Net phát hiện fraud và đòi lại toàn bộ tiền

Trả lại nó 50% thôi, quá lắm là 2/3. Xong PM chữi thẳng mặt nó thách nó kiện.
là nó biết mình cứng nó cũng chã kiện làm gì :D Mà mình k cc thì cũng chã sợ pháp luật lắm bác đừng có lo :eek:

Mềnh là ko dính vài cái này.

Đây là 1 trong những lý do pub VN bị mang tai tiếng nhiều nhất. Nghe tới VN thằng net nào cũng ngán. Tốt nhất là giao thông đứa AM, chuyện cỡ này thì thông cả net nó rồi. Hợp tác cùng net đối phó hoặc ăn chia

Mà hình như đâm CC trừ khi bị bên US yêu cầu bắt này nọ thì c.a VN mới bắt phải k mọi người?
Hoặc ăn chơi quá nó điều tra nguồn gốc :D

Mà hình như đâm CC trừ khi bị bên US yêu cầu bắt này nọ thì c.a VN mới bắt phải k mọi người?
Hoặc ăn chơi quá nó điều tra nguồn gốc :D
số tiền lớn lắm mới bị xúc. Còn lẻ tẻ vài chục k thì vô tư

Đâm CC chùa để lead , xong thằng chủ CC nó yêu cầu ngân hàng rèfund ,xong nhà quảng cáo phát hiện đòi tiền net , net sẽ đồi tiền pub vn :D

thực ra dùng cc đâm hàng hóa ảo , hoặc k lộ thông tin thì k sao , nhưng vì nó có thông tin bank của bạn ở VN nên xác định vỡ mồm đấy :D
Nó cũng giống như bạn dùng cc ship hàng từ nc ngoài về hẳn địa chỉ nhà bạn , bạn thử đi , sẽ có c50 tới gặp bạn liền

Theo kinh nghiệm làm off 10 năm nay thì cứ yên tâm mà ngủ nhé :). Mình còn từng bị a zack ma dọa cơ mà giờ vẫn chả thấy a công an nào hỏi thăm :D

Theo kinh nghiệm làm off 10 năm nay thì cứ yên tâm mà ngủ nhé :). Mình còn từng bị a zack ma dọa cơ mà giờ vẫn chả thấy a công an nào hỏi thăm :D
chính xác, cho nó 1 đống phân cho nó ăn để nó sáng mắt ra. :cool: bày đạt hù dọa đưa proof cho công an, mấy a yêu sở lại tụi tôi ko biết ngoại ngữ, kiếm phiên dịch chết mẹ nó luôn, sau đó nó còn dính đến chính sách tiền tệ của quốc gia nữa, mang thêm tội trốn thuế nữa.:D

Tốt nhất ko nên động vào cái này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week