[P.I.X cập nhật số.60] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(18.11.2012)

Status
Not open for further replies.
Làm pix nhộn nhịp thật! tớ cũng tham gia thôi:binhsua14:

Bài hát: :m046: Trường Sơn đông, Trường Sơn Tây. Hai bên code, như nhau đây. iem nhanh tay, iem cạp ngay chẳng thể nào speed lên mây, mà chẳng thể nào lên speed được :m022:
-------------------------------------------------------------------------------------------
Load tốt, code dài :m020:
Cuộc đời vẫn đẹp sao, tình yêu (cạp) vẫn đẹp sao PIX :m012:

Last edited by a moderator:
Bài hát: :m046: Trường Sơn đông, Trường Sơn Tây. Hai bên code, như nhau đây. iem nhanh tay, iem cạp ngay chẳng thể nào speed lên mây, mà chẳng thể nào lên speed được :m022:
-------------------------------------------------------------------------------------------
Load tốt, code dài :m020:
Cuộc đời vẫn đẹp sao, tình yêu (cạp) vẫn đẹp sao PIX :m012:

Nguyên 1 dãy Hoàng Liên Sơn dài dằng dặc chứ ở đó mà Trường Sơn, ôi, dài gì mà dài thế :binhsua10:

thôi rồi bão sr đến hẹn lại lên
ngưng tay thôi nếu k mún dính auto banned của pix khùng X_X

thôi rồi bão sr đến hẹn lại lên
ngưng tay thôi nếu k mún dính auto banned của pix khùng X_X

quái, sao của mình 10 phút mới có 1, 2 sorry nhỉ?
mong sory quá, code dài từ hn vào sg lun

Code dài + sorry 5' mà 2-3 cái sorry liên tục té cho lành:binhsua04:

7acc speed 23 code dài 40%, , các pro speed cao có thể log thêm. Với lại cho mình hỏi code dài có phải gõ phân biệt hoa thường ko vậy?

13 id speed 32 nhé :binhsua01:

Mọi ng cho cái tình hình đi lâu rồi ko cạp

load thật nhanh rồi sub
cứ vậy 2 lần rồi

tường mình tớ bị ai cũng thế hả.sum hết trơn sợ quá ai dám gõ trời.thôi đi đánh dota cho đỡ ghiền

tui cũng bị nè , đang gõ 7 acc speed 20 mạng FPT thì nó submit xong error toàn tập cũng bị sáng giờ 2-3 lần rồi .... lúc bị xong thì ko vào dc web nước ngoài , yahoo thì dis liên tục ...:binhsua23:

tình hình đây, câu hỏi + SV ít nhé, tình hình load có vẻ chậm dần cần khoảng 15ID mới full sp nhé

7h kém 20

dạo này nhìu dự án mới ra đời , pix ít ng gõ load good nguyên ngày

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x