Report nick THAMLANG và THUKEM là 1 người

Status
Not open for further replies.

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Mình theo dõi những nick mới, thì thấy bạn Thukem, thamlang cách chat, comment rất giống với scammer UyTinLaGi vì vậy mình đã chờ đợi để tìm ra chứng cứ, nhưng chỉ đc có như như vầy thôi, nhờ các mod đều tra vì xài công cụ check IP dành cho mod thô sơ quá nên check mới mấy IP mà đã có kết quả như vầy rồi. Còn 1 loạt IP nữa, ăn cơm xong mình sẽ check tiếp

Mình sẽ còn cố gắng tìm tiếp chứng cứ chứ ko chỉ có IP này thôi

Last edited by a moderator:
oh , lật kèo à , bác thamlang vô nhận hàng nhé , mà trùng ip cũng bình thường mà , như tớ mấy anh em chơi cũng 1 đường mạng , cùng đều chơi mmo hết , có sao đâu :binhsua33: , ko lẽ cứ trùng ip là 1 người hả

trùng thì sao =)) Chẳng sao, còn việc ta trùng với ThuKem thì ta có nói là nó là bạn ở gần phòng ta, qua chơi lại, ta còn nhận nv thúc nó thanh toán nốt số tiền captchaguru nên proof mi đưa ra chẳng có vấn đề gì
Còn việc nói ta là UTLG thì chứng minh đi ;))

Tưởng trình scam thế nào hóa ra vẫn còn câu như ngủ :D. Còn phải rèn luyện nhiều thì mới lên đẳng cấp đệ của nhị lang thần :))
Vote ban

VN mà chơi trò trùng IP xử lý thì hết chuyện =)) MOD mà trình còi =))

- - - Updated - - -

trùng ip là chuyện thường.nhưng ai cũng biết thukem=thamlang= UTLG. giờ thi thukem đã scam.
nghe này, biết mà ko có proof thì cứ để trong lòng nhé ;)) ta chẳng thèm chứng minh vì nó chẳng ảnh hưởng. Còn ThuKem nó chưa scam nha =)) Tại mod nào tích cực quá ban sớm thế ;))
Captchaguru scam nó 70$ nó đã thanh toán cho mem 45$ còn hơn 25$ thì nó đã khất mem để làm việc rồi thanh toán nốt, việc dispute là nó làm liều vì tưởng là acc ko liên quan 2 ông pm nó nó đã closed cả. Nên đừng nói scam gì cả nhé ;))
Nó còn tốt hơn khôi thằng scam rồi chạy mất , ở đây nó là nạn nhân và cũng vẫn thanh toán cho mem của nó nha =))

Trùng ip mà coi là chuyện thường thì cũng thấy lạ với các bạn. Kể cả ko phải 1 người mà là 2 người khác nhau nhưng *** thường sống theo bầy nên tốt nhất thà giết nhầm còn hơn bỏ sót :D

thầm lặng thù kem:m021: biết từ hồi chú nó tạo group captcha guru :m021: vốt ban :m021:

Mình cũng cũng có suy nghĩ giống ruby đó , nhìn cách hăng hái trong topic report windstar scam là bít rồi :))

thầm lặng thù kem:m021: biết từ hồi chú nó tạo group captcha guru :m021: vốt ban :m021:
mình là mình éo có liên quan đến captchaguru nên bạn đừng lôi mình vào đó nhé ;)) cũng dính 1 vụ rồi mà nói nó ko nghe thì nó chịu thôi :))

Chưa có bằng chứng gì thuyết phục, nhưng mình tin bạn là UTLG :)

Bạn SCAM được mấy quả rùi vẫn không để yên cho forum :|

Nhìn chung thì ko có gì đặc biết ngoài việc những cái nick có có nghĩa mất dạy, chọc ngoáy ra thì mỗi acc này lại trùng ip với acc kia :binhsua35:

Scam hay ko chả biết, mà tên nick mất dạy lại trùng vs nick lãm nhãm thì thấy nó có vấn đề rồi

anh lây proof thanh toán bank anh đên tận nhà mài làm việc đó " con ***" uytinlagi
sao mày nói hoài mà ko làm vậy =)) hôm nọ kêu lấy 200k gì đó vào bank rồi tiếc tiền k dám làm à
Nên nói ít làm nhiều đi, tinh tướng làm chi cho nhục vậy =))

- - - Updated - - -

nếu lập poll thì chú thamlang đi chắc....chú này hỉ giỏi phá đám+ núp lùm rồi tìm cơ hội sờ cam đây mà
chứ ko phải vì tao bóc mẽ nhiều đứa mà chúng mày nhột à =)) , phá đám =)) scam =)) mày thấy tao có scam à =))
Ngu thì im, còn khôn thì tìm proof , nói năng lảm nhảm là sở trường của mày à :D

sao mày nói hoài mà ko làm vậy =)) hôm nọ kêu lấy 200k gì đó vào bank rồi tiếc tiền k dám làm à

- - - Updated - - -

chứ ko phải vì tao bóc mẽ nhiều đứa mà chúng mày nhột à =)) , phá đám =)) scam =)) mày thấy tao có scam à =))
Ngu thì im, còn khôn thì tìm proof , nói năng lảm nhảm là sở trường của mày à :D

nichname2006: mày scam hơn 10trieu tao đang lây hóa đơn thánh toán
và một số proof đủ thông tin anh đên nhà ba mẹ mày sinh ra 1 đưa cẩu tặc như mài để xử lý! mày

- - - Updated - - -

mày đang xúc phạm người khác đấy................

Diết nhầm còn hơn bỏ xót ! không nói nhiều ban forever ngay lập tức ! Có gì tôi chịu trách nhiệm ! :m108:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week