• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

nguoinhen89- Vị anh hùng đoạt ngôi của thánh gió 3Linh

bơi vào bơi vào ! Cả dòng họ mày cũng ko giàu bằng Tao ! Hiepsy nói chuẩn vãi :))

ảo tung chảo các bác :| Rốt cục là cần proof thôi :), top dừng lại ở mức cảnh báo là ok rồi :), bác người nhện cho e team view cái nhỉ :)

:m020: sau mà mình để ý rằng đang bình thường mà có ai đó nổi lên thỳ y như rằng tên đó là scamer zậy nhể
:m020: có phải là mình có linh tính đúng hok ta

hiepsi1314 dân captcha, bất tài chỉ biết đi spam lung tung. Trước xù tiền rồi kêu bị tai nạn mất trí nhớ. Rồi quay về forum vẫn chỉ sống bằng captcha còn ngoài ra chẳng làm được gì. 1 ngày kiếm ko nổi 10$ .
đúng info rồi chứ. trẻ trâu
hahaha... đồ não ngắn... không biết ai là ai mà dám tuyên bố vậy àhh.... có khi cả họ nhà mi cộng lại còn không giàu bằng ta đó chứ... :m131:
Mình đồng ý với bạn conglylentieng thằng hiệp sĩ này làm capcha mà nó kêu cả dòng họ không giàu bằng nó.Đã ngèo còn tỏ vẻ tinh vi quá.đọc bức xúc ko chịu đk.làm capcha thì sao mà giàu.đúng là ham hố mấy cái event thôi

P/S:Tao không phải bạn hay có quan hệ gì vs conglylentieng nhưng tao thấy nó nói cũng đúng lắm.Thích thì check IP.

Lại bốc mùi thúi của Rinny6789 =.= :m140:

Mình đồng ý với bạn conglylentieng thằng hiệp sĩ này làm capcha mà nó kêu cả dòng họ không giàu bằng nó.Đã ngèo còn tỏ vẻ tinh vi quá.đọc bức xúc ko chịu đk.làm capcha thì sao mà giàu.đúng là ham hố mấy cái event thôi

P/S:Tao không phải bạn hay có quan hệ gì vs conglylentieng nhưng tao thấy nó nói cũng đúng lắm.Thích thì check IP.

Không biết chừng này $$$ có nhiều hơn số tiền dòng họ mày kiếm được trong mấy ngày qua không nhỉ... :m131:

cái quái giề thế nhẩy :binhsua07: ! oh my good :))

Khích nhau chi rồi lại bị chít:))

lên top đê =)) ! chém cho đã !

mấy $ lẻ mà cũng khoe =)). bó tay các thím

TOP HOT RỒI ĐÂY:binhsua79::binhsua79::binhsua79:

sao 1 lúc chém gió fang nhau bây giờ chuyển sang khoe hàng @@. Các thánh khoe hết hàng ra nào :binhsua04:

mmo sắp xuất hiện thêm 1 hình tượng mới: GATO-er

Một bên scandel , một bên event hai cái cùng đá lên top đúng là 2' thật :)).

up lên cho mấy thánh show hàng :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom