Newbie cần đc tư vấn kiếm tiền

quocdaik

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Chào ae MMO, mình là thành viên mới, ae có thể hd mình kiếm tiền mmo đc không? mình có tham gia mấy trang PTC nhưng mà click mãi mà ngày đc khoảng 0.05$=1k vnd, không biết như thế thì khi nào mới kiếm đủ để rút, nên mình mong ae tư vấn giúp mình và hướng dẫn mình với ạ. Tks all ạ

socialssap đi bạn. ngày tối thiểu 1 $, treo auto thôi, bạn cần biết đổi ip là dc

Upvote 0
Chào ae MMO, mình là thành viên mới, ae có thể hd mình kiếm tiền mmo đc không? mình có tham gia mấy trang PTC nhưng mà click mãi mà ngày đc khoảng 0.05$=1k vnd, không biết như thế thì khi nào mới kiếm đủ để rút, nên mình mong ae tư vấn giúp mình và hướng dẫn mình với ạ. Tks all ạ
Nếu bạn chỉ kích thuần túy như vậy thì k được bao nhiêu hết à. NẾu đúng nghĩa PTC là phải đầu tư bạn à. Tìm site uy tín lâu dài , lợi nhuận , bỏ 1 ít vốn vào đó sẽ sinh lời. :)

Upvote 0
chuẩn đó. Nhưg hình như mấy site bên box invést tiềm năng hơn

Upvote 0
http://get.captcoin.com/ đang gõ cái này rảnh lọ ngày bỏ ra tầm 4h mỗi giờ gõ 120Capt mỗi ngày 7$ cũng ngọt nhưng chỉ còn kiếm được 7ngày nữa. Nhanh nhanh mà làm. Làm một nick lên 50 CAPT rồi lấy link ref tự mình ref mình kiếm thêm 15% nữa. GOOD LUCK

Upvote 0
Newbie vẫn mãi là thế thui,mình cũng vậy
Mình cũng thế, hỏi cũng ít ng trả lời, chắc miếng kiếm ăn k mấy ai share
Các bạn mới làm nên bỡ ngỡ vậy thôi. khoảng 1 tuần là rành hết rồi à. Mọi người ở đây rất nhiệt tình , các bạn cứ làm đi, k có gì thì hỏi, mọi người sẽ giúp. Chứ các bạn chưa làm mà cứ hỏi chung chung vậy, trả lời các bạn cũng k thấm hết. :D.

Upvote 0
http://get.captcoin.com/ đang gõ cái này rảnh lọ ngày bỏ ra tầm 4h mỗi giờ gõ 120Capt mỗi ngày 7$ cũng ngọt nhưng chỉ còn kiếm được 7ngày nữa. Nhanh nhanh mà làm. Làm một nick lên 50 CAPT rồi lấy link ref tự mình ref mình kiếm thêm 15% nữa. GOOD LUCK
mình đang gõ như bạn này này ! mỗi tỗi 1h chịu ko gõ đc 120.100 là cùng.

Upvote 0
Các bạn mới làm nên bỡ ngỡ vậy thôi. khoảng 1 tuần là rành hết rồi à. Mọi người ở đây rất nhiệt tình , các bạn cứ làm đi, k có gì thì hỏi, mọi người sẽ giúp. Chứ các bạn chưa làm mà cứ hỏi chung chung vậy, trả lời các bạn cũng k thấm hết. :D.
Chuẩn rồi vấn đề là không biết đi từ đâu nên thấy gì cũng nản. Thấy mọi người kiếm nhiều mà mình không bao nhiêu nản. Cứ va chạm đi bị dính scam vài lần mới khá được.

Upvote 0
mình đang gõ như bạn này này ! mỗi tỗi 1h chịu ko gõ đc 120.100 là cùng.
Không áp dụng như mình bảo thì k được 120 đâu tại hay phân tâm ai mà ngồi như tượng gõ liên tục được. Mình cũng 1h gõ được 200 capcha thôi nhưng thêm 15% bonus :p

Upvote 0
mua sock mình chỉ cho làm tap :v

Upvote 0
Chuẩn rồi vấn đề là không biết đi từ đâu nên thấy gì cũng nản. Thấy mọi người kiếm nhiều mà mình không bao nhiêu nản. Cứ va chạm đi bị dính scam vài lần mới khá được.
Lúc đầu mình mới chơi cũng vậy. kích lần cả 20 site ấy chứ, vì cứ nghĩ nhiều site sẽ được nhiều k hơn. NHưng khi kích đủ rút tiền thì nhiều site rút k được. Sau hơn 3 tháng mình mới ngộ ra là PTC phải đầu tư mới có lợi nhuận cao được. Mà đầu tư thì phải tìm những site uy tín mà đầu tư chứ k là mất tiền. Các bạn mới thì nên kích thời gian để làm quen đã, và vì thời gian này ptc khá ảm đạm nên nếu muốn đầu tư thì phải chờ hết tháng này xem sao rồi đâm đầu vào. :)

Upvote 0
gõ capcoint sao nó k cộng điểm cậu nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week