Help PTU làm sao để đạt 50$/day

Ông này trước sau gì cũng vào trại chơi với ếch :binhsua146: E xinh thì không thiếu nhưng mà chắc ông kham không nổi đâu :binhsua172: toàn là dân đi bar 1 tối đốt vài chục chai uống rượu :binhsua33: xinh còn hơn Tăng Thanh Hà :binhsua172:
trùi ông bạn chơi với toàn Đại Gia rùi còn làm PTU chi hehe ! thôi đành lên Ola kiếm kèo mới được ! chứ còn gái xinh như trong Bar thì tầm 500k - 1chai / slot chứ mấy ! quái ji phải quăng 1 đống tiền dẫn tụi nó đi chơi nhỉ ?

Đọc tít thấy xôn xang, rạo rực, hoài bão, niềm tin, hi vọng trỗi dậy kết quả là đọc xong biết là phí mất 30s cuộc đời

1 ngày: 20 bài Apps PC, 5 apps Mac, 10 bài Games, 10 bộ film Bluray, 20 bài nhạc, 5 magazines hot ---> 30 forums chất. Thế thôi! =))

Chuyển đề tài đi, tớ là thấy cái vụ "lên ola tìm hàng" hấp dẫn đấy. Bro megavnn có thể share kinh nghiệm hem ;;)

Đổi tên topic:[OLA] Làm sao để kiếm hàng

=))

Đọc hết 11 pages chỉ tốn 30s thoy sao :))

Super man mmo :))

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 11:11 AM ----------

trùi ông bạn chơi với toàn Đại Gia rùi còn làm PTU chi hehe ! thôi đành lên Ola kiếm kèo mới được ! chứ còn gái xinh như trong Bar thì tầm 500k - 1chai / slot chứ mấy ! quái ji phải quăng 1 đống tiền dẫn tụi nó đi chơi nhỉ ?

Hàng con nhà lành nó thế bạn ơi , còn hàng gái hạng sang thì bấy rồi =)) bạn muốn kiếm gái loại đó thì chịu thôi , còn chinh phục cái khác nó có giá của nó :))

các bạn ơi!! Đừng ném đồ zô topic này nữa, nó sắp thối vữa rồi =))

Giờ tớ k đắp gạch xây nhà thì cũng có nhiều nhà hảo tâm tặng gạch lắm :))

không phải khoe gì mà là mún kiếm thêm cháo thêm cơm thui ...sắp bước vào năm học mới rồi ...cần nhiều khoản chi tiêu lắm :(
bác này chắc du học bên mỹ :))

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:51 PM ----------

=)) Bà con qua chủ đề bia rịu kìa =))
Nhậu đê nhậu đê =))

chán ghê, đọc topic 12 trang chẳng có đáng đọc cả
chia sẽ kinh nghiệm đâu chẳng thấy, toàn nói chuyện vu vơ gì không !!!
Đóng topic đi nào

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

chán ghê, đọc topic 12 trang chẳng có đáng đọc cả
chia sẽ kinh nghiệm đâu chẳng thấy, toàn nói chuyện vu vơ gì không !!!
Đóng topic đi nào

Chủ thớt có chí hướng đấy...Vote (ước gì được 20$ như anh ấy) :binhsua58:

các bác có thể chỉ em chơi với không. 1 ngày em chỉ kiếm được 0.05$ mà thôi , hic hic :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week