Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Tiền đã về ví nhưng vẫn cóc thấy cái mail nào để confirm cả :(

Tiền đã về ví nhưng vẫn cóc thấy cái mail nào để confirm cả :(

về là đc dồi confirm cái giề nữa

Nếu chỉ để nhận lãi 14% / 5 tuần x tiền mua rác (không tính tiền mua thiết bị) bạn sẽ thu về 1956.64 Eu / 5 TUẦN.

Còn nếu Sell sau khi kết thúc chu kỳ bạn sẽ được khoản 2870 Euro / 5 tuần bạn nhé !
đoạn này e ko hiểu lắm a ơi, anh rep lại bác hỏi là đầu tư 30k đó ạ

Sao rút tiền e lại có dòng này nhỉ?

I declare that I know that all possible incomes from the Recyclix project are taxable and that I will declare these incomes correctly in my tax declaration.

Sao rút tiền e lại có dòng này nhỉ?

I declare that I know that all possible incomes from the Recyclix project are taxable and that I will declare these incomes correctly in my tax declaration.

dòng đấy chỉ để xác nhận RC ko có trách nhiệm gì với việc thuế má tại nước sở tại của người rút tiền để tránh các rắc rối sau này liên quan đến thuế thôi.
Mọi việc liên quan đến thuế sau khi nhận tiền là trách nhiệm của bác :D. VN thì ko phải lo đâu. khi nào làm được cỡ anh Đông của flappy bird thì sở thuế mới hỏi thăm thôi

sao e thấy có vẻ hơi khó hiểu nhỉ, có phải cái này ví dụ có bn thì phải chia ra là mua bn rác mua bn công cụ để ôiối đa hóa lợi nhuận ko các bác

sao e thấy có vẻ hơi khó hiểu nhỉ, có phải cái này ví dụ có bn thì phải chia ra là mua bn rác mua bn công cụ để ôiối đa hóa lợi nhuận ko các bác

chính xác. ko mua công cụ được mua tối đa 5000kg rác tương đương 1000 eur.
Mua công cụ để có thể được mua nhiều rác hơn.
Vì vậy với 1 số vốn nhất định nào đó thì phải chia ra mua rác và mua công cụ sao cho có thể mua được lượng rác tối đa vì tất cả lợi nhuận sinh ra tính theo số lượng rác mình sở hữu chứ tiền công cụ ko sinh ra lãi, công cụ chỉ tăng % thu lại sau khi bán rác cuối chu kì thôi.

Về cơ bản nếu ko hiểu rõ thi cứ nói chính xác mình định đầu tư bao nhiêu cho anh 6 hay các mem khác tính hộ cho cần bao nhiêu tiền mua rác, bao nhiêu mua công cụ và chơi thế nào. Cái này tuỳ vào số vốn mà cách chơi có thể khác nhau

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436
172,524
Latest member
Bear0404

Most viewed of week

Most discussed of week