nguoinhen89- Vị anh hùng đoạt ngôi của thánh gió 3Linh

uồi bro hiepsi pho to shop mà có cái gì mà oai vậy.anh em nhìn nhé.nó pho to shop đó.nhục chưa ae

- - - Updated - - -

uồi bro hiepsi pho to shop mà có cái gì mà oai vậy.anh em nhìn nhé.nó pho to shop đó.nhục chưa ae

- - - Updated - - -

Haizaaaaaaaaaa. Sao các bác phải xoắn nhau làm gì cho mệt trời.

Đại gia đi gõ captcha bái phục bái phục . Thế mà hôm kia thằng bạn mình chém gió là có 1 thằng chạy SH xịn đi lái xe ôm mà mình đâu đâu có tin .

ta lại phải lên tiếng rối, tao thấy thằng nguoinhen fake payment cho thằng kia 10$ tao đã ko thích, nếu pro thì cho mẹ nó đi, đã mất công post thớt và chửi nó mà ko giám bỏ 10$ thì pro éo gì.

Thằng nào bảo thằng nào photoshop thế..........? bố hiepsy có vẻ nhiều tiền vãi loằn nhể
thằng nguoinhen89 là scam rinny6789 và nó chém gió 24k$ và mấy topic khoe tiền để dễ scam sau này
thằng hiepsi thì fake cái ảnh khoe tiền
1 số thằng nữa thì cũng vì mấy đồng event sợ report scam nó chạy mất nên vào bênh

topic closed tại đây. Vì mấy thằng thèm tiền mãn tính mà topic ko đi về đâu. Scam vẫn giàu. Sau này mà nick nguoinhen89 có scam thì có đóng góp to lớn của thằng hiepsi và mấy thằng ham vài đồng event kia.

chửi nhau ùm xèo cuối cùng đc xxx gì k nhỉ... bên khoe bên ganh tị + bên tố cáo và bên ngụy biện... ảo nhỉ... up lên cho pic hot!:m094::m094::m094:

thằng nguoinhen89 là scam rinny6789 và nó chém gió 24k$ và mấy topic khoe tiền để dễ scam sau này
thằng hiepsi thì fake cái ảnh khoe tiền
1 số thằng nữa thì cũng vì mấy đồng event sợ report scam nó chạy mất nên vào bênh

topic closed tại đây. Vì mấy thằng thèm tiền mãn tính mà topic ko đi về đâu. Scam vẫn giàu. Sau này mà nick nguoinhen89 có scam thì có đóng góp to lớn của thằng hiepsi và mấy thằng ham vài đồng event kia.

nghe có vẻ hợp lí, tại mấy ngày nay thấy njk nguoinhen tuyển bồ, mua xe 500 tr, event, report scam fake payment mà sủa inh ỏi, nghe mà ko thể tin nổi, cứ như mình là đại gia, bảo show poof lên thì ko có ý kiến gì

chửi nhau ùm xèo cuối cùng đc xxx gì k nhỉ... bên khoe bên ganh tị + bên tố cáo và bên ngụy biện... ảo nhỉ... up lên cho pic hot!:m094::m094::m094:
topic lập ra là để cảnh báo mem và có thể là nơi cho mod có trách nhiệm giải quyết. Và cái thằng scam này chém gió nên sao phải ganh tị làm gì, cái trò bet này thì lên voi xuống *** mấy hồi, ko ham.

- - - Updated - - -

nghe có vẻ hợp lí, tại mấy ngày nay thấy njk nguoinhen tuyển bồ, mua xe 500 tr, event, report scam fake payment mà sủa inh ỏi, nghe mà ko thể tin nổi, cứ như mình là đại gia, bảo show poof lên thì ko có ý kiến gì
thằng nguoinhen89 nó ngu như lợn copy paste cái proof pay 23k trong khi POB chỉ cho pay max 500. nó kêu giải nghệ nhưng giải cái cục sh!t , mới là chiêu đầu của kế hoạch scam thì giải vào @ss. Đợi đi cho' nhìn phân thì ko nhịn được lâu đâu :D

Nếu mà win đc 24k$ thật thì giải nghệ thật... tiếc là sự thật ko bao giờ phải thế... và bị thua mất 24k$... làm event giải xui và sau đó thì.... mọi người tự đoán tiếp ^_^

Cái thằng hiệp sĩ rẻ rách đâu rồi.từ khi mày photoshop cái ảnh để thể hiện mày là thằng rẻ rách tỏ ra phong cách đại gia.Tao thấy mày im bặt.Sao không dám nói lại.phải đi photoshop thì nhục lắm con à.ko có tiền thì đừng huênh hoang nhé

Cái thằng hiệp sĩ rẻ rách đâu rồi.từ khi mày photoshop cái ảnh để thể hiện mày là thằng rẻ rách tỏ ra phong cách đại gia.Tao thấy mày im bặt.Sao không dám nói lại.phải đi photoshop thì nhục lắm con à.ko có tiền thì đừng huênh hoang nhé
nói làm gì cái loại rẻ rách đó, nó ko tôn trọng gia đình họ hàng người khác thì làm gì có ai tôn trọng cả họ nhà nó. Cái loại tranh cãi với nhau mà lôi họ hàng vào nói này nọ là cái loại thua cả con súc rồi

nói làm gì cái loại rẻ rách đó, nó ko tôn trọng gia đình họ hàng người khác thì làm gì có ai tôn trọng cả họ nhà nó. Cái loại tranh cãi với nhau mà lôi họ hàng vào nói này nọ là cái loại thua cả con súc rồi
Yeah cái tên hiệp sĩ rẻ rách đó chỉ biết ngồi gõ captcha và chém gió chứ biết gì
Bữa trước qua topic bên này chửi tat-> hóa ra nó lại lại tự chửi chính mình :))
http://mmo4me.com/showthread.php?88207-Ve-tool-AUTO-go-CAPTCHA/page2

Announcements

Forum statistics

Threads
419,710
171,807
Latest member
vunguyen89
Back
Top Bottom