Help RoboInfo v3 - Tìm info nhiều nhiều country khác nhau

Status
Not open for further replies.
Cứ xem cái ko get au dc là lổi . chủ dịch vụ ko sup thì report scam :)

Để kích cầu tăng thu thì mình chỉ có thể làm đc vậy.
Các cậu thử nói xem. Nguồn thu không có mà hôm nào cũng phải thức thâu đêm, cày mặt tối thì liệu duy trì đc đến bao giờ
Mình làm thế cũng để có lợi cho nhiều bên mà thôi

Để kích cầu tăng thu thì mình chỉ có thể làm đc vậy.
Các cậu thử nói xem. Nguồn thu không có mà hôm nào cũng phải thức thâu đêm, cày mặt tối thì liệu duy trì đc đến bao giờ
Mình làm thế cũng để có lợi cho nhiều bên mà thôi
Kéo wa page 3 cho bạn xem .
Mình nghĩ ko cần Au khi ra .Khi có người ra tool mới mặt dù họ ko làm offer cotry mới thì củng có rất nhiều người mua ủng hộ hoặc vì tò mò mà mua nếu bạn kinh doanh đàng hoàng . Lở mai mốt bạn ra ver4 đem 1 2 contry hot wa đó thì...... :binhsua04:​

Mai mốt bạn lại update thêm vài contry từ trên trời rơi xuống ko ai mua . Bạn lại kéo UK or 1 vài contry hot wa thì sao ?

Last edited by a moderator:
Thớt ơi,Mình là khách hàng đang dùng v2 của bạn,mình có 1 ý này, để tránh bị khách hàng ném đá sau khi ra bản v3 mà lại bỏ bê bản V2 hư hại như thế thì tớ có 1 đề nghị,vì lợi ích chung của mọi người và cả thớt thôi.
1/
" phiên bản này chỉ dành cho ai có nhu cầu tìm info Đức, Pháp, TBN, Hà Lan, AU
còn ai ko có nhu cầu thì vẫn dùng v2 như bình thường "
. Nếu cậu nói như thế này thì cậu phải support key v2 cho những khách hàng cũ vẫn còn sử dụng v2 và thống nhất sẽ k bán tool v2 nữa .
2/ Trước khi bạn tuyên bố ra tool v3 đó, bạn phải fix lại toàn bộ tool V2 1 lần chót ( Get info tốt những dạng country có trong V2 : AU đang lỗi chẳng hạn ) . Rồi sau đó bạn có thể tuyên bố rằng ko support v2 nữa,lúc đó sẽ k ai than phiền. Vì bạn bỏ bê V2 mà lại ra V3 như vậy trong khi V2 1 đống lỗi, làm sao có ai dám mua tool mới của bạn dùng với lời hứa sẽ hỗ trợ tốt V3 của bạn chứ ?

Last edited by a moderator:
v2 có nhiều lỗi thớt ko sửa,vậy những người đã mua key vĩnh viễn của thớt thớt sẽ bỏ bê và chú tâm cho v3 để thu tiền ???.thớt có quyền thu phí v3 ,nhưng v2 những ai đã mua và được bảo hành mãi mãi thì thớt phải lo mà sửa và update như thớt chú tâm vào v3 chứ,chơi thì phải chơi cho đẹp chứ ,tiền mọi người đã send cho thớt chứ thớt có làm free v2 đâu mà bảo mọi người ko tức :)

Thớt ơi,Mình là khách hàng đang dùng v2 của bạn,mình có 1 ý này, để tránh bị khách hàng ném đá sau khi ra bản v3 mà lại bỏ bê bản V2 hư hại như thế thì tớ có 1 đề nghị,vì lợi ích chung của mọi người và cả thớt thôi.
1/ . Nếu cậu nói như thế này thì cậu phải support key v2 cho những khách hàng cũ vẫn còn sử dụng v2 và thống nhất sẽ k bán tool v2 nữa .
2/ Trước khi bạn tuyên bố ra tool v3 đó, bạn phải fix lại toàn bộ tool V2 1 lần chót ( Get info tốt những dạng country có trong V2 : AU đang lỗi chẳng hạn ) . Rồi sau đó bạn có thể tuyên bố rằng ko support v2 nữa,lúc đó sẽ k ai than phiền. Vì bạn bỏ bê V2 mà lại ra V3 như vậy trong khi V2 1 đống lỗi, làm sao có ai dám mua tool mới của bạn dùng với lời hứa sẽ hỗ trợ tốt V3 của bạn chứ ?

Tính sao lại thì tính,thớt ra cái bản v3 này coi như là có mới nới cũ.Có tình nhân là bỏ vợ rùi

đặt cục gạch ....:binhsua17:

:| mình tuần nay chưa get đc AU rồi
hiện tại get cũng chẳng ra cái info nào CA UK vẫn bt

thế nên mới góp ý với thớt là nên quan tâm đến những khách hàng đã dùng key V2 của mình .support tạo niềm tin cho những người khác còn tiếp tục sử dụng. việc thu phí 1,5$ ko nhiều nhưng cái chính là uy tín của cậu vs khash hàng và của kh vs Spham của thớt

đơn giản thôi mọi người , nếu nó ko update hay fix lỗi AU bản v2 thì report scam thôi :)

Tool tốt nhỉ, thấy nhiều nước thế

Kéo wa page 3 cho bạn xem .

Mai mốt bạn lại update thêm vài contry từ trên trời rơi xuống ko ai mua . Bạn lại kéo UK or 1 vài contry hot wa thì sao ?

phiên bản này như mình đã nói. Sẽ tích hợp tất các nước mà các bạn yêu cầu.
Vì mình thu theo tháng, có nguồn thu ổn định nên nếu có phiên bản mới thì sẽ đc update miễn phí

Cung cần cầu, cầu lại rất cần cung. vừa lòng thì chơi, k thích thì tẩy chay, có đếch gì đâu mà xoắn lên. đã forerver V2 mà V2 lại lỗi chít cm. ko fix lỗi, lại ra V3 bán lý do này nọ ni kia. cứ như thèn hoangthien gà gà thế mà cũng tạm tạm, update xã láng, tiếc là em nó hơi gà.
giá cả thì chã có nhiêu mà thấy cách xử lý ko vừa mắt.
thôi thì ace nào đã lỡ dùng V2 thì ráng dùng, còn ace nào chưa dùng thì tẩy chay cho thèn chủ thớt khỏi phải "hôm nào cũng phải thức thâu đêm, cày mặt tối".

Lợi cả đôi bên, chứ dùng cái tool có xí tiền mà hại não vcc
:binhsua10:

nói chuyện nghe ghét vãi, tôi *** tiếc rẻ 5-10$.
tôi đã mua của ông hơn 20 key roboinfo v2, forever kết quả dùng được 2 tháng thì tool lỗi tạo email, get info Au thi khong dc. ..vv.
tôi cứ tưởng ông sẽ fix hay nâng cấp lại chứ, đùng 1 cái bảo minh tạmg ngưng bán và hổ trợ ve tool. sau 1 tháng thi lại ra bản roboinfo v3 lai bắt mua.
thế 20 key toi mua ông bảo forever là thế nào.

Đọc cái Sign của lão sangmt
Uy tín là phẩm chất của con người và nó sẽ đi đôi với thành công.

Chắc thớt éo dám reply lại quá :binhsua12:

1/ . Nếu cậu nói như thế này thì cậu phải support key v2 cho những khách hàng cũ vẫn còn sử dụng v2 và thống nhất sẽ k bán tool v2 nữa .

=> Đọc kỹ nhé thớt , 2 điều trên là 2 điều cần thiết khi cậu muốn tiếp tục buôn bán đó...

Thật là giờ cảm thấy quá ức chế
Người thì bảo thu theo tháng, người thì bảo forever, éo biết nghe theo thằng nào luôn, lại còn gạch đá no nê
Đến phát nản

Đúng thôi, ta ko dùng tools của thớt nhưng mà cái luận phải hợp lý.
Trong V2 ban đầu cậu bán cho người ta có những chức năng gì. Trước khi bán tools mới ( Vì chắc cậu bán tools V2 ko nói là sẽ Update Free) thì cậu phải fix tất cả các lỗi trong V2 thì mới trưng cầu dân ý được :D

Mình có ý kiến thế này.
Chủ thớt lúc xây dựng v2 thì xác định bán 4ever là cũng kiếm đc khá rồi còn gì, lúc đó cậu đâu nghĩ đến chuyện càng ngày càng ít ng mua như bây giờ? Tool v2 bây giờ lỗi cậu lại k fix, k support tử tế thì sao gọi là uy tín được. Nếu chỉ vì hám cái lợi trước mắt là v3 thì a e có thể tẩy chay chỉ dùng v2 hoặc quay sang mua tool khác. Cái này là thuận mua vừa bán thôi mà, cậu có thể tính đến thiệt hại đó nếu cậu nhìn ra xa 1 chút. Còn tất nhiên v3 giúp cậu kiếm đc nhiều hơn, a e ủng hộ thôi, nhưng phải làm sao cho hợp lí :)

Như mình đây mua key của cậu rồi mà offer vẫn trình độ gà chưa biết làm gì cả, chưa 1 lần sử dụng tool của cậu thì cậu nghĩ xem đầu tư 4$ ra mua key để rồi chẳng sử dụng đc hết chức năng, lỗi tùm lum liệu có đáng k? :) Anh chị em cũng nên góp ý chân thành cho cậu ấy 1 hướng giải quyết thỏa đáng chứ đừng quăng gạch như vậy nhé.

Thân.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week