Event Mod Idol lần thứ hai (4/2011)

Ai sẽ là MOD Idol tháng 4/2011

• ntboy810

Votes: 1 2.1%
  • OnlyC

• truongan68

Votes: 2 4.3%
  • nium4ever

• home

• quocnc

Votes: 14 29.8%
  • tranvi90

Votes: 14 29.8%
  • nmtrung

Votes: 11 23.4%
  • biwon

Votes: 2 4.3%

• Total voters
    47
  • Poll closed .
liveshow nè, WITH MUSIC WE ARE ONE !!!, các cậu vote nhiệt tình đê đêm chung kết rồi ^^
[video=youtube;esSjcfWMOZY]http://www.youtube.com/watch?v=esSjcfWMOZY[/video]

ơ mình up nhạc nhiệt tình thế mờ vl giề :">

ủng hộ bác nmtrung 1 phiếu. máu cờ bạc ở cả ngoài đời lẫn trong game thấy bác bet sport nhiệt tình quá.và cách quản lý bài viết cũng khá tốt :)

ọi ,thanks nhá ! thế này là có 2 giải nhất , chủ xị shin tha hồ lõm , kha kha :m096:

ủng hộ bác nmtrung 1 phiếu. máu cờ bạc ở cả ngoài đời lẫn trong game thấy bác bet sport nhiệt tình quá.và cách quản lý bài viết cũng khá tốt :)

Thank, mà làm gì tớ máu cả ngoài đời, bet đều tay kiếm tiền thôi, nói hơi lố rồi cậu ^^

ồ cái này thú vị thật, chưa thấy forum nào có, mà sao mình ko vote đc nhỉ, phải có trên mấy bài mới đc à

ồ cái này thú vị thật, chưa thấy forum nào có, mà sao mình ko vote đc nhỉ, phải có trên mấy bài mới đc à

để tránh tính trạng clone acc mà bạn :) , hình như trên 20 post mới được vốt :x

thank cậu, còn nick màu xanh là nói nhiều nên đc hay là s.mod cậu

- do nói nhìu trên khoảng 200post ó cậu... cứ spam nhệ thuật là nên đc ngay... :x

=)) nick xanh là do nói nhiều, nói cho bạn hiểu nick xanh là mod quản lí có box forum đó

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 05:10 PM ----------

à mà tranvi90 idol no.1 nhớ khao anh em nhé :x

Announcements

Forum statistics

Threads
419,362
171,416
Latest member
appgo88vin
Back
Top Bottom