Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
reset modem r` k ăn thua

connect failed nguyên giàn, bác nào biết nguyên nhân sao ko, cứ check lại gõ bị miss nhiều ban acc chết, HELP..............:(
mình và 1 chị mạng VNPT và Viettel k làm đc, có ai VNPT hay VIETTEL làm đc k
FPT làm bình thường thì phải

mình vnpt vẫn làm được! chỉ có điều proxy bị connect nhiều hơn so với bình thường! có dấu hiệu nát! các thím cứ tích cực share vào nha!:rolleyes: Em đang lo hok có cháo mà húp đây :D

mình vnpt vẫn làm được! chỉ có điều proxy bị connect nhiều hơn so với bình thường! có dấu hiệu nát! các thím cứ tích cực share vào nha!:rolleyes: Em đang lo hok có cháo mà húp đây :D

mấy bác nói sao chứ mình vẫn ổn từ chiều đến giờ :D
20ID sp 32 nhé, hôm nay tiền về sớm

10:05 vẫn bị,,,,,, nản toàn tập

mik thấy có 1 vài người quậy proxy khiếp quá! :p làm mik 1, 2 ngày hôm nay cũng bị ảnh hưởng ko hề nhẹ chén cơm cũng bị vơi đi, rảnh thì kiếm chỗ nào mà xả stress quậy làm chi hử hả...:p:D
load ngon, code ngon 12id full sp...

mạng vnpt. log vào là connect luôn hjx, cả acc chính đc vài phút rồi cũng vậy :(
đã thử với 2 sever pixprofit và pixandprofit đều như vậy, k biết 2 cái kia thì sao
mới đầu tưởng proxy có vấn đề, vào đây thấy ai cũng bị như vậy đỡ lo hơn

Dự là sau vụ này nhiều bạn sẽ đổi qua FPT xài quá @@!
VNPT và VT bị điên rồi

vẫn connec fail. Pix có dấu hiệu nát rùi, kiểu này chết đói nhăn răng :(:(:(

em vẫn bị, bác làm kiểu gif vậy

vẫn dis cả giàn chán quá ak, bạn dùng mạng gì vậy
Mình cũng dùng VNPT, sau khi comment mình gõ thêm khoảng 30p nữa thì bị connect 2/8 acc nên mình nghỉ. Có lẽ cũng 1 phần do proxy vì gõ lúc 10h cũng chỉ thấy bị connect đa số chứ không bị cả dàn. Nghỉ 15p lại đăng nhập bt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week