NHận Tiền WMZ Ko cần phải Bán??

Nghe mát vl!! làm đc 2k WMZ đâu phải hàng newbie :v
Nghi vấn bác này trog UG

có b nào biết cách nhận tiền qua WMZ mà k phải bán có thể chuyển thẳng vào tk ngân hàng k? mình thấy bán nó rắc rối quá thanks!
đâu nhất thiết phải bán đâu, đem đi cho cũng đc mà

bây giờ có thông tư mới chống rửa tiền rồi techcombank chắc cũng soi kỹ

soi sao hết nổi mà soi :D

có b nào biết cách nhận tiền qua WMZ mà k phải bán có thể chuyển thẳng vào tk ngân hàng k? mình thấy bán nó rắc rối quá thanks!
Ngày trc việc rút WM về khá dễ dàng chỉ cần TK ngoại tệ ở NH việt nam là rút đc, sau 4 ngày là $ về, ko cần up lên Personal Passport thì vẫn rút đc 5k 1 lần và ko quá 15k/1 tháng. Trừ fee đi thì tính ra rate đc 20.7-20.8 nếu rút 5k/lần. Còn 2k thì chỉ đc 20.6 vì nó có fee tối thiểu.
Từ ngày Nga bị cấm vận thì Z chỉ chuyển đc cho NH có mã IBAN thôi, còn NH Viêtnam là Swift code nên ko nhận đc. Nên bạn từ bỏ ý định ấy đi.

Ngày trc việc rút WM về khá dễ dàng chỉ cần TK ngoại tệ ở NH việt nam là rút đc, sau 4 ngày là $ về, ko cần up lên Personal Passport thì vẫn rút đc 5k 1 lần và ko quá 15k/1 tháng. Trừ fee đi thì tính ra rate đc 20.7-20.8 nếu rút 5k/lần. Còn 2k thì chỉ đc 20.6 vì nó có fee tối thiểu.
Từ ngày Nga bị cấm vận thì Z chỉ chuyển đc cho NH có mã IBAN thôi, còn NH Viêtnam là Swift code nên ko nhận đc. Nên bạn từ bỏ ý định ấy đi.
Tks bạn vì thông tin này.

tết gần đến rồi, cẩn thận củi lửa, cam mùa tết nhiều lắm đó

làm j ra nhiều z thế, chỉ với thớt :p

giả dụ tớ có 50000 wmz tớ có thể rút về 3 TK ngân hàng mỗi NH 15 k/tháng được ko = 45000 $/tháng ? mà max GD của nó hình như chỉ 3000 $/tháng nhỉ
mà trước đây thì NH nào dễ tính nhất khi rút wmz vậy nghe nói VCB khó tính lắm hay hold tiền mà chẳng báo gì

giả dụ tớ có 50000 wmz tớ có thể rút về 3 TK ngân hàng mỗi NH 15 k/tháng được ko = 45000 $/tháng ? mà max GD của nó hình như chỉ 3000 $/tháng nhỉ
mà trước đây thì NH nào dễ tính nhất khi rút wmz vậy nghe nói VCB khó tính lắm hay hold tiền mà chẳng báo gì
Tùy chi nhánh vietcom thôi bạn, chi nhánh nào mà mình quen nó ấy à, gọi chăm sóc như VIP ...
Chịu khó ngồi buôn với mấy em, chả mấy tí thành thân :)

Tùy chi nhánh vietcom thôi bạn, chi nhánh nào mà mình quen nó ấy à, gọi chăm sóc như VIP ...
Chịu khó ngồi buôn với mấy em, chả mấy tí thành thân :)
ý 1 rút được về nhiều nh ko ? Có phải cho họ gì ko

ý 1 rút được về nhiều nh ko ? Có phải cho họ gì ko
Cho cái gì, Banks nó còn gạ như gạ "papa" nó ấy chứ, anh ơi, anh à ... Gửi ngân hàng em nè, gửi tiết kiệm có lãi, anh chả phải làm gì, hàng tháng lấy lãi tiêu.
Còn WM thì chỉ cần tên trên Bank account trùng với tên trên WMID là rút vô tư. (per passport mới rút đc nhé)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom