chơi thế này ràu .............

đã fix AU cho phiên bản này

- - - Updated - - -

Mình tưởng những ai mua V2 của cậu thì được miễn phí nâng cấp lên các phiên bản cao hơn chứ!

đây là một phiên bản khác với chức năng tìm kiếm info cho nhiều nước khác nhau.
nếu ai ko có nhu cầu tiìm info đức, pháp, tbn, hà lan thì có thể dùng forever bản v2

đáng ra chủ thớt phả có hình thức tri ân cho khách hàng của mình chứ nhỉ :m195: mà bnar v3 này ko có 4ever à ?

đáng ra chủ thớt phả có hình thức tri ân cho khách hàng của mình chứ nhỉ :m195: mà bnar v3 này ko có 4ever à ?

Bản v3 mình sẽ thu hằng tháng
vì theo một số ý kiến mình thu theo tháng sẽ lấy kinh phí để duy trì, sửa lỗi nhanh nhất và có trách nhiệm cao nhất với tool mình làm ra
Như các bạn thấy v2 đã có một thời gian mình bỏ bê ko quan tâm chăm sóc gì đến nó cả. Nguyên nhân chính là do càng về sau càng ko có nguồn thu từ tool. Vì mọi người đã forever hết rồi còn đâu. Dẫn đến nản.
Vì thế mình mới ra quyết định mới mạo hiểm này
Mong các bạn ủng hộ

AU mình ngừng hỗ trợ trên v2
Bạn nào muốn get info AU thì nâng cấp lên v3 nhé

Giá bán: 1.5$ / key / tháng
Làm tiền nữa rồi,khổ anh em,thôi dùng dùng tool free vậy ... Vẫn đang xài v2 của lão, giờ chịu thôi !

AU mình ngừng hỗ trợ trên v2
Bạn nào muốn get info AU thì nâng cấp lên v3 nhé
update lên v3 thì thêm $.Nếu k phải v2 có info au,uk,us,ca thì có ai bỏ 4$ ra mua k nhỉ :binhsua27:
Ít ra ai có v2 thì update lên v3 có ưu đãi chứ :-ss

update lên v3 thì thêm $.Nếu k phải v2 có info au,uk,us,ca thì có ai bỏ 4$ ra mua k nhỉ :binhsua27:
Ít ra ai có v2 thì update lên v3 có ưu đãi chứ :-ss

Đúng rùi , h lại ko hỗ trợ get au trên v2 mà lại phải lên v3 thêm $ nữa thì thà get bằng tay au còn hơn

phiên bản này chỉ dành cho ai có nhu cầu tìm info Đức, Pháp, TBN, Hà Lan, AU
còn ai ko có nhu cầu thì vẫn dùng v2 như bình thường

Đúng rùi , h lại ko hỗ trợ get au trên v2 mà lại phải lên v3 thêm $ nữa thì thà get bằng tay au còn hơn
chuẩn cmnr :binhsua27:

à.Nếu vậy,ae chung tiền mua 1 cái tool,rùi get vài "GB" info ra để đấy.Đợi hôm nào "tối trời" rùi ........:binhsua01:

chuẩn cmnr :binhsua27:

à.Nếu vậy,ae chung tiền mua 1 cái tool,rùi get vài "GB" info ra để đấy.Đợi hôm nào "tối trời" rùi ........:binhsua01:

Cái này mình ko cấm. Các bạn có thể làm gì tùy các bạn

phiên bản này chỉ dành cho ai có nhu cầu tìm info Đức, Pháp, TBN, Hà Lan, AU
còn ai ko có nhu cầu thì vẫn dùng v2 như bình thường
Cứ xem cái ko get au dc là lổi . chủ dịch vụ ko sup thì report scam :) .
Người ta có nhu cầu thì người ta mua . Giờ cái tool đang xài ngon mất Au => ko còn nhu cầu xài v2 nửa Mà lý do là ở bạn vậy bạn có cần refun ko ?
Mình nghĩ ko cần Au khi ra .Khi có người ra tool mới mặt dù họ ko làm offer cotry mới thì củng có rất nhiều người mua ủng hộ hoặc vì tò mò mà mua nếu bạn kinh doanh đàng hoàng . Lở mai mốt bạn ra ver4 đem 1 2 contry hot wa đó thì...... :binhsua04:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week