[P.I.X cập nhật số.60] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(18.11.2012)

Status
Not open for further replies.
5 ids đang load ầm ầm, chẳng sub gì ráo, sv pixandpro mạngVNPT ,code khá dễ chịu có dài có ngắn... :binhsua14:

- - - Updated - - -

5 ids đang load ầm ầm, chẳng sub gì ráo, sv pixandpro mạngVNPT ,code khá dễ chịu có dài có ngắn... :binhsua14:

gõ kiểu gì 30' dc tới 1300 code thế trời, gấp đôi mình

Haizz, lâu lâu được nghỉ có 1 ngày mà thế này đây. Hic mình cũng VNPT, XD cũng log pixandpro như Mod Mirinda
Ngay từ lúc log ID vào --> bị loại ngay vòng đầu tiên

Sau đó chờ tới phút thứ 3 vẫn vậy ---> thấy ko ổn --> Out soft
----------------------------------------------------------------------------
Thì ra là soft ở máy mình bị lỗi gì đó, đã down load lại soft và làm bình thường.
Phew phew :binhsua03:

Last edited by a moderator:
giờ này code còn dài kô mấyc bác :binhsua04:

15 id là phê râu code dài quá :binhsua04:

Load tốt , code dài
Sorry + tam giác rãi rác
13id sp 3x

10 id sp 24, ai mún nhanh thì log thêm, bữa nay pix load good quá ^^
P/S: cho hỏi thêm là code yahoo có phải loại code màu trắng có cả số lẫn chữ hoa thường ko vậy, gặp code đó có cần phân biệt hoa thương ko mọi ng ??

các bác cho e hỏi, pix làm có giống MG không nhỉ, ngoài gõ chữ và phân biệt hoa thưởng ra có gì khó không, chưa làm pix pao giờ, chỉ cấm đầu vào MG thôi, giờ mún đổi gió tí,

10 id sp 24, ai mún nhanh thì log thêm, bữa nay pix load good quá ^^
P/S: cho hỏi thêm là code yahoo có phải loại code màu trắng có cả số lẫn chữ hoa thường ko vậy, gặp code đó có cần phân biệt hoa thương ko mọi ng ??
code trắng yahoo , muốn đúng nhìu thì nên phân biệt , cũng giữ dc pri thấp , lười thì phang thường cũng dc , tùy ở mình , có đêm toàn code trắng gõ thường hết lát sau tính tỉ lệ sai 13%

p/s : mình lười , toàn phang thường , hên xui , hên thì site mình send capt đến , dễ như yh , nó tính đúng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week