Mới đón bé này về -- moe hiền mèo ấy

Đọc 1 tin tức bên nước ngoài bà kia cũng nuôi 1 con trăn làm pet, đến lúc nó lớn nó bỏ ăn cả tuần xong cứ tối là leo lên nằm ngủ cùng bà đó, đến 1 hôm bà đó lại hỏi bác sĩ thú y thì đc bảo là nó nằm để đo chiều dài, bả sực nhớ ra chạy về nhà thì con trăn đang nuốt thằng con bả :|.

Giờ thì mèo đấy, đến lúc nó lớn đi rồi thấy cảnh :))

Đọc 1 tin tức bên nước ngoài bà kia cũng nuôi 1 con trăn làm pet, đến lúc nó lớn nó bỏ ăn cả tuần xong cứ tối là leo lên nằm ngủ cùng bà đó, đến 1 hôm bà đó lại hỏi bác sĩ thú y thì đc bảo là nó nằm để đo chiều dài, bả sực nhớ ra chạy về nhà thì con trăn đang nuốt thằng con bả :|.

Giờ thì mèo đấy, đến lúc nó lớn đi rồi thấy cảnh :))

:m131: không bik thì im đừng có nói , hỏi xem có ai ở miền Nam bị trăn đất tấn công bao h không nhé , tui thách bạn tìm ra đấy

ecc ghê quá bác ơi, nó có cắn ko vậy

:m131: không bik thì im đừng có nói , hỏi xem có ai ở miền Nam bị trăn đất tấn công bao h không nhé , tui thách bạn tìm ra đấy

Mày ngu nó vừa thôi, tao đang nói đọc tin tức bên nước ngoài, thách làm cái lề gì, nguy hiểm vãi lolz ra :))

:binhsua03:bỏ đói chiền miên xem nó tấn công gì... bản năng là không ăn được cái lơn thì tìm cái bé... nhỏ thì nhìn zễ mến thật nhưng to zùi nhiều cái cũng khó chịu lắm... zùi bạn sẽ thấy trong nhà mất zần vài thứ... và cuối cùng .... :binhsua72:!

:binhsua03:bỏ đói chiền miên xem nó tấn công gì... bản năng là không ăn được cái lơn thì tìm cái bé... nhỏ thì nhìn zễ mến thật nhưng to zùi nhiều cái cũng khó chịu lắm... zùi bạn sẽ thấy trong nhà mất zần vài thứ... và cuối cùng .... :binhsua72:!

:m187: toàn mấy cha nội ngộ phim --- chán ..... chắc chẳng bao h xuống miền Tây hay Cửu long nhỉ

Trời đất, thiếu gì loài vật dễ thương mà không nuôi lại đi nuôi trăn ^^!

Bạn ơi . Trăn này khi trưởng thành thì to ko ?

:m187: đây là loại trăn đất, không tấn công người. Bạn cứ về mấy kho gạo miền Tây thì sẽ rõ , con này cho ăn 1 tuần 1 lần thì to lẹ lắm , còn ko cứ 15-16 ngày cho ăn 1 lần như mình thì nó cứ bé bé vậy thôi.

:m099: đừng mua trăn gấm hay trăn bóng nhé, nguy hiểm cực đấy

Chắc là mem bên aquapet.com.vn đây mờ :binhsua90:

:m187: đúng ùi

send cho ta đi! Ta khoái mấy con này lắm :m131: Ta ko mần thịt nó đâu :m021: Ta thề mới mi:"Dù có chuyện gì xảy ra ta cùng ko mần thịt con trăn ấy... (Lưu ý: Trừ những lúc nhậu mà thiếu mồi :m146:)"

sợ nhất mấy con họ rắn này:binhsua76:bác gan thật đấy:binhsua90:

hãy cho em ấy 1 thời gian em ấy lớn rồi thấy cái cảnh :binhsua85: cực hơn con cá cảnh trong bức tranh treo tren hàng cây cảnh

:m121: 400k - 600k nhé bợn , trăn đất -- đừng mua trăn gió hay trăn bóng , mấy con đó dữ lắm

thế có trăn trời không nhĩ , mua 1 con trăn trời về chơi coi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,504
171,543
Latest member
realma123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week