Help PTU làm sao để đạt 50$/day

mrjohson

Senior
Reactions
1,300
MR
0.000
Kính chào all PRO!
Tình hình là gia nhập MMO hơn 1 tháng nay! hiện đang chiến PTU.nay viết bài này mong 1 số PRO vào chém cho 1 cho em 1 số EXP

Em cày 1 tháng nay giờ 15$>20$/day ...nhưng cố gắn mãi vẫn không lên khỏi 20$!
VÌ mới chới nên không có kinh nghiệm,PRO nào có kình nghiệm chiến share cho em 1 ít!
Ai có lòng shareall thỳ chém vào đây ...còn không thỳ cứ nhằm em mà chém. địa điểm chém : boy_poor01

THANKS

Kính chào all PRO!
Tình hình là gia nhập MMO hơn 1 tháng nay! hiện đang chiến PTU.nay viết bài này mong 1 số PRO vào chém cho 1 cho em 1 số EXP

VÌ mới chới nên không có kinh nghiệm,PRO nào có kình nghiệm chiến share cho em 1 ít!
Ai có lòng shareall thỳ chém vào đây ...còn không thỳ cứ nhằm em mà chém. địa điểm chém : boy_poor01

THANKS
đây là niềm mơ ước của mình đấy bạn, hướng dẫn mình chiến giống bạn nhé, mình sẽ reg cho bạn

mới chơi dc 20 là tốt rồi

Kính chào all PRO!

THANKS

bạn lên 20$ rồi chia sẻ kinh nghiệm cho newbie nào.

ước gì mình được như anh ấy!!!!!!!!!!!!
bạn hướng dẫn mình chiến ptu với,kiếm sc 20$/ngày như bạn là quá pro rồi còn gì nữa

bạn có chịu share kinh nghiem 20$/day ko mà đòi các pro chia se kinh nghiem 50$/day.

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

ngon thi share cho mình list forum post bài của cậu đi

lại có chổ để spam, kiếm nhiều thế ai ngu gì share. mà share càng loãng ptu
hjx! share kinh nghiệm chứ phải làm gì đâu mà loãng pro!
chỷ anh em kiếm it cháo với chứ!

bạn có chịu share kinh nghiem 20$/day ko mà đòi các pro chia se kinh nghiem 50$/day.

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

ngon thi share cho mình list forum post bài của cậu đi

tớ mới chiến 1 tháng spam nhiệt tình thui..chứ lấy đâu ra kinh nghiệm...mà nếu hỏi pik gì nói nấy

bạn có chịu share kinh nghiệm đạt 20$ k?
có thì mình ref cho

tớ ko tuyển ref vì tớ ko có vũ khí(tools+hótlet) chỷ có VPS

nếu cậu mún thỳ cứ pmm tớ ...hỏi ..pik tớ TL

bạn có chịu share kinh nghiệm đạt 20$ k?
có thì mình ref cho
KN đơn giản là.... spam miệt mài mỗi ngày 200-500 bài.
Cậu có làm nổi như thế ko?
Tớ nghĩ vậy.

KN đơn giản là.... spam miệt mài mỗi ngày 200-500 bài.
Cậu có làm nổi như thế ko?
Tớ nghĩ vậy.

SPAM quá loãng hết forum cậu ơi ngày khoản 200 bài là vữa ...chứ 500 anh em PTU bỏ nghề đó

200 bi .. mnh co' 5 bi
:binhsua20:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,383
171,436
Latest member
revanag0101
Back
Top Bottom