Help PTU làm sao để đạt 50$/day

Khi cậu làm 1 site riêng , ít ra cái theme và giao diện của cậu cũng phải có cách trang trí riêng chứ , sao có thể làm y chang người khác như vậy .
Chả khác nào mở 1 cửa hàng cạnh tranh với cửa hàng đối diện mà bàn ghế menu nhìn y chang bên kia .

Như bạn trên nói 1 phần , độc đáo là yếu tố cần phải có . . . Chưa có biết kiếm nguồn tốt thì ít ra cũng phải có bề ngoài đẹp đẽ trước cái đã .

thanks PRO rất nhiều .... vậy trong vòng 3 tháng phải cố gắn xây dựng 1 site thật ngon ...

SPAM quá loãng hết forum cậu ơi ngày khoản 200 bài là vữa ...chứ 500 anh em PTU bỏ nghề đó
vãi hàng post gì mà kinh thế, ngày 10 bài là chuẩn, post thế nó kô ban ip mới lạ, 1 đứa như bác còn được dân mình 1000 người thì sao :binhsua21:

Mình mới chơi đc có 1 tuần nè,mới chơi 1 tháng mà đã đc tầm đó thì dã man thế?
ACE nào có exp thì chia sẻ đi mất time spam,để a e cùng tiến, :D

Last edited by a moderator:
HÍC NGÀY Kiếm đựoc 2 $ khóc cả ngày
20$ còn muốn lên cao hơn nữa
ước muốn được anh đó quá
mình đang ước lên 3 $ ngày

cố lên cậu! cái gi cũng có mãnh của nó nếu 3$/day chỷ cần chiến 1 akiba là dư sức rồi

Chả quan trọng gì theme :| seo giỏi + nội dung phong phú thì khắc có nhiều ng vào :| đầy site lớn theme nó xấu bỏ mịa ra mà có sao đâu :|

khi được 50$/day rồi sẽ có tiếp 1 topic.
"PTU Làm sao để đạt 100$/day"

Điều này không bao giờ xảy ra . . .

---------- Post added at 10:21 AM ---------- Previous post was at 10:17 AM ----------

Chả quan trọng gì theme :| seo giỏi + nội dung phong phú thì khắc có nhiều ng vào :| đầy site lớn theme nó xấu bỏ mịa ra mà có sao đâu :|

Thì nó xấu giờ mình phải làm đẹp :binhsua113: SEO giỏi + nội dung phong phú là điều tất nhiên . Nhưng cái đó có tài ắt có tiền thôi . Còn giờ trước mắt làm site đẹp đã .

Điều này không bao giờ xảy ra . . .

---------- Post added at 10:21 AM ---------- Previous post was at 10:17 AM ----------

Thì nó xấu giờ mình phải làm đẹp :binhsua113: SEO giỏi + nội dung phong phú là điều tất nhiên . Nhưng cái đó có tài ắt có tiền thôi . Còn giờ trước mắt làm site đẹp đã .
Theme đẹp với mình nhưng biết đâu ng ta đâu bảo đẹp :). Tốt nhất là theme đơn giản tối ưu cho đẹp với Google :)). Seo + content là nhất

SPAM quá loãng hết forum cậu ơi ngày khoản 200 bài là vữa ...chứ 500 anh em PTU bỏ nghề đó

dạo này sao mềnh ghét leecher thế ! ~.~'
Chơi host HOT thì bị chúng nó leech như điên ! chơi host khó leech thì thu nhập bèo nhèo T___T"

giờ thấy mọi người kiếm nhiều tiền từ PTU thật đấy, cứ đều như vắt chanh thế này thì cần gì phải đi học đại học nữa
tiện thể có cái proof anh em tha hồ mà chém

:-o:-o:-o

Bác này chỉ viêc ngồi~~~~>:binhsua57:

Ước gì:binhsua20:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back