Event Mod Idol lần thứ hai (4/2011)

Ai sẽ là MOD Idol tháng 4/2011

• ntboy810

Votes: 1 2.1%
  • OnlyC

• truongan68

Votes: 2 4.3%
  • nium4ever

• home

• quocnc

Votes: 14 29.8%
  • tranvi90

Votes: 14 29.8%
  • nmtrung

Votes: 11 23.4%
  • biwon

Votes: 2 4.3%

• Total voters
    47
  • Poll closed .
uhm ơ tớ thấy có chữ dưới nick này, nãy ko thấy, vậy vĩ là mod rồ, còn ông park trả ời nuibe thế mà cung 4d9c làm trial mod à, cắt chức đê :)

admin có vẻ không uy tín lắm thì phải hôm nay thấy số lượng vote tăng hơn hôm qua thì phải . mà vẫn chưa tổng kết gì hết trơn >.< vậy mà bảo hết mùng 7 là thôi ;;) . mún coi idol quá mừ lâu thía :((

hi vui ghê ko biêt bao gio mình cũng đc đem lên bàn cân thế này nhỉ?

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

admin có vẻ không uy tín lắm thì phải hôm nay thấy số lượng vote tăng hơn hôm qua thì phải . mà vẫn chưa tổng kết gì hết trơn >.< vậy mà bảo hết mùng 7 là thôi ;;) . mún coi idol quá mừ lâu thía :((

hi Shin đang bận sắp xếp lại box trong 4rum chắc hem còn thời gian
cứ chờ 1 vài ngày nưa coi

Bác Vĩ có khả năng chiến thắng cao nhỉ? :D:D

Chào các bạn,

Thật sự xin lỗi về sự chậm trễ này. Như các bạn đã biết thì kết quả của tháng này như sau:

• quocnctranvi90 đồng số Votes và chưa có quy định về trường hợp này, nên BQT sẽ đổi 1 giải nhì thành giải nhất. Tức là tháng này sẽ có 2 giải nhất cho quocnctranvi90.
  • nmtrung: nhận giải nhì

Các bạn liên lạc trực tiếp với mình để nhận giải nha. Và có cập nhật lại Rules nha:
http://mmo4vn.com/showthread.php?7957-Cuoc-thi-MOD-Idol-Monthly-

BQT MMO4VN
Thân

- chúc mừng a Vĩ... :x

- chúc mừng a Vĩ... :x

Tháng sau, bác cố gắng giựt giải nhé. Em vốt cho. {nhớ bonus} Mà k phải đang làm blog à ? Em có thể bày 1 ít :D

tỉ số bằng nhau, k biết ntn đây

tổng kết hết rồi, lần này có 2 idol đồng hạng :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom