NHận Tiền WMZ Ko cần phải Bán??

lyluhan

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
có b nào biết cách nhận tiền qua WMZ mà k phải bán có thể chuyển thẳng vào tk ngân hàng k? mình thấy bán nó rắc rối quá thanks!

có b nào biết cách nhận tiền qua WMZ mà k phải bán có thể chuyển thẳng vào tk ngân hàng k? mình thấy bán nó rắc rối quá thanks!
Up lên personal passport (mất $100). Thế là có quyền rút về banks rồi, có điều fee cũng hơi chát .. Kiếm ông Ex nào buy giá cao cỡ 20.7 bán còn nhanh gọn hơn kaka

Up lên personal passport (mất $100). Thế là có quyền rút về banks rồi, có điều fee cũng hơi chát .. Kiếm ông Ex nào buy giá cao cỡ 20.7 bán còn nhanh gọn hơn kaka
b hướng dẫn mình kĩ hơn đc k??

bạn cho mình vài trăm tiêu đc ko , chứ 2000k tiêu khi nào cho hết

vậy ak tại mình hơn 2000k$ nên bán sợ lâu. mà k biết bán tn? cứ vào site auto là đc hết ak
20.7 chiến ko giải quyết cho hết sau 2'

hôm trước xem thời sự có cái vụ tham nhũng bên trung quốc máy đếm tiền đếm liên tục quá mà cháy luôn 4 cái liền, kiều này mà ex nhà mình nuốt hết chỗ này có khi lại giống cái máy đếm bên TQ quá, sợ nó kẹt :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

2tr$ có EX nào đủ khả năng thu được! :confused:

2000 mà bác ghi thành 2000k :v

chắc 2k :D

ôi thánh zét

o_O đưa 2k$ WMZ cho Heo
:mad: ko là thông Ass chít lun:D

không up personal passport là không rút về bank được hả bác hay la2 up rồi thì khog6 mất phí nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back