Nick emgainho1991 ở VNW không phải của mình

Reactions
1,669
MR
0.033
Thời gian trước nhiều ng PM hỏi mình cách ship hàng, cả tây cả ta nhưng mình cũng chẳng để ý.
Mấy ngày gần đây nhiều bạn PM hỏi mình share cái tut gì đó của PP.

và đều add nick mình từ trang web vnw, trang đó có 1 ID là emgainho1991 nhưng mình ko tham gia trang đó mà đó ko phải là mình, có lẽ do trùng tên. Dạo này mình giao dịch nhiều tiền trên mmo4. Mình chỉ gd qua Yahoo emgainho1991. Nếu ko phải tk này thì các bạn đừng gd nhé.

Last edited:
Forum à , sao ko đăng kí đc nhỉ ? trong đó có j` hot ?

Forum UG của việt nam có thể nói nó lớn thứ 2 sau VHC. cậu ko reg nick dc vì nó đang close reg nick. lâu lâu mới có một đợt mở reg nick thôi :)

Toàn là dân UG nhưng forum h toàn chửi nhau, scam nhau, nghe nói ADmin site này đã bị bắt ko biết có đúng ko.

Nhiều thứ lắm bạn à ship đồ ,cc, pp bẩn ,vps ,rpd free nói chung thế giới ngầm của những dân IT pro

úp cho gái xấu gái xinh gái chảnh gái lì gái v.v... vào đây up để khỏi ai đặt tên trùng với emgainho nữa !!!!!!

Thời gian trước nhiều ng PM hỏi mình cách ship hàng, cả tây cả ta nhưng mình cũng chẳng để ý.

và đều add nick mình từ trang web vnw, trang đó có 1 ID là emgainho1991 nhưng mình ko tham gia trang đó mà đó ko phải là mình, có lẽ do trùng tên. Dạo này mình giao dịch nhiều tiền trên mmo4. Mình chỉ gd qua Yahoo emgainho1991 và VCB 0011001141063. Nếu ko phải 2 tk này thì các bạn đừng gd nhé.

ngụy biện :binhsua162:

và đều add nick mình từ trang web vnw, trang đó có 1 ID là emgainho1991 nhưng mình ko tham gia trang đó mà đó ko phải là mình, có lẽ do trùng tên. Dạo này mình giao dịch nhiều tiền trên mmo4. Mình chỉ gd qua Yahoo emgainho1991 và VCB 0011001141063. Nếu ko phải 2 tk này thì các bạn đừng gd nhé.
nick forum là emgainho1991 nhưng nhìn kỹ nick YM nó là emgainho191
chắc đây là fan cuồng của egn MMO :m048:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week